giúp e vs

Thảo luận trong 'CHIM VÀNH KHUYÊN - Chim Khoen (Zosteropidae)' bắt đầu bởi nguyendz, 25/8/12.

1. nguyendz

nguyendz Active Member

Thích đã nhận:
    4
    he2 E k có kinh nghiệm nuôi chim khuyên và muốn hỏi các bác là đây là thằng ku hay cái tẹt ạ hjx mà k biết e có pos đc ảnh nữa k cơ nếu k đk thì bác nào add yah của e nhé : ng0dz m0g các bác chỉ giáo ạ. tiện cho e hỏi luôn,e ở QNinh và chỗ e đag ở hiện nay k có bán cám TT mà chỉ có cám KhánhAn cũng là loại thức ăn cho khuyên,loại cám đó có tốt cho chim k.[​IMG][​IMG]

2. Giangnamhp

Giangnamhp Well-Known Member

Thích đã nhận:
    902
    Bạn ở chỗ nào của Vân đồn vậy, mình cũng đã ở đó khá lâu nên cũng tương đối rành nhưng mà đã lâu rồi từ 1983 chưa quay lại đó. Còn up ảnh thì có thể tạo tài khoản tại upanh.com sau đó tải ảnh lên đó, khi tải xong cop link rồi dán vào bài viết là được. Như vậy bà con xem mới có thể biết và nhận xét.

congtudon thích bài này.
  3. nguyendz

nguyendz Active Member

Thích đã nhận:
    4
    he2 vân đồn-Qninh pác ạ :) tks bác bh thì E biết up ảnh r`.

4. hungbogay

hungbogay Well-Known Member

Thích đã nhận:
    94
    Bạn ra Cẩm Phả đến quán bán chim ông Thịnh ngay Ngã tư Tổng hợp ( Quảng trường 12-11 ) đi từ Vân Đồn vào đến ngã tư rẽ phải khoảng 40-50m bên tay phải cám thúy tấn, tuấn cóng ... mái thoải luôn!

5. nguyendz

nguyendz Active Member

Thích đã nhận:
    4
    bác cũng ở CP ạ? thế e cảm ơn bác nhé.

6. Giangnamhp

Giangnamhp Well-Known Member

Thích đã nhận:
    902
    Trước đây mình ở gần vườn cam (mà không biết bây giờ còn không), tân binh-lính 242 mà, sau đó vào Bình Lược cuối đảo. Mấy năm ở đó cũng đi gần hết cả Cái Bầu rồi.