Giao lưu cùng bác Kiên Khánh Hòa

Thảo luận trong 'Cu gáy cafe' bắt đầu bởi hcongthuc, 13/8/12.

1. hcongthuc

hcongthuc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6,782
    Như đã hẹn trước với bác Kiên, em và bác Thiện thì không hẹn mà lại cùng xuống Nha Trang.
    Mới xuống thôi đã cảm kích trước tấm lòng của bác Kiên, bác đang ở Ninh Hòa học mà đến hẹn là nhảy xe về Nha Trang, khi anh em đến điểm thì đã cơm ngon canh ngọt bày sẵn.
    nghe cái giọng, cái cách nói chuyện ngông ngông ghét ghét của bác ấy mà đóan chắc hợp gu với bác Thiện. ai dè quả thật khà khà.
    Thôi 2 bác đùng choảng em, các bác coi mấy cái hình chụp bằng điện thoại cùi này để xem em nói có đúng không nhé hihi.
    Võ miệng, võ chân tay, rồi qua ráp lá cà mà vẫn không phân thắng bại.
    Đấu lơi lơi
    Thúc rút

Kèm dập

Đu lồng
    Lại chuyển qua tái đấu

Cương vị là trọng tài lúc đầu tính xử bác Thiện thua vì vô trận chơi thúc lai dai giữ sức quá (toàn con cháu của Nguyễn Mạnh CẦM), Nhưng mà trong thể thao thì em ghét nhất là ưu tiên đội nhà (lại còn thêm cái chiêu kè mái theo nữa chứ) nên xử huề hihi.

Cám ơn tấm chân tình của bác Kiên và anh em dưới đấy, mong sớm được gặp lại bác, em là khoái caí món Túy guitar của bác nhất hihi
    Hích, 2 cái cuối là clip mà sao nó cứ ra ảnh vậy các bác? ặc ặc

Last edited: 13/8/12
  2. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    chú mày anh đang gân cổ ca bài nhạc trịnh công sơn chú chụp kiểu này thì anh lại mất điểm với mấy em chân dài mất thôi. chẵng thấy chú đâu thấy cái mẹt anh dài ngoàng, cái mỏ chủ đang gân cổ lên hát, chết anh. chỉ tại anh gân cổ hát, nên mới bị đuổi về trước 12h chứ ko thì coi bộ tới sáng cũng ko chừng.

NHAT DUY TH, ancugay, bdbird and 10 others like this.
  3. kienkhanhhoa

kienkhanhhoa Banned

Thích đã nhận:
    4,079
    Mình thì đâu có kiểu nói chuyện đáng ghét, ai cũng khen mình có duyen ăn nói mà, nhất là mấy em, chị,..hehe.Thế nên đi đâu người yêu cũng đòi theo rõ khổ. Thấy lão Thiện nổi tiếng là đanh đá(hình như a, e nhận xét thế) nên mình giả theo phong cách của anh ấy đấy mà, cứ nói oan cho mình.

NHAT DUY TH, ancugay, hungvcb and 4 others like this.
  4. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    mịa người đấm ngườixoa phối hợp nhịp nhàng ra phết, tại ae mình hát hay quá nên thèng chủ quán cứ đi ra đi vào canh chừng dân phòng tới. mà anh có ngông ngông đâu, thấy có bác kiên là ngông thôi, anh cũng có duyên ra phết chú thức chẳng chịu dòm anh, toàn dòm mấy em trong quán. nhìn thấy cái mu mà mặt chú cứ đần ra kìa. anh thì chịu gân cổ hát nên về bị viêm họng,.

NHAT DUY TH, ancugay, hungvcb and 4 others like this.
  5. kienkhanhhoa

kienkhanhhoa Banned

Thích đã nhận:
    4,079
    Xời ơi mới có một tý mà bác Thiện đã viêm họng. Bữa sau e điều cho Bác vài e, các e ấy hát phụ Bác là "cái họng" của bác nó lại như ngày nào ấy mà, công nhận bữa a,e mình chơi vui thật, nhưng hơi ít người thì phải?

6. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    êh chú thức chỉ anh cách pót hình coi, anh pót bên upnhanh mất rồi ...

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:37 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:36 AM ----------

ấy ấy lại làm phiền bác, bác điều ai ko điều, điều ngay mái của bác làm em với chú thức chỉ biết phá mồi ặc ặc.bia nhường cho bác hết,

NHAT DUY TH, ancugay and hungvcb like this.
  7. kienkhanhhoa

kienkhanhhoa Banned

Thích đã nhận:
    4,079
    Quả này e phải rút kinh nghiệm nghiêm túc rồi, cảm ơn bác đã nhắc nhở

8. AIR GUN

AIR GUN Hội cu gáy ABV Đồng Nai

Thích đã nhận:
    2,354
    Ơ bác Kiên này ở team của bác Volam Nha Trang đây mà. Người một nhà mà hôm bữa không nhận ra nhau. Tiếc là bác bị banned mất rồi.

9. ancugay

ancugay Well-Known Member

Thích đã nhận:
    14,551
    Bao giờ chú Kiên ra Hà nội được đây nhỉ? Có mấy con rắn hổ mang bổi vẫn đang tự do ngoài bãi, chờ cho nó to thêm chút nữa nhé? Khi nào chú ra báo trước anh nhé? Mà tự tay anh, em mình chế biến măm mới sướng!!!

NHAT DUY TH, kienkhanhhoa and Thu HY like this.
  10. Thu HY

Thu HY Hội trưởng cu Hưng Yên

Thích đã nhận:
    6,409
    Lại thế nữa kia hả cụ Ân...
    Vậy cho tui xin làm chân.... đung nước, vặt lông vậy !!! Mà Kụ Kiên là cụ nào trong ảnh vậy cụ Ân.

NHAT DUY TH, ancugay and kienkhanhhoa like this.
  11. kienkhanhhoa

kienkhanhhoa Banned

Thích đã nhận:
    4,079
    Dạ đúng rồi a, e và a Lâm, Kỷ, Thành, Cu ruốc.... vẫn cùng nhau thường xuyên tác chiến ở địa hình phức tạp. Nhiều bữa quên mang thuốc chống muỗi, về nhà người đỏ ửng. Khổ thật! đúng là thú vui nó phải vậy a ạ

12. ancugay

ancugay Well-Known Member

Thích đã nhận:
    14,551
    Hihi... Thỉnh thoảng làm con, mấy a,e nhậu chơi thôi bác Thu! Mà món này đỡ đau lưng đó bác. Xem ra vụ ( vặt lông) rắn đã có chân rồi? Còn kụ Kiên có thể chế biến được 4,5 món đấy anh! Em chưa gặp kiên ngoài đời, còn xem hình thì chú kiên mặc sơ mi cộc tay, quần bò xanh đúng không nhỉ?

NHAT DUY TH and kienkhanhhoa like this.