Gà rừng rặc cưỡi chó

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi thegioigarung., 31/10/13.

1. thegioigarung.

thegioigarung. Well-Known Member

Thích đã nhận:
    905
    Giải trí một chút,con gà gallusvu nói là bị bệnh đang thay lông nhưng vẫn đạp mái soành soạch còn dám ngồi lên cả lưng chó,tặng gr Vũ .
    [​IMG].

2. minhquynhln

minhquynhln Well-Known Member

Thích đã nhận:
    301
    trông nó cứ lù rù như ông cụ vậy bác trăng? sao bác không chụp lúc nó bới đất, tìm thức ăn trông sinh động hơn đấy

3. babaqn

babaqn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,093
    bác làm cái clip nó đạp mái với cỡi lưng chó xem sẽ thực tế hơn, trông mấy cái hình trên mờ mờ ảo ảo kiểu gì á. nhưng dù sao cũng chúc mừng bác đã nuôi được một chú gà rừng thuần, rạn người, rạn chó...

ngocthuong and vuongthanhthong like this.
  4. nam-hoabinh

nam-hoabinh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,430
    bác ơi nhìn thần sắc của nó kém quá , mặt tái nhợt kìa , con này em nghĩ là sắp die rồi để đâu đứng đó , hay là bị bác điểm huyệt rồi

vuongthanhthong thích bài này.
  5. gallus-vu

gallus-vu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,308
    Ai nhìn cũng biết là con gà bệnh nặng sắp về với ông bà rồi, bữa trước còn đứng được nhưng bữa nay nằm chèm bẹp luôn rồi hehehehe. Bác thử quay cái clip như mọi người nói xem sao???? làm được thì mới nói tiếp, ko thì miễn bàn luận tiếp

6. mcbt

mcbt Well-Known Member

Thích đã nhận:
    332
    chú chó con nhìn dễ thương quá, thích con chó đó rồi bác Trăng.

7. vuongthanhthong

vuongthanhthong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    373
    Ồ con gà của bác vẫn còn sống a e tưỡng nó đio rồi chứ thấy e nó cũng yếu hơn hôm bữa nhiều dám giởn với chó mai là chó con chứ không e nó dio sớm hơn

ngocthuong thích bài này.
  8. leminhnhut

leminhnhut Well-Known Member

Thích đã nhận:
    71
    sao em thây em nó cứ rù rù sao ấy gà rừng rặc or lai nếu là bình thường thì ko bao giờ nó chịu đứng yên dễ chịu như vậy đâu trừ khi em nó sắp .... nên mới như vậy thôi ^^

9. nguyenktcn

nguyenktcn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,145
    Tình hình là bác Trăng đang mặc quần đùi xanh nõn chuối thì phải , da mịn phết =]]]]]]]]]]]]]]]

10. Hieu Ca Rem

Hieu Ca Rem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    909
    Bác trăng này ae ai cũng đề nghị và mong muốn bác cho một cái clip về chú gà của bác mà sao bác cứ làm lơ không ah. Điều gì có thì nói còn không thì thôi. Nếu thực sự bác thuần đc một chú grr như thế thì anh em sẽ chúc mừng bác nhiều hơn nữa. Còn đây bác cứ dài dòng hết hình này đến ảnh nọ,vòng vo tam quốc. Điều này đủ để ai cũng hiểu đc rằng bác đang ảo tung chảo. Con gà đó chắc chắn là đang bị bệnh. Riết ae cháu cũng chán bác luôn

vuongthanhthong and ngocthuong like this.
  11. ngocthuong

ngocthuong Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    1,729
    em gà rừng rặc này cả vn chỉ có mình bác trăng có em nó hay ở chổ đặt đâu nằm đó dể bảo ghê

loc ct and leminhnhut like this.
  12. chim gay

chim gay Well-Known Member

Thích đã nhận:
    177
    Gà khờ như vậy đặt nó lên lưng cọp cũng được (giữ được thăng bằng đã là khó, còn biết gì nữa mà sợ ).Có lúc mình có cảm giác bác ấy chỉ là 1 chú bé choai choai mới lớn, thích đùa vui với mọi người nên có nhiều bài viết và hình ảnh buồn cười và cho ae quăng gạch thoải mái ,bảo là mình đã gần tuổi 50 ????. Nếu là 1 người đã sống gần nữa thế kỷ thì ... chẳng ai bỏ thời gian viết bài để ae bực mình và có lời nặng nhẹ mình . Mình có cảm giác cái này giống những người muốn tạo sự chú ý của dư luận nên tạo XÌ-CĂNG DAN ( tuột váy, lộ hàng ... cho thiên hạ chữi thoải mái ,miển là mọi ngừoi biết tới mình)????

nguyenktcn, leminhnhut and Phat Huy like this.
  13. gatrect

gatrect Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,749
    Vài ba bữa thấy anh nguyendinhtrang lại làm sốt diễn đàn, con gà của anh sắm về chầu trời rùi, mồng mét gì tái nhợt, làm thịt đãi anh em đi anh ơi, để thứ đó làm gì, gà mà để trên lưng chó là hơi bị hiếm à nhe (thuộc loại kỷ lục giness) chứ không phải chơi, nếu gà mà còn mạnh bảo đảm 100% thấy chó là bỏ của chạy lấy người

14. Phat Huy

Phat Huy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    217
    mình thấy giả thuyết của bác chim gáy rất có ly mình đây cũng ngi nghờ lâu rồi thực ra nguyễn đình trang có phải là một người lớn tuổi hay là 1 chú nhóc con thích tạo scandan để mọi người chú ý .từ ngày tham gia diễn đàn đến giờ chưa ai được biết mặt nguyễn đình trang ra sao ko biết tròn vuông thế nào.mà toàn chỉ thấy những ý tưởng tào lao kiến thức về gà rừng thì độc nhất ko ai biết.bác nguyễn đình trang đâu rồi bác thử lộ diện cho toàn thể anh em diễn đàn được chiêm ngưỡng dung nhan của bác như thế nào.để anh em còn biết đường xưng hô cho đúng chứ.đàn ông con trai làm việc gì cũng nên rõ ràng minh bạch.đừng có e thẹn dấu diếm như con dâu mới về nhà chồng vậychu711.

loc ct, Hieu Ca Rem and chim gay like this.
  15. listen_to_me

listen_to_me Well-Known Member

Thích đã nhận:
    660
    ở diễn đàn mình đã có mod trí huynh gặp mặt bắc tráng rồi đấy bác ạ.....

16. gatrect

gatrect Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,749
    Xin khẳng định với bác, nguyendinhtrang 100% là người lớn tuổi, thằng cha này lúc trước chơi bên garungvietnam cũng cái tánh thích tạo cái nóng nên bên đó họ không cho chơi và xóa nic luôn nên nay chạy sang đây chơi, mình cũng từng nghi ngờ và đã có điện thoại rồi đúng ổng là người lớn nhưng mà là người gốc bắc. Tính vậy thôi nhưng ông ấy cũng có rất nhiều cái hay để anh em học hỏi

Last edited: 1/11/13
    chim gay and leminhnhut like this.
  17. nguyenktcn

nguyenktcn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,145
    Cụ thể như showbiz có '' Bà Tưng '' thì ABV có '' Ông Tưng '' ^^!

Hieu Ca Rem thích bài này.
  18. trihuynh

trihuynh Guest

Bác ấy có đưa hình của bác ấy lên rồi nhưng các bạn không đề ý hoặc không biết đó thôi.

19. namquoc

namquoc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,592
    Này thì dung nhan!

Người lớn thật đó! Đây là gà rr cưỡi người nhé! Có khi bác Trang hay cho nó ăn, nó tưởng bác ấy là gà mẹ nên nhảy lên bám luôn!
    Trông mặt bác ấy có đúng dạng người thích đùa nhỉ?

loc ct, ndy, mcbt and 3 others like this.
  20. thaidinhdung

thaidinhdung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    261
    mọi người tôn trọng Chú Trang tí đi!!!.......em cũng gặp Chú rồi tình hình là đã ngoài 50 nên ae ăn nói lịch sự chút.......hình như chú trang là người bắc miền trung ' người Thanh Hóa' ae đừng có thắc mắc nữa...........