Giao lưu anh em chơi chim miền Trung

Thảo luận trong 'Quán Cà phê Họa mi' bắt đầu bởi toilavu, 27/10/10.

1. toilavu

toilavu Moderators

Thích đã nhận:
    5,261
    Tôi lại sắp có dịp ra Miền Trung công tác & nhân tiện cứu trợ đồng bào bị lũ lụt tại Quảng Bình. Sau khi xong việc, tôi dự định đi về bằng xe để giao lưu với các anh em có cùng thú chơi chim khu vực miền Trung
    Lịch dự kiến:
    - 28/10/2010: Ra Huế khoảng 20g30 - Có ai hứng thú cafe đêm ở Huế không?
    - 29/10/2010: Ra Quảng Bình cứu trợ
    - 30/10/2010: Cứu trợ vùng ven Huế
    - 31/10/2010: Giao lưu & lang thang Huế
    - 1-4/11/2010: Vào Bình Định giao lưu & lang thanh Bình Định
    - 5/11/2010: Vào Nha Trang giao lưu & lang thang Nha Trang
    - 6-7/11/2010: Vào Phan Rang giao lưu & lang thang Phan Rang
    - 8/11/2010: Vào Phan Thiết giao lưu & lang thang Phan Thiết
    - 9/11/2010: Trở về Saigon

Nếu anh em Nha Trang & Phan Thiết không có hứng thú giao lưu với mình thì sẽ chuyển hướng đi từ Bình Định vào Buôn Mê Thuột rồi về lại Saigon.

Anh em nào có thời gian & có nhã ý giao lưu xin vui lòng PM số điện thoại để liên lạc.
    Cảm ơn!
    Quốc Vũ

trint, HUY HNNT, Trung-SG and 5 others like this.
  2. TAHIEN

TAHIEN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,520
    Nghe tiếng bác nhiều nhưng kg nghĩ bác lại viết như vậy.ngôn từ nghe có vẻ tự tôn quá.góp ý tí nếu kg vừa cái bụng bác bỏ qua nhé.

Last edited: 27/10/10
    trint, mavanz, HUY HNNT and 3 others like this.
  3. toilavu

toilavu Moderators

Thích đã nhận:
    5,261
    May quá vớ được bác TaHien ở đây rồi, bác ơi qua bài 300 câu hỏi đáp về họa mi của Trung Quốc dịch hộ anh em với http://www.aquabird.com.vn/forum/showthread.php?t=71161

Thật lòng là nghĩ sao viết vậy & đọc lại 2 lần vẫn không cảm thấy ngôn từ có chỗ nào tự tôn. Dù sao cũng cảm ơn bác & chờ bác bên thread kia.

trint, HUY HNNT, Trung-SG and 3 others like this.
  4. HungNews-nt

HungNews-nt Well-Known Member

Thích đã nhận:
    9,537
    Chào bác Vũ! Bọn em rất vui khi bác có ý định ghé Nha Trang chơi! Mong sớm được gặp bác! Hưng Nha Trang ĐT: 0905110324

5. botino

botino New Member

Thích đã nhận:
    172
    Xin chào bạn , sau khi hoàn thành việc làm đầy ý nghĩa, vào đến Nha Trang CLB họa mi Khánh Hòa mời bạn giao lưu nhé . chúc bạn khỏe

6. thuyvnpt

thuyvnpt Well-Known Member

Thích đã nhận:
    289
    Chào Vũ ! Mình ở Phan Thiết ! Vừa rồi Mình có gọi điện hỏi thăm Bạn về Chú CCL đuôi dài. Qua câu chuyện Mình còn Biết thêm Bạn phải hy sinh thú đam mê Chim cảnh để lo dưỡng bệnh cho Cậu con nhỏ. Mình rất thán phục tình thương yêu phụ tử và trách nhiệm của người làm Cha. Hôm nay, lướt qua DĐ thấy Bạn chuẩn bị có chuyến công tác, cứu trợ cho dồng bào ruột thịt Miền Trung [COLOR="Red[COLOR="Red"]lại thêm một lần thán phục [/COLOR]. Thay mặt 1 số AE chơi Chim cảnh TP Phan Thiết, trân trọng kính mời Bạn bớt chút tg ghé thăm giao lưu, để AE TP Phan Thiết được học hỏi thêm nhiều điều bổ ích về thú chơi Chim cảnh. Rất hân hạnh được đón tiếp. LH 0919003444

7. toilavu

toilavu Moderators

Thích đã nhận:
    5,261
    Xin lỗi anh Thủy, anh Chung và các bác Phan Thiết, do có việc đột xuất vào hôm qua, nên em đã bay vào saigon lúc 9g tối thứ 6, không ghé được Phan Thiết như kế hoạch, hẹn một ngày sẽ giao lưu với các anh em Phan Thiết.

thuyvnpt, trint, hnc and 2 others like this.
  8. hnc

hnc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    896
    Vũ ơi, hnc lỗi hẹn rồi;
    Hôm nay vào SG, 11g30 mình vù nhưng bị lộ nên đi với AE gần 14g về lại trại (34A PNT), lúc này là 14g26' tranh thủ vào Nét nhắn Vũ và AE thông cảm cho, 18g đi với AE rồi về PT luôn.
    hnc chân thành hẹn Vũ tại PT, hehe, chọi chim xem chim nào nghĩ trước nhé :).

toilavu and HUY HNNT like this.