giúp mình với!

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi totti1986, 25/3/07.

1. totti1986

totti1986 Member

Thích đã nhận:
    0
    mình muốn mua khỉ đỏ mà ko bít chỗ mua và giá tiền,bạn nào có kinh nghiệm chỉ mình chỗ mua tin cậy và giá luôn nha.minh tính mua cá từ 1 tới 2 ngón la ok,thanks các bạn nhiều!

2. chicka2006

chicka2006 Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Khỉ đỏ

Chicka nghe nói loại này bây giờ ít ai nuôi,bạn thử vào Lưu xuân Tín trong quận 5 xem có ko.Chúc bạn may mắn

3. totti1986

totti1986 Member

Thích đã nhận:
    0
    cám ơn bạn,nhưng bạn có thể cho mình địa chỉ ko bạn,mình ko rành trong q5 lắm.

4. BBIN

BBIN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    gần góc đường Trần Hưng Đạo B - Châu Văn Liêm. Lưu Xuân Tín là con đường nhỏ đối diện với nhà hàng Ái Huê.

5. _Mr_Boo_

_Mr_Boo_ Well-Known Member

Thích đã nhận:
    37
    cái này có thể hỏi bên cửa hàng anh manhlong hoặc konkamfa (nick diễn đàn đó,pm đi) vì loại này lâu rồi,có thể ko còn ai chơi.với lại Lưu Xuân Tính cá ko đẹp mà zá rất đẹp

6. trung_208

trung_208 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    bây giờ khỉ đỏ không còn nhiều người chơi nữa,bạn nên chơi KC hoặc giống lai nào đó cũng được, giá không đắt lắm đâu chứ chơi khỉ đỏ làm gì:D :D :D :D

7. totti1986

totti1986 Member

Thích đã nhận:
    0
    cảm ơn các bạn đã chỉ cho mình,hiện giờ mình có nuôi plt và kcplt tại mình thấy giống này nó đẹp và rất dữ,ah có bạn nào bít chổ mua con srs giống của duongnguyen va cong vinh ko,chỉ mình vói.thanks

8. lahansaigon

lahansaigon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    62
    Theo mình thỉ Khỉ đỏ hơi khó nuôi nên ũng ít người chơi ở thời điểm hiện tại.Bạn thường xuyên vào mục mua bán,thỉnh thoảng mình thấy có người bán khỉ đỏ đấy!!!!!!Nếu k thì bạn có thể dạo wa các tiệm cá,thỉnh thoảng cũng có vài tiệm bán!!!!!Nếu k bạn vào thử "Các địa chỉ bán cá LH" trong 4r này tham khảo thử xem!!!!