giúp với, new member

Thảo luận trong 'CÁ CHỌI - CÁ ĐÁ - BETTAS' bắt đầu bởi who_know, 30/4/08.

1. who_know

who_know New Member

Thích đã nhận:
    0
    các anh ơi ... em vừa tậu ở Trần Dư 1 chú cá đuôi dài màu trắng, gái 100k 1 con giá cao wa chừng ... hỏng biết là cá gì mà giá cao thế ... mong các bắc giúp em . Em có bị lầm hông ạ . Cảm ơn các bác.

2. NguyenVFC

NguyenVFC Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Chụp hình đưa lên đi bạn, anh em mới góp ý được chứ

3. SmallChicken

SmallChicken Member

Thích đã nhận:
    1
    tịm Trần Dư bán cá mắc như là jì dzậy,em nào em bé tẹo tẹo,moà 50k,50k tui mua em chính chắn trưởng thành đc 5 thág tủi> còn có lý hơn mà còn bảo đảm chất lượng ,ổg nói cá ổg cái kỳ bị xoắn,ko thẳg,nhưng được cái màu noá đều,còn kỳ tui ko thí ,nghe ổg kỉ lại thoy, níu mà mua cá HM thì ra Ng~ Thôg là sai lầm to ,toàn là cá dạt của anh em diễn đàn ko ah,đâu = khi mình mua tại lò :p,lần sau rút kinh nghịm mua cá ở Ng~ Thôg hay Lưu Xuân Tín thì lựa cho kỷ vào,coi chừng bị chặt chém,tịm Trần Dư 50k,đi xuốg xíu còn 20k/em,cố gắg mua cá ở lò nha kensin :p,
    Ôi từ ngữ chát ~X( - mod

Last edited by a moderator: 2/5/08
  4. NguyenVFC

NguyenVFC Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Gà làm ơn làm đúng như chữ ký của Gà đi, đọc lòi con mắt ra mất
    Mà bạn cho bạn kia luôn địa chỉ nhà anh Dũng đi để bạn ý đỡ mất tiền oan nữa nhé

5. Son²GoKu

Son²GoKu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    nhà anh Dũng P25,nghe nói là đi ngược chiều với vòng xoay hàng xanh đó :D,hỏi phường 25 thử coi,rồi từ từ hỏi hẻm,hỏi số nhà,đường đi nằm trong miệng mình mà :p

dễ mà bạn,bạn đi ra vòng xoay hàng xanh,hỏi từ phường 25 hỏi tới,rồi người ta chỉ bạn đi từ từ hỏi tới số hẻm,rồi số nhà,đường đi nằm trong miệng mình mà :p

Last edited by a moderator: 4/5/08
  6. N2D

N2D Member

Thích đã nhận:
    1
    100k thì đâu có lầm, mới bị gạt > 80k hà :laughing:
    xem hình con cá trắng Gà con mua kìa: trắng như Bạch Tuyết, đuôi đủ 180, còn trẻ khỏe mà giá có 2 chục hà :applause:

7. Son²GoKu

Son²GoKu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    cá gà con trắng đều toàn thân,đầu nó mà màu đen,miệng nó màu đó mới gọi là Bạch Tuyết chứ anh :),mà 20k thì quá rẽ ,bạn ráng đi,mình tin 1 ngày nào đó bạn cũng sẽ có cá như ý muốn,good luck :D