Gặp gỡ Khoa Nam

Thảo luận trong 'Phụ kiện - nghề chơi' bắt đầu bởi GoldenCanary, 23/11/06.

1. GoldenCanary

GoldenCanary Cappuccino...

Thích đã nhận:
    6,181
    Sáng nay có cuộc gặp gỡ bất ngờ với Khoa Nam - tác giả của nhiều bức ảnh chim ở Australia rất đẹp - ở nhà anh ngnghai. Chút hình ảnh ghi lại:

Lời chào thân thiện:

Khách và chủ nhân:
    Khách sắp cưới vợ rồi, hihi. Chúc mừng Khoa Nam nhé!

Chụp tên này rất khó, thiếu sáng và quan trọng là hắn nhanh nhẹn quá đi mất, cứ thoăn thoắt thôi:

Đố vui: Hoa gì đây?

Súng ống này:

Hoa nữa này:

Đáng yêu nhất hôm nay:
    GC bảo hắn: "thơm nhau nào", hắn nghển mỏ ... thơm luôn, hihi! Thích ghê!:blushing:

Chùm ảnh:

Tư thế nào cũng đáng yêu cả! Và là một chú Xít rất điển trai!

Khách gửi tặng chủ nhân và phó nháy hạt giống một số loại hoa trồng vườn. Bác chủ nhà ơi, bao giờ ươm cây xong bác gọi em phó nháy đến nhận cây giống nhá, hihi!

Buổi sáng thân thiện và tuyệt vời!

2. NGOCUONG

NGOCUONG Tẩu hỏa vì lan

Thích đã nhận:
    685
    Ngưỡng mộ anh Khoa Nam đã lâu nay mới biết mặt, anh đẹp trai quá!!!!!
    Con xít của bác Ngnghai đẹp quá cả con sóc nữa chắc bữa nào phải sang thăm bác xin mấy cộng lông đuôi!!

3. Khoa_Nam

Khoa_Nam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    16
    Cảm ơn anh Hải và chị GC đã cho KN một buổi sáng thân tình thú vị. Quả thật đây là một buổi sáng thật ấn tượng.

Ấn tượng đầu tiên là lúc 8 giờ sáng KN đến nhà anh Hải. Một ngôi biệt thự thật là tuyệt vời. Hoa chăm, cỏ xén, cây trồng thật hài hòa và gần gũi. Dù trước đó KN đã nhiều lần xem hình nhà anh Hải, biết rằng ngoài thực tế nó sẽ còn tuyệt vời hơn và quả đúng như thế. Ngồi nơi góc vườn ngắm hoa nở, nhìn bướm bay, nghe chim hót thì không còn gì sung sướng cho bằng. Bên cạnh đó, lối tiếp chuyện uyên bác và chậm rãi của bác Hải cũng làm cho tâm hồn của KN thấy lắng đọng hơn.

Câu chuyện cứ thế tiếp diễn cho đến khi chị GC đến và không khí cuộc họp mặt trỏ nên sôi động hơn khi với tác phong trẻ trung duyên dáng của chị qua những câu chuyện về chim chóc, hoa cảnh, thủy sinh. mọi việc cứ thế tiếp diễn và khu vườn nhà anh Hải luôn là nơi để KN khám phá ra những điều thú vị qua sự bày trí rất ư là tinh tế của anh.

Nói tóm lại, đây là một buổi sáng hết sức tuyệt vời. Cảm ơn anh Hải và chị GC đã có lời mời hội ngộ. Mong là lần sau sẽ có nhiều người hơn và sẽ còn có thêm nhiều điều thú vị hơn nữa. Xin cảm ơn.

KN.

4. minhhieubf

minhhieubf Well-Known Member

Thích đã nhận:
    182
    Đẹp quá, Khi nào có điều kiện vào thành phố HCM, Bác nqhải cho phép em ghé tham quan "khu vườn yên tĩnh của bác nhé".
    Con vẹt của bác có bộ lông muớt quá