Gà vài em - Chuồng số 2

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi mangxa_ke, 31/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mangxa_ke

mangxa_ke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6,080
    Mời các bạn xem tiếp gà nhà vài em chuồng số 2
    đây là thằng mỹ gặt con của điều chân xanh già đầu tiên con lấy đó chú hjjjjjjjjj

---------- Post added at 07:17 AM ---------- Previous post was at 07:16 AM ----------

để hôm nay a tranh thủ chụp mấy con xấu đưa lên luôn cho vui

Thaikiller and ltdhong like this.
  2. dangduc

dangduc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    64
    Lẹ lên a mangxa_ke...thèm wa trời rồi nè,sẵn tiện a pot con điều chân xanh già cho ae thưởng thức luôn nha!thanhk

babymeo and mangxa_ke like this.
  3. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    con mỹ diều chân xanh già chết trong dợt dịch rùi anh ơi nhắc lại mà muốn khóc quá đi hichic........

babymeo and dangduc like this.
  4. dangduc

dangduc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    64
    Thiệt là đau lòng quá đi...mình nghe mà còn buồn đứt ruột huống hồ chi gia chủ.....thôi thì Cái củ k đi làm sao Cái mới nó tới đành tự an ủi mình vậy nha a!

mangxa_ke thích bài này.
  5. namga

namga Well-Known Member

Thích đã nhận:
    168
    em thì thích gà lai nhưng sở hửu những cặp chân gà lai như thế này em không biết phải băng cựa như thê nào nữa. Băng theo gà việt thì đâm không có cựa, băng gay vào 1 chút cũng không có cựa, gay nữa thì vướng khỏi nhảy luôn,anh N có thể chia sẻ chút kinh nghiệm cho thằng em mới chơi gà lai được không? Thanks anh trước

mangxa_ke thích bài này.
  6. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    Nam ơi mỗi nơi mỗi ng có một kiểu lên cựa khác nhau còn chuyện lên theo con gà việt hay lai nặng gì đó....cũng như một ng băng ít băng keo mà đá vẫn hiệu quả một ng băng qquấn con gà đi muốn ko nổi hjjjjjj,sao ko nghĩ ra một cách băng mà mình nhìn vào thì gay nhưng khi thả con gà nó lại đi một cách tự nhiên như ko có gì hết.....để phần này nói sau giờ quay lại tụi gà hiiiiiiii
    còn đây là em xám tơ cán vân sắc vấn trắng điểm hắc hổ thới mà chưa chụp cán hjjjjjj cả nhà xem tạm nhá

7. eKan

eKan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    255
    Đúng là tay săn gà có hạng nha, mình kiếm hoài không ra còn Nam cứ đều đều hen :applause:

mangxa_ke thích bài này.
  8. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    e xám này là gà nhà đổ anh ơi,nó là con của mái xám và con we trích của em đó mà hjjjjjj

9. eKan

eKan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    255
    Ah không mình đang nói con Xám Chuối ở trên, con đó thành tích thế nào vậy Nam. Con Xám tơ theo mình thấy thì nó khá tốt nhưng có lẻ không có được thành tích như các con trước của Nam.

mangxa_ke thích bài này.
  10. ltdhong

ltdhong Người giúp việc

Thích đã nhận:
    9,234
    Con xám chuối nhìn thấy là muốn sốt rồi. Con xám tơ dáng gân lực quá xá nhưng chụp hình xa vậy xem không đã.

Last edited: 1/11/11
    mangxa_ke thích bài này.
  11. khongthevacothe

khongthevacothe Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,664
    kết con xám tơ này rồi nha..haha..nhìn lực quá...nó mấy kg mà sao chụp hình thấy nó cao vậy em dzai

mangxa_ke thích bài này.
  12. baoan

baoan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    222
    Gà đẹp quá anh Nam ơi, con gà xám dáng vóc nhìn cay đắng quá. Chúc mừng anh.

mangxa_ke thích bài này.
  13. bloodghost_VL

bloodghost_VL Well-Known Member

Thích đã nhận:
    107
    cha cha em xám chuối này chắc cũng ngót nghét 3 tấn ko anh Nam? gà thay lông mà nhìn cũng phê nữa!! I'm your fan!!

mangxa_ke thích bài này.
  14. ltdhong

ltdhong Người giúp việc

Thích đã nhận:
    9,234

Con ô này bao nhiêu kg vậy Nam?

15. gà may trường

gà may trường Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,738
    topic này dài quá, xem xong mất nửa ngày. :laughing::laughing::laughing::laughing:
    thanks, chủ topic và tất cả ae.

mangxa_ke thích bài này.
  16. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    con xám chuối này gốc ở gò công anh ơi thành tích của nó theo e biết thì cũng trên 20x còn em chứng kiến thì thấy nó dc 8x trước đó thì ko có được xem hjjjjjjjjj còn con xám tơ thì mới cự lộn xổ thử thì ok nhưng để sau này chinh chêến xem dc bao nhiêu hjjjjjjjjj

---------- Post added at 07:12 PM ---------- Previous post was at 07:10 PM ----------

heheh ko dc rùi anh ơi nó nặng lắm àh nha 3tấn rùi hehehhe siêu mẫu mà phải cao chứ anh trai

---------- Post added at 07:13 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

lâu quá ko gặp em rùi khỏe ko em sao lâu rùi ko post gà lên chơi em trai chúc e nhiều sức khỏe và may mắn nha

---------- Post added at 07:14 PM ---------- Previous post was at 07:13 PM ----------

hjj con xám chuối 3,3kg đó em trai già rùi em àh nghĩ dưỡng dc rùi hjjjjjjjjjjjj

---------- Post added at 07:15 PM ---------- Previous post was at 07:14 PM ----------

thằng wỷ ô này hiện 2,8kg đó chú hai con chung bầy nó con kia thì 3kg còn con nhỏ nhất cũng 2,7kg chú ơi

---------- Post added at 07:16 PM ---------- Previous post was at 07:15 PM ----------

cảm ơn anh đã xem nha để em cố gắng nhiều thêm cho anh xem cả ngày luôn hjjjjjjjjjjjj

baoan and ltdhong like this.
  17. ltdhong

ltdhong Người giúp việc

Thích đã nhận:
    9,234
    Chú thích nhất trạng khoảng 2,7kg - 2,9kg. Còn mấy con bầy của nó đâu không post lên luôn đi Nam?

Last edited: 1/11/11
    mangxa_ke thích bài này.
  18. handsomeprince

handsomeprince Well-Known Member

Thích đã nhận:
    889
    hehe nhìn e xám là nhớ được cái dáng của cha nó liền a trai ơi! hihihih! cái dáng giọt nước đây mà! nhưng mà cha nó còn thẳng người hơn nó nữa! hiiiii! ủa mà cha nó chân xanh vảy rồng mà nó vấn hả a?? vậy là e mái đó lấn át e trống quá òy a! hiiiii

salala and mangxa_ke like this.
  19. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    bầy cùng lứa với em nó vừa rồi anh bạn ở bến tre lấy một con,anh ở sài gòn một con chú ơi chỉ còn lứa sau này mà còn nhỏ nên con ko chụp đó chú.

---------- Post added at 07:23 AM ---------- Previous post was at 07:20 AM ----------

mẹ nó là em xám vảy vấn mà vảy vấn thường hay vấn ác các vảy kia lắm em àh e xem kỷ thì dáng và mặt của thằng cha đó em hjjjjjjjjjjjj dợt ra con máy ô chung bầy nữa cán vuông như cha có tam tài phủ địa mà e nó chết trong đợt dịch rùi giờ còn xót lại hai con mái ô chân xanh vuông mà còn bé lắm

salala, gà may trường and ltdhong like this.
  20. handsomeprince

handsomeprince Well-Known Member

Thích đã nhận:
    889
    hehe vậy là e biết thêm được 1 kinh nghiệm mới nữa òy! trời tiếc quá hé a! mà thôi sau cơn mưa trời lại sáng a trai ơi! a ráng dưỡng 2 e mái ô này lên thì nó cũng thuộc hàng khủng đó a! hihihihihi! mái cán vuông e thấy hiếm lắm đó a trai ơi! hihihihihih! hôm bữa e gởi thằng bạn e đổ giờ e còn giữ được 1 cặp mà e mái đó e thấy chân nó cũng vuông mà vãy nó dày quá hà a trai ơi! chắc e cho e nó lên dĩa quá! ihihihihi!

mangxa_ke thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.