Gà nòi đòn Quảng Ngãi.

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi hoang khang, 24/6/10.

1. hoang khang

hoang khang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    745
    Có cặp gà đòn miền trung, pót cho anh em cùng thưởng thức nhé:
    Gà cha:
    Gà mẹ
    Gà con:
    Nay đã lớn:

Hình cũng lâu cả tháng rồi. Sẽ cập nhật vào chủ nhật tới.

Kimmaluu1811, KOSHI and tuancm like this.
  2. nhuuyen

nhuuyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    368
    - anh Dủng nà Khang , lâu quá không gặp . Bửa nào rảnh ôm gà qua anh xổ chơi ( gà đòn nhá ) , trạng 3,8kg trở lên , bầy tơ lúc trước em ghé anh đóng đi Hà Nội hết rồi ( để gà hồ và đông tảo vào) , còn 1 em chung bầy ở lại q7 củng ăn được vài cái , đá nhỏ thoi chủ yếu anh em chơi chung xút với nhau hà , gà cựa Khang còn nuôi không ? nói hẹn anh lên Vườn Xoài mà để tui leo cây trét mở bò quài hix hix...........

hoang khang thích bài này.
  3. phongthanh

phongthanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    336
    Gà cha đẹp quá ...lên xuống nhịp nhàng ,chân đánh kỹ thuật ...sao ko cắt tai tích đi bạn..Con này cần cổ hơi nhỏ còn lại là đẹp
    Cho mình địa chỉ hôm nào ôm gà qua sổ vui tý

4. hoang khang

Thích đã nhận:
    745
    hi anh Dũng
    Gà e để ngoài Đồng Nai rùi anh ơi. Với lại em có mỗi con này mà cho đạp mái suốt. Đá đấm thé nào được. Còn nếu anh thích thì ôm gà ra đồng nai nha ^^.
    CHủ nhật này em ra , anh rãnh thì ra chơi, đến Vườn Xoài thì alo cho e ra đón.

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:19 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:16 PM ----------

Mình nuôi con này để đổ gà con chứ không đá đấm gì nên cũng không cần lắ tích nó. Với lại ngaòi ĐN này gần gần không có ai chơi gà đòn nên cũng không có dịp xổ. Chỉ cho nó đá bậy bạ vài lần với mấy con gà cựa thôi àh. ^^.

5. RongBatTu

RongBatTu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    18
    Ảnh này có chân con gì khuất sau con gà mái mẹ vậy

6. hoang khang

Thích đã nhận:
    745
    là chân con gà cha chứ con gà gì!! ^^....................50kt

7. KOSHI

KOSHI Well-Known Member

Thích đã nhận:
    97
    Đó là 2 chân của con cha và 1 chân của con mẹ! Nhìn không kỹ tưởng đâu hình chỉ có gà mẹ và bày con thôi!:confused:

8. longcun

longcun Well-Known Member

Thích đã nhận:
    337
    gà này chiều cao vô đối quá bác nhỉ. con bố nước nuôi tốt quá ................

9. CM Sở Sao

CM Sở Sao Well-Known Member

Thích đã nhận:
    211
    bác hoang khang chơi cả gà lồng và gà đòn luôn hả?????? hihihihi chủ nhật này mình bạn đi công việc rùi nên k sang bạn xem mấy con gà rừng đc hihihi........nhà mình nuôi gà đòn cũng rất nhiều đó bác.........hihhi hôm nào rãnh lấy máy làm vài tấm cho anh em chiêm ngưỡng dòng Ô CHÂN TRẮNG nhà mình chơi........có thể 2 3 ngày gì nữa mình sẽ pót đó....hihihihi

10. hoang khang

Thích đã nhận:
    745
    Nghe bạn nhận xét mình xấu hổ quá. NÓi thật lòng con này minh chỉ cắt lông rồi để vậy thôi. Thế là nó tự đỏ au lên như vậy.

---------- Bài viết thêm vào lúc 05:04 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 05:01 PM ----------

Ôi, mình nuôi đủ loại cả: Gà lông(gà cựa), gà đòn, gà tre (tân châu), gà rừng, gà đông tảo, gà ta, gà ác... HÔm nào bác rãnh cho mọi người xem vài con ô chân trắng ( mẹ mắng cũng mua ) nhá.

11. CM Sở Sao

Thích đã nhận:
    211
    hihihihi ngày mai mình sẽ lấy máy chụp vài tấm rồi mình post lên đó......mà bạn có gà tân châu con ko???? chia lại mình 1 cặp được ko????? mình thích gà TC rặt mà khó kiếm quá....hihihi nhà mình xưa giớ toàn nuôi gà đòn k àh....gà của ông già hihihi mà ổng ko bao giờ bán cả chỉ tặng người thân hay bà con họ hàng thôi.......nay tự nhiên mình máu chơi gà tre với gà tre lai rừng hihihi......bác post ảnh gà tre lên mình xem với dc ko??????????????

12. hoang khang

Thích đã nhận:
    745
    Đây là con trống nọc:
    Gà con:

13. CM Sở Sao

Thích đã nhận:
    211
    oh my god gà đẹp gà đẹp lắm bác hoang khang.................bác có thể chia lại cho em vài cặp gà con để mình về gây giống được ko???? hôm qua nhà cúp điện nên ko pót hình gà nhà mình dc... giờ mình sẽ lập topic post gà nhà mình lên nà bác xem có dc ko nha????????????

14. Duc Long

Duc Long Quản kê

Thích đã nhận:
    8,173
    Con này đẹp quá HK ơi, chung bầy nó có dể thương như thế này không? Đuôi, cánh dài nhìn xinh như chim câu.

15. hoang khang

Thích đã nhận:
    745
    bầy con này bị chuột gặm rùi anh Duc Long ơi. CÒn mình nó với vài con trống thôi ah. Trước có con chuối trang tinh luôn, mà thằng lính nuôi sao bị mất rồi. KHông biết có phải mất không nữa mà làm mình tiếc đứt ruột. Bầy em bầy này thế nào ra cũng có con giống vầy thôi àh. Tụi này đi nhìn dễ thương lắm.^^

---------- Bài viết thêm vào lúc 04:11 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 04:09 PM ----------

Mấy anh em đến trại củ mình chơi, mình đều có chia lại hết. HÔm cn nào anh rãnh thì xuống mình. ( ko có ý mua bán, MOd thông cảm em nha) ^^

16. CM Sở Sao

Thích đã nhận:
    211
    ủa mà sao bác hoang khang ko trả lời mình thế????? bác có thể chia lại cho mình 1 cặp gà TC con ko???? mình rất thích gà TC mà chỗ mình ko thấy ai có hết.........rất mong bác chia lại cho mình 1 cặp...hihihi nếu rãnh thì bữa nào qua nhà mình giao lưu chơi nha!!!

17. hoang khang

Thích đã nhận:
    745
    <<<< câu này mình trả lời bác nè. ^^. Gà TC mình cũng có kha khá thôi, một cặp chắc không thành vấn đề. ^^

18. CM Sở Sao

Thích đã nhận:
    211
    àh số dt của mình nè: 0926330294(gặp lôc) mình mới 17tuổi thôi chắc kêu bác bằng anh hay hơn nhỉ???????àh mà anh cho em sdt của anh luôn nhé?????? có gì e gọi dt anh hỏi về mấy con gà tre TC dó mà hihihi em thích gà TC lắm nghe anh nói nếu xuống anh thì anh chia lại nghe mừng quá hihihi mà anh có gà con chưa?????? em ko có nhiều tiền mua gà lớn, em chỉa có tiền mua gà con thôi ko biết anh bàn giá ntn??????

19. nhuuyen

nhuuyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    368
    mình củng hỏi chú mà chú có trả lời đâu ???? gà ô chân trắng í

20. CM Sở Sao

Thích đã nhận:
    211
    àh e trả lời rồi mà anh...........gà ô chân trằng hả???? nếu anh cần thì em chia lại cho 1 con gà tơ......em ở bình dương.....anh có gà tre TC chân lùn ko???? gà con nhỏ nhỏ thôi mình đổi qua đổi lại khỏi mất công tiền nông phiền phức lắm.....ok ko a Dũng. em tên Lộc