Gà rừng Huế - Gà bổi sức mồng!

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi Trình Huế, 8/2/14.

1. Trình Huế

Trình Huế Guest

Gà sạn còn sót lại, bị nhiều người đánh bắt nhưng ko được, và thế là tui về lượm :laughing:

Lúc đá với gà mồi, gà ngoài sỏ đầu vào gio, nên bị dây thắt đứt mồng.

2. tuantuyenquang

tuantuyenquang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    94
    bác ơi co thể chia sẻ cho cháu kinh nghiệm bắt gà bị đánh nhiều không ạ

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:58 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:56 AM ----------

bác ơi co thể chia sẻ cho cháu kinh nghiệm bắt gà bị đánh nhiều không ạ hôm nọ đi đánh gà chỉ gáy xung quanh không vào đá

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:00 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:58 AM ----------

bác ơi co thể chia sẻ cho cháu kinh nghiệm bắt gà bị đánh nhiều không ạ hôm nọ đi đánh gà chỉ gáy xung quanh không vào đá

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:01 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:00 AM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:03 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:01 AM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:04 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:03 AM ----------

3. Trình Huế

Trình Huế Guest

Tùy trường hợp, với kinh nghiệm nữa, Nói ra thì dài dòng, số ĐT Trình Huế 0905103695. Có cần hỏi gì cứ gọi, anh em nhiệt tình, vui vẻ với nhau :)

4. AKAY_QNINH

AKAY_QNINH Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,189
    Bác may mắn thật,đầu xuân đã có lộc rồi.Nhân dịp xuân mới,chúc Bác cùng gia đình An Khang-Thịnh Vượng-chúc Bác thu phục thêm nhiều bổi nữa nhe.
    @tuantuyenquang:Trên em gr gáy sung chưa?

5. gà rừng qb

gà rừng qb Well-Known Member

Thích đã nhận:
    205
    Chúc mừng anh Trình, bữa trước tết em bẫy được 1 kon đuôi dài em chưa từng thấy, bị đứt 1 nửa cái mồng (chắc do đánh nhau ngoài tự nhiên) nên em đành làm thịt để vợ con thưởng thức.

6. tuantuyenquang

Thích đã nhận:
    94
    cũng chưa sung lắm anh ơi em,đang buồn vì cái vụ gà mồ nè chán

7. AKAY_QNINH

AKAY_QNINH Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,189
    @tuantuyenquang:Gm bị làm sao vậy em?Thời tiết mb được mấy hôm trời âm ấm nên Anh cũng định đi rừng làm chuyến xem sao...Nhưng hôm nay không khí lạnh lại tràn về mất rồi

8. garunghue

garunghue Well-Known Member

Thích đã nhận:
    92
    khà khà đầu năm ngó bộ làm ăn cũng khá lắm đây:laughing::laughing:

9. tuantuyenquang

Thích đã nhận:
    94
    cứ ra tết thì hầu như chẳng năm nào ở khu em là không có dịch cả nên em mồi cũng ... buồn lắm anh à

10. Trình Huế

Trình Huế Guest

Gà về sau ngã bến ván, cái đoạn gần Nông nhiều lắm, về bắt lẹ lên cỡ không thôi bị hội Gà rừng Thủy dương - Hương Thủy TTHuế về lượm hết đó Lợi. Chỉ chỗ cho mà đánh đỏ, còn có hay ko là tùy khả năng của chú mi =D

11. garunghue

garunghue Well-Known Member

Thích đã nhận:
    92
    chổ nớ em cũng mới đánh được 2 con 1 trống, 1 mái,con mái là bẩy ngơ. Gà vẫn chưa sung bác Trình ah.Năm ni bác có cây mai hoàng mai đep quá nghe.

Last edited: 10/2/14