Giao lưu ae cao nguyên và ae khánh hòa

Thảo luận trong 'CHIM CU GÁY (Streptopelia)' bắt đầu bởi Thiện Bảo Lộc, 4/12/12.

1. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    Ae ae cu cò đã có mặt đầy đủ giao lưu cùng bác Kiên, mới đầu thì tay bắt mặt mừng, kế đến là môi kề môi và kèo cuối là gác ...

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:07 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:02 PM ----------

sau buổi giao lưu nói chung là tới 2 giờ sáng, thì ae miệng ngáp ruồi, lên giường ngủ để sáng hôm sau lên lâm hà đột kích nhà kụ Thức, nghe nói trên ấy cụ đang hoành tá tràng, alo6 anh hoàng đó hả, có đi ĐC chú thức ko????? hịc hịc anh vừa mới chạy ra, đang đi tập hợp phòng chống bạo loạn. chẳng thấy kụ Hoàng đâu. 2 ae làm quả lên xe buýt lất ngất vào tới nhà Chú thức dự đám cưới với không khí hết sức thân mật.

[​IMG] với kế hoạch mỗi thằng phải chộp với cô dâu một tấm mà chú thức nhà ta cứ lăng xăng nhảy vào giữa thía này thiệt là mất hứng ghê.

2. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    vậy là bác Thức chính thức lên xe bong ka ka...bác nhớ vái ông địa tiếp em nhe kỳ này cầm lụp bác gác đó dính là em post chém gió liền hehe

3. hcongthuc

hcongthuc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6,782
    Cảm ơn tấm chân tình của 2 bác, khổ thân, đi đám cưới thằng em mà cứ như đi đánh vật hic hic. Hôm đó lu bu nhiều việc quá nên không tiếp đón 2 bác đoàng hoàng được, kính mong 2 bác đại xá cho thằng em. Xin khất 2 bác lần khác vậy.

4. hiepvt

hiepvt Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,987
    Chú Thúc cưới vợ mà chả ới anh một tiếng nha...
    Chúc đôi bạn trẻ tram năm hạnh phúc !

5. ngo.duc.tam

ngo.duc.tam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    5,489
    Thức trẻ thế, vợ thì đẹp, ở nhà lo chăm vợ đi, bẫy cu làm chi cho mệt

6. kienkhanhhoa

kienkhanhhoa Banned

Thích đã nhận:
    4,079
    Quên mất, bữa trước lo tô,ly,chén,điếu quá không chụp hình mấy con bổi cụ Thiện và e Long tặng để khoe a,e. Giờ về đến nhà lông lá bọn nó tơi tả quá, thôi đành hẹn dịp tới đây cho bọn nó thay lông đầy đủ xong e post lên một thể. Một lần nữa xin cảm ơn tấm chân tình của a,e cao nguyên, khi đến nơi a,e tiếp đãi rất nhiệt tình. Sang ngày chủ nhật làm vài kèo cu, mệt nhưng rất vui. Mấy con bổi đẹp thế mà các bác cứ đòi nấu cháo làm e tiếc mãi. Cảm ơn các bác nhiều, hẹn gặp lại. Riêng mấy con bổi các bác đưa về nuôi, tôi chỉ biết cảm ơn, mỗi con mỗi vẻ không chê được ở điểm nào.

7. cuvietnam

cuvietnam Lãng tử

Thích đã nhận:
    13,734
    Chúc mừng các cụ có chuyến giao lưu vui vẻ. Chúc mừng cụ Thức đã kết thúc quãng đời độc thân nhe. Thân

8. Đảng Cu

Đảng Cu Cu gáy ABV Hà nội - Đăklăk

Thích đã nhận:
    7,743
    Giao lưu vui quá, nhưng cụ Thiện cho vào box "Cu Gáy Cafe" chứ nhẩy!
    Mà cụ Thiện mặt mũi dài rộng sao các cụ chỉ em cái? Nghe danh thì nhiều nhưng chưa biết mặt cụ ý!

9. hungvcb

hungvcb Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,284
    thằng cu này cưới vợ sướng quá quên mất ông anh nơi nắng gió rùi( hay có nhiều lý do kác)

10. hcongthuc

hcongthuc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6,782
    @ Hiepvt & Hungvcb:
    Hì xa quá em ngại bác ...tuổi cao nên thôi bác ạ kaka, thôi thì cứ như 2 từ bác bôi đỏ vậy nhé hí hí.

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:14 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 02:12 PM ----------

Bác có tin là ở nhà còn mệt hơn lên rừng không? :devil:, em phải đi gác cu sớm hơn thôi:laughing:

Xin cám ơn các bác ạ

Last edited: 5/12/12
  11. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400

ông Kiên ông nói đại xá cái zề, cứ khi nào chuyển cặp lồng xuống cho ổng là ổng mới hết càm ràm kìa.

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:19 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 02:17 PM ----------

kụ đảng là cứ lăn tăn mấy thứ linh tinh, bõ cu thì cái mẹt em ở chỗ nào mà chẳng khói lửa bụi bay mù mịt, dù có nhét em vào trong hẻm cũng nhộn nhịp lém. cái mẹt em nhìn như cái mẹt mà kụ hổng nhìn ra thì em lạy kụ luôn nè. thằng nào còi còi, mặt nhìn láo láo là chính em.

12. dong_pham

dong_pham Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    14,881
    cho xin tấm hình đi cụ THIỆN ơi,trong hình cụ nào cũng giống giống hết làm sao phân biệt được.khi nào thuận lợi em lên ới cụ nhé.thân

13. Đảng Cu

Thích đã nhận:
    7,743
    Còi còi thì thấy mấy cụ, còn lao láo thì...em chả dám bàn. Các cụ có mà đập em ...chít à!
    Đấy mà cụ thấy coi, có phải riêng mình em ko biết cụ đâu!

14. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    tình hình hết sức tình hình dạo này mình ở chùa , ăn chay mà sao toàn gặp bãn dữ không vậy zời ơi ..hờ hờ.

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:54 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 02:50 PM ----------

Vâng khi nào ghé bảo lộc kụ cứ ới em, em làm chủ trì chùa mà kụ, thành ra em thường trực 24/ hai mươi bốn ở nhà mừ kụ. dạo này rảnh nên ae cũng hay kéo tới nhà em chém gió và la cà lắm.

15. kienkhanhhoa

kienkhanhhoa Banned

Thích đã nhận:
    4,079
    Thôi cụ Đảng ạ, e chỉ mong còi còi cỡ đó thôi, không mong tăng cân nữa. Cỡ đó thôi mà bữa giao lưu mấy kèo bẫy cu e leo đồi muốn tắt hơi, dù e cũng thường thể dục thể thao đó chứ. Địa hình vùng Bảo Lộc rất khó di chuyển, thon gọn như e còn chịu không nổi, to béo như cụ Đảng chắc lên đây chỉ có đường lên mà không có đường về hehe

16. Đảng Cu

Thích đã nhận:
    7,743
    Cao nguyên em nghe nhiều rồi, Đà Lạt cũng đã từng đến, tiếc rằng chưa có dịp qua Bảo Lộc. Chưa biết bao giờ có dịp tới đó, nhưng thực lòng mong một lần tung hoành ngang dọc nơi đây.

17. kienkhanhhoa

kienkhanhhoa Banned

Thích đã nhận:
    4,079
    E tới Đà Lạt cũng nhiều rồi, nhưng địa hình Đà Lạt so với Bảo Lộc theo e nghĩ chỉ cỡ một mười, đèo dốc dựng đứng nhìn phát ghê, chạy trong rừng thông mấy chục cây số không có lấy một bóng nhà. Tưởng là hoang vắng thì bổi xẽ dạn nhảy lụp, nhưng không phải, bổi ở đây trận vô cùng. Kiếm một con bổi theo tiêu chuẩn của Thiện Bảo Lộc: đó là bài bản phải đủ, nhưng phải là nhiều gù thì không phải là đơn giản, đánh hàng trăm con bổi may ra chọn được vài con. Nếu bác thích đánh chim địa hình cao nguyên thì việc trước tiên là phải rèn thể lực. Kế đó là phải chạy xe cho tột, hôm nọ may nhờ chú Long tích cực lạng lách chứ do e chạy thì e thua cụ Đảng ơi. Mong có dịp giao lưu với bác. Thân.

18. Đảng Cu

Thích đã nhận:
    7,743
    Bác cứ làm nản chí em. Nhưng càng khó người ta lại càng cố gắng vươn tới. Em thì bụng to mắt híp, chả biết có theo nổi không, nhưng sẽ rèn thể lực theo gợi ý của bác Kiên!

19. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400

đặc biệ sơn nữ cao nguyên rất mê cu to và đen vì loại ni bền và khoẻ, oánh cả kèo tối và kèo sáng, chơi đựơc 4 mùa không trứng dái to dái nhỏ hờ hờ, ngặt vậy đó. còn lâm tặc thì hễ cứ thấy mấy chú gáccu mặc đồ zằn zi cứ ngợ bộ đội chạy rẽ đất luôn.

20. neuvaisau

neuvaisau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,505
    chúc mừng Anh Hồng ct sớm sinh Cu nhá A :))