Gặp gỡ Chung vui với Cỏ chân trâu

Thảo luận trong 'Thông báo - Hoạt động - Góp ý' bắt đầu bởi tienbm, 28/6/07.

1. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    Xin gửi tới thành viên khu vực TP HCM: Hoạt động của ABV không gì thiết thực và có ý nghĩa bằng thành viên của ABV thành đạt, thành viên của ABV thông qua sinh hoạt online có những người bạn đồng cảm chia vui, san sẻ giúp đỡ nhau trong thực tế.
    Cỏ chân trâu, một thành viên "Nhí" nay đã bước đầu trên con đường tiếp thu tri thức nhân loại. Chúng ta cùng nhau chúc cho Cỏ nào!
    Cỏ không biết đăng bài ở đâu và đăng như thế nào, nên tienbm mạn phép xin được đăng thông báo tại đây, để Cỏ xin phép được có một buổi gặp gỡ chia tay những người bạn trên diễn đàn, hì hì, lưu ý là "Bạn" không phân biệt tuổi tác đâu nhé. Cỏ vào thông báo xin ý kiến thành viên ABV về ngày giờ, địa điểm gặp nhau nhé
    Xin đưa lại nguyên văn cảm xúc đã chia sẻ của tienbm với Cỏ:

2. Son Q4

Son Q4 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    124
    Chúc mừng Cỏ Trân Châu nhé...Nhưng cho dù đi bất cứ nơi đâu thì Cỏ Trân Châu vẫn có thể trò chuyện cùng anh em qua ABV mà...
    Cuối cùng chúc mừng em thêm 1 lần nữa nhé.:applause: :applause: :applause:

3. Blue_Dolphin

Blue_Dolphin Khách trọ nhân gian

Thích đã nhận:
    7,984
    Mừng cho em nha CỎ THÍU SÁNG!
    Anh đã nói là em sẽ vượt qua 1 cách "hoành tráng" mà...:D
    Đây mới chỉ là bước ngoặt quan trọng đầu tiên đưa Cỏ vào đời thôi, phía trước em còn bao nhiêu khó khăn, thách thức nữa cần phải vượt qua mà anh tin rằng em sẽ chiến thắng!
    Tặng em câu này:
    "You can't always get a certain result but You can always try your best"
    Vững bước lên nghe em!

Người cùng tên khác họ... :p

4. cỏ trân châu

cỏ trân châu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    15
    Hihi, con cám ơn chú Tiến ạh. Như chú Tiến đã nói, CTC vừa đậu phỏng vấn ngày hôm qua, vậy là sẽ sắp phải xa gia đình, bè bạn, xa ABV .... tới một xứ sở xa lạ cách nhà mình nửa vòng trái đất...
    Lúc này cũng không rõ cảm xúc của mình như thế nào nữa, vui, buồn lo lắng....?!? Nhưng chỉ biết rằng cuộc đời mình sẽ sang một trang mới..... .

CTC biết diễn đàn cũng đã hơn hai năm, biết bao vui buồn, bao kỉ niệm mà chắc chắn CTC sẽ nhớ mãi với ABV. Ở đây CTC đã có may mắn quen bết nhiều thành viên đã cùng chia sẻ, cảm thông, giúp đỡ CTC vượt qua được những lúc mệt mỏi, khó khăn nhất trong học tập và cuộc sống.

CTC là một thành viên nhí nhất khi vừa gia nhập diễn đàn. Trong đó quá trình tham gia dĩ nhiên cũng không tránh khỏi đôi lần sai sót, vấp váp do CTC còn quá nhỏ nên nhiều khi chưa ý thức được hết những lời nói của mình....

Trước khi đi, CTC muốn tổ chức một buổi offnho nhỏ chia tay với tất cả các thành viên mà CTC đã quen, đang quen và sẽ quen.
    Thời gian off: trong ngày 14 hay 15/7. Giờ giấc và địa điểm thì mong các anh chị cho ý kiến. CTC xin đề nghị hai quán khá yên tĩnh mà CTC hay ngồi. Quán Cõi riêng hoặc Nivera. Mong các anh chị cho ý kiến

5. akira

akira Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    Chúc mừng em! Cố gắng học tập nha!
    Dự định buổi sáng ngày 15/7 là buổi ra mắt CLB thủy sinh Sài Gòn. Hay chú em đồng tổ chức cùng CLB luôn đi. Dù sao CTC cũng là 1 thành viên và trong buổi tiệc chia tay toàn anh em thủy sinh thì còn gì bằng?

6. danangfish

danangfish Well-Known Member

Thích đã nhận:
    71
    Xa là xa thế nào... chẳng lẻ trời Tây hổng có in-tẹch-nét à ~X( ~X(

7. nttuan_bnd

nttuan_bnd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    66
    Chúc mừng, chúc mừng. Chúc CTC lên đường mạnh khỏe, học giỏi nhé. Tuy cách nửa vòng trái đất nhưng ngồi trước màn hình máy tính online thì ABV vẫn là người bạn thân thiết với CTC mà. Chăm online nha :D :D :D

8. minhphong

minhphong Làm ít nói nhiều

Thích đã nhận:
    187
    Chúc mừng em nhé, có gì anh sẽ liên lạc gửi chút quà mọn chi vui của ABV dành tặng.
    Em lên lịch nhớ cho anh 1 ghế ngồi và 2 ghế nằm nhé hihi
    Chúc em thành công bên xứ người

9. aquatichung

aquatichung Giáo sư

Thích đã nhận:
    824
    Chúc mừng cỏ trân châu nhé, hy vọng Cỏ vừa học vừa chơi vừa tổ chức thêm được một hội off sinh viên du học nữa.

10. cafesôngtrăng

cafesôngtrăng Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    10
    Chúc mừng em nhé. Hẹn gặp lại .:D

11. cỏ trân châu

cỏ trân châu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    15
    @akira: Dạ, em nhất trí với anh "chủ tịch":D
    @dangangfish: Hihi, dẫu biết vẫn gặp nhau trên mạng mỗi ngày nhưng vẫn cứ thấy sao sao ấy anh ui.......;)
    @all: Em vô cùng xúc động trước những lời chúc mừng chân thành của các anh. Cám ơn các anh rất nhiều:-*
    Vậy là danh sách bắt đầu nhe. Em xin xung phong.
    1. "Chủ tịch"
    2. Cỏ trân châu
    3. Blue_Dolphin
    4. Minh phong
    5. ...
    Mời các anh, các bạn tiếp tục danh sách;)

12. GiangHoHiemAc

GiangHoHiemAc Member

Thích đã nhận:
    0
    Tôi mới vào có thể tham gia làm quen với các bạn đc không,dù đứng mình cũng vui vẽ miễn đc góp mặt làm quen các bạn.