Giúp em với - Hà nội kêu cứu?

Thảo luận trong 'Phòng bệnh và chữa bệnh' bắt đầu bởi atu_lahan, 4/8/06.

1. atu_lahan

atu_lahan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Em đang nuôi 2 con chú La hán nhưng toàn phải mua bằng 3 đầu ngón tay nên không được đẹp lại max và khó huấn luyện chúng lắm ~X( . Huynh nào biết ở HN có chỗ nào bán cá bột chỉ dùm em vơi! Em chân thành cảm ơn các huynh rất nhiều! Hix! Hix!...:crying:
    Em ko biết chỗ mua cá mồi, có ai biết giúp em với!~X( :crying: :crying:

2. hoanganh

hoanganh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    266
    Ra 14 đào duy anh có cá bột đấy hình như 20k 1 con. Cạnh đấy có 2 hàng cá khác có bán cá mồi. Cạnh đồn công an trung tự ấy phố bán quần áo si da ấy. Trung tự Hà nội nhé

3. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
  4. atu_lahan

Thích đã nhận:
    0
    Cảm ơn các bác, em đi hỏi đúng là chỗ của bác bán rẻ thật, ngoài ra em còn thấy bán ở trên Hàng Đậu, Hàng Khoai... nhưng thấy chúng chẳng có màu sắc gì cả mà đen xì không biết có nên mua hay không?

5. hoanganh

hoanganh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    266
    Cá bột thì toàn như vậy thôi. ăn thua là giống cá bột ấy là giống gì khi nuôi khoảng 3 tháng sẽ biết nó là giống gì và có đẹp hay không. tốt nhất là nuôi vài loại cá bột khác nhau hy vọng sẽ được 1 chú như ý.

6. atu_lahan

Thích đã nhận:
    0
    ~X( Thế em phải sắm thêm mấy bể nữa để nuôi, giờ có 2 em lớn đã phải để riêng mỗi em một nơi, thêm vài em nữa thì :crying: :crying: kiếm đâu ra chỗ để nữa! Mai kia nó thành cá rô đực thì ........ được nồi canh ngon! Cảm ơn các bác nhiều !!!!!!!!!!!