Giúp em chọn cá với....

Thảo luận trong 'Các vấn đề xung quanh cá Rồng' bắt đầu bởi tigerblue9904, 26/2/08.

1. tigerblue9904

tigerblue9904 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    5
    Em hiện có khoảng 2tr muốn mua một em khác về nuôi thì có thể ma một em nào ứng với số tiền đó vậy các bác, tại em không rành về giá cả lắm, em nghe nói chỉ mua được thanh long chỉ vàng thôi phải ko các bác

2. Harmonie

Harmonie Well-Known Member

Thích đã nhận:
    77
    Em cũng muốn mua 1 con thanh long sau đó là đặt làm bể luôn.Do là em ở Hà Nội.điều kiện chơi cá cũng không thể bằng các bác trong TPHCM đuợc.Vậy nên các Pro ở HN có thể cho em biết vài chỗ bán cá Rồng giá mềm chút đuợc không ạ.Và bác nào biết dán bể thì cho em biết luôn nha em muốn tự làm 1 cái bể mà.
    Tất cả chi phí em lo đủ chỉ cần bác nào có tấm lòng là em cám ơn lắm lắm...
    P/S Em bắt đầu tập chơi nên ko dám chơi cá đắt tiền.Bác nào có cá xấu ko nuôi mà loại ra thì cho em em xin cám ơn trước hic hic hic

3. Chelsea fc

Chelsea fc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    theo mình ở HN thì giá cả bán mềm nhất mà mình biết thì là ở trên HHT . bạn lên đó tìm có nhiều cửa hàng lắm . tuy nhiên TL ở trên đó rất ít , chỉ có KLU , NL , Thanh hồng , KHV thôi . trước mình cũng tìm TL trên đó nhưng không có nên đã tậu 1 chú KLU về nuôi rồi . Hoặc không bạn lên Bốt hàng đậu cũng được nhưng giá mắc lắm . vụ dán bể thì mình chịu .
    Chúc bạn sớm tìm được chú cá đẹp !