gà mỹ nè....

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi mangxa_ke, 30/9/10.

1. mangxa_ke

mangxa_ke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6,080
    chào cả nhà đây là cập gà mỹ đang đỗ anh em xem coi có được không nha con trống con đang ra lông chưa xong nữa...anh em cả nhà xem và nhận xét dùm mình nha,con trống này thì có win bên bển rồi và bên việt nam cũng có mấy x nữa rồi,nên chia lại đỗ cho vui hiiiiiiiii em này trạng 2,7kg chúc cả nhà vui và thư giãn

2. thong82

thong82 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    592
    Trạng 2.7 sao nhìn giống gà tre quá Mangxeke? GÀ Mỹ cũng đang là hàng hot ở Sài gòn đó. Chủ nhật tuần rồi mình đem 1 em gà bổn nhà trạng 2.1 kg qua Thủ Thiêm đụng ngay 1 em gà Mỹ bằng chạng, chỉ trong 2 chân gà Mỹ kia kêu quang quác nhưng không chạy, còn gà mình thì chết trong im lặng!!!

3. trandat_ct

trandat_ct Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,074
    chà đem gà mỹ về rồi à kiểu này chắc phải sắp xếp thời gian xuông tham quan doanh trại của Nam mới được , con mái chuối này là em nói lúc trước hả nam con trống tướng gân lực còn cái mặt thì nhìn gấu quá

4. QA_IT

QA_IT Well-Known Member

Thích đã nhận:
    496
    Tướng bé vậy mà 2.7kg ghê ta. Con trống đẹp ghê ah

5. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    anh hùng chết không kêu la mà anh hiiiiiiiii e giỡn á vậy con kia không chạy hả anh phải nó chạy cùng lúc gà mình chết thì hay quá....chia buồn cùng anh.

---------- Post added at 09:07 AM ---------- Previous post was at 09:05 AM ----------

cám ơn anh D doanh với trại gì anh ơi có mấy cái chuồn ộp ẹp thôi àh,con mái này e nói với anh đó nó đẻ rồi được có 6trứng àh

---------- Post added at 09:08 AM ---------- Previous post was at 09:07 AM ----------

dạ trong hình vậy đó anh nhưng bên ngoài nhìn nó to và mạnh lắm,vô chuồn sớ rớ là bị nó dí đá liền hung hăng quá trời,chẳng chịu hiền gì hết:D

6. thong82

thong82 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    592
    dạ trong hình vậy đó anh nhưng bên ngoài nhìn nó to và mạnh lắm,vô chuồn sớ rớ là bị nó dí đá liền hung hăng quá trời,chẳng chịu hiền gì hết:D[/QUOTE]
    Nó sợ N cướp em mái của nó. Ai biết được. Giang hồ hiểm ác mà! hahahaha

mangxa_ke thích bài này.
  7. TranMinhSon

TranMinhSon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    973
    Đ/C Nam giờ chơi tới gà Mỹ nữa ta........chúc mừng........chúc đại thắng nhé.

---------- Post added at 09:22 AM ---------- Previous post was at 09:18 AM ----------

Mình nghe nói gà Mỹ đá lẹ lắm (như cái máy) nhưng hay chạy ẩu, không biết có đúng không nũa, có gì bỏ qua.

8. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    nói chung gà mỹ cũng tùy theo bổn bang y như gà việt mình thôi anh ơi,nhưng có một số bị đá đau ở cổ cần thì bye bye....anh ở em đi àh hiiiiiiiiiiiii cám ơn anh sơn nhận xét nha chúc anh vui khỏe

---------- Post added at 09:56 AM ---------- Previous post was at 09:55 AM ----------

Nó sợ N cướp em mái của nó. Ai biết được. Giang hồ hiểm ác mà! hahahaha[/QUOTE]hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii anh này cứ chọc e hoài,tại bản tính lưu manh của nó thôi anh ơi.

9. camaprangxun

camaprangxun Well-Known Member

Thích đã nhận:
    194
    babies nào của mangxake cũng "dễ cưng" quá ta, chơi qua hàng Mỹ rồi àh, hihi ^_^
    hy vọng mangxake đừng bỏ "giòng máu lạc hồng" gà việt nhé.
    gà mạnh lắm bạn, nhưng sao giấu cặp cán vậy ta?!? muốn làm trí tò mò lên cao trào ah, haha :))

10. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    cám ơn bạn rất rất nhiều mình thì âất yêu dòng gà của mình bạn ơi,cái này chơi cho vui àh hiiii....mình thích vẽ hào phóng và hiên ngang của gà việt lắm đó bạn sao bỏ được chứ cán con này thường lắm bạn ơi cái này mới đáng tò mò nè xem nha.

11. ngoclannghialan

ngoclannghialan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    95
    gà nòi còn làm đấu thủ bở hơi tai lun òi... Bi giờ còn mời võ sĩ hạng nặng ở bên mỹ về nữa...ai chơi lại nữa ... tính chơi 1 mìn hã zì nà....hihihi giỡn thui Nam ơi... Gà nhìn dữ và đẹp lém...

mangxa_ke thích bài này.
  12. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    ặc ặc anh đừng nói thế chứ,e chơi văn nghệ mà anh dạo này anh khỏe chứ chúc anh luôn khỏe công tác tốt nha

13. ngoclannghialan

ngoclannghialan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    95
    [​IMG][/QUOTE]
    con trước có vãy vi đẹp quá trời lun ... còn cặp cán ở sau sao nhẵn nhụi zậy chài...hihihi

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:01 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:59 AM ----------

cám ơn Nam rất nhìu nhìu... Dạo này mình rất khỏe...rất khỏe... hơn lúc nhập viện... hic hic...

14. ba_theossc

ba_theossc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    197
    Anh mangxa_ke ơii !!!!! cho em mưỡn con gà mỹ đổ mái đuợc không?

15. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    dạ có em đây anh trai ơi xuống em nè tha hồ mà dỗ luôn hiiiiiiiiiiiiii a chọc e hoài

16. baoan

baoan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    222
    Lâu lắm mới thấy anh nam post gà lên nữa, gà nhìn dữ quá anh ơi. Đợi con gà đỗ mái của anh Nam lấu quá hihi. Chọc anh thôi . Chúc anh vui

17. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    con trước có vãy vi đẹp quá trời lun ... còn cặp cán ở sau sao nhẵn nhụi zậy chài...hihihi

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:01 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:59 AM ----------

cám ơn Nam rất nhìu nhìu... Dạo này mình rất khỏe...rất khỏe... hơn lúc nhập viện... hic hic...[/QUOTE]

sau lại nhập viện kinh thế anh con gà phía sau bị gà mái ăn lông nên bị trụi đó anh hiiiiiiiii

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

uhm tại chưa có con nào e ưng thôi mà vừa rồi anh bị chết nhiều quá nên buồn làm biếng pót lên chơi quá rảnh thì anh pót lên cho cả nhà xem vui

18. trandat_ct

trandat_ct Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,074
    cặp cán đẹp nha vãy đan sâu mỏng quá tốt

anh batheo oi chừng nào muốn đem về đổ hú em cái anh em mình đi, em canh cửa cho anh cứ leo vào thế nào cũng có gà đem về đổ àh :D

mangxa_ke thích bài này.
  19. cuongbatri

cuongbatri Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,309
    gà mĩ người ta có xem vảy vi như gà việt mình không anh?gà mĩ mình thấy trạng nhỏ kg nhiều hơn.con của anh có số kg khá chắc đỗ mái ra con khỏi chê rồi.thân!

mangxa_ke thích bài này.
  20. motdoidamme

motdoidamme Well-Known Member

Thích đã nhận:
    114
    trai tài gái sắc ...nhìn chảy nước miếng , cặp cán gà sau nhìn cũng ác thiệt ! Dạo này khỏe không em trai ,vẫn chinh chiến đều đề hả ?