Giúp em zới...ới....ới!

Thảo luận trong 'Hướng dẫn sử dụng diễn đàn' bắt đầu bởi haituonglong, 23/9/04.

1. haituonglong

haituonglong Giáo sư

Thích đã nhận:
    78
    ;) Các bác chỉ cho em cách thay đổi chữ ký, hình ảnh đại diện, thêm tài sản cá nhân.... với. E ko làm sao mà thay hình cá nhân bằng ảnh riêng được. Giúp em nhé!!!!! :ph34r:

2. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,458
    Trước hết ảnh đại diện phải được điều chỉnh kích thước phù hợp nhỏ hơn 150 x 150
    Vào thông tin cá nhân/ chọn Hình ảnh đại diện ở trên/ trong box điều khiển cá nhân chọn tải một hình lên từ máy tính của bạn = nút Browse/ dẫn đến file đã chọn rồi tiếp tục là OK

3. nttuan_bnd

nttuan_bnd New Member

Thích đã nhận:
    66
    Bác Tiến ơi, làm như vậy em cũng thử rồi mà không được ạ! Em lại phải gửi ảnh ở Photobucket Album rồi dán cái URL của nó vào đấy. Bác kiểm tra lại hộ em cái nhá.

4. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,458
    Hì hì, về nguyên tắc thì như vậy, hôm trước archpad làm mãi cũng không được, cuối cùng chắc cũng gửi ảnh qua photo, tuannd kiểm tra thử xem, cai ảnh của anh cũng đành gửi qua đó đấy, chán thế mù tin quá nên anh không hiểu mình thiếu ở đâu khi config, thôi chịu khó đi đường vòng vậy

5. coi77

coi77 Còi xương thể bụ

Thích đã nhận:
    3,790
    Chính khựa đấy, hồi trước em up ảnh từ PC lên mãi mà 0 được tòan báo lỗi nên chỉ có mỗi cách là copy cái URL của cái ảnh đấy up trên photobucket hoặc imageshack mà thôi. Cái imageshack dùng vẫn khá ổn, vì nếu ai đăng ký photobucket tầm lày ngang như ở quận Hoàn Kiếm đi đăng ký xe máy thôi.