Gỗ lũa

Thảo luận trong 'Cây hoa cảnh quanh nhà.' bắt đầu bởi lỗ ban, 23/2/12.

1. lỗ ban

lỗ ban Member

Thích đã nhận:
    15
    Last edited: 23/2/12
  2. MAVOI

MAVOI Khổ vì Hoa

Thích đã nhận:
    1,092
    Trời ơi . Đại gia Phốmuabán khoe hàng thì long lanh rồi , lúc nào bác buồn tay nhặt luôn cho anh em ít mảnh mini sếp bể cá với , Bác xem thế nào làm một bài hướng dẫn cho anh em diễn đàn về gỗ lũa đi , vài người trên diễn đàn ( trong đó có cả em ) đến giờ còn chưa phân biệt được đâu là gỗ lũa , đâu là gỗ mục , đâu là củi khô , gặp được bác bên này em mừng quá , với em bác luôn là thái sơn bắc đẩu trong nghề , một pho bách khoa về gỗ trong diễn đàn , không cào cấu được bác Tiến ít kiến thức thì thiệt thòi cho anh em quá , tiện thể khoe luôn bác cục xá xị tổ ong mới gửi về em còn chưa kịp làm lông , hàng mini bầy đôn anh đừng chê nhỏ nhé

Last edited: 27/2/12
  3. lỗ ban

lỗ ban Member

Thích đã nhận:
    15
    Chào Bạn Mavoi . Khúc luac tổ ong của Bạn tuy nhỏ nhưng rất đẹp . Hôm nảo dảnh qua nhà Mình chơi . Mình nhiều Lũa nhỏ thả bể cá đẹp lăm . Tặng Bạn 1 tác phẩm để cảm ơn Bạn đã đông viên khen ngợi ...
    Kiến thức về Lũa cũng rất bao la . mình viết và sưu tầm cũng nhiều bài . Để thêm tham khảo thêm Bạn vào phần ( kiến thức về Gỗ Lũa ) ở diễn đàn của Mình đọc thêm nhé ...
    http://tuonggocaocap.com/diendan/viewforum.php?f=9&sid=3d08b16f0c5bec8446661bb47432de0b

Lỗ ban thân !

HÀ KIỀU and MAVOI like this.