Gom góp những gì cướp được

Thảo luận trong 'Bộ sưu tập hồ cá nước mặn' bắt đầu bởi cavelaem, 28/11/11.

1. cavelaem

cavelaem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    70
    tình hình là sau khi em cùng với các anh phuongdien, trungkimma , flame cướp SH có được các anh chia chác cho một số nhưng vì mặc cảm tội lỗi nên em đã rửa tay gác kiếm ko đi theo con đường này nữa . hôm nay sau một thời gian chăm sóc cùng thấy các em nó sống ổn mới dám post lên đây vì suy nghĩ rằng đến con người còn nay sống mai chết nữa là con SH nên sợ ngày mai nó chết hết thì chẳng có gì mà post lên cho anh em chém nên em mạo muội quăng lên . mong các sư huynh chỉ giáo .[​IMG]

muoivankhatmau, Namç and emonly like this.
  2. lanbatoong

lanbatoong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    103
    hàng khủng đã lên....tình hình là đệ tử thấy nhiều nhánh san hô mọc dài quá,sư phụ cho phép lên cọ bể tỉa bớt đi ạ=))

FlameAngel thích bài này.
  3. phuongdien

phuongdien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    36
    Ặc...hóa ra bác ỉm hàng tuyển từ lâu rồi! Đây phải gọi là cướp có ngần mới đúng! (có ngần nào cướp mợ hết ngần ấy)

4. cavelaem

Thích đã nhận:
    70
    ông phuongdien kia bể ông còn hơn bể tôi kêu gì

5. FlameAngel

FlameAngel Well-Known Member

Thích đã nhận:
    116
    Máy ảnh gì mà chán thế, đợt này đóng của SH thì lấy tiền mua súng thôi =)), bắn kiểu này SH đang là "Công" nại thành "Gà" heheheheheh :laughing:, mua súng đê :applause:

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:35 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:34 AM ----------

Cảnh báo chủ topic, một số SH ra đi rồi vẫn up ảnh lên nhá =))

cavelaem thích bài này.
  6. cavelaem

Thích đã nhận:
    70
    con nào xấu em gít chít ngay , để tụi xấu tồn tại làm hỏng xã hội à.

7. lanbatoong

Thích đã nhận:
    103
    công nhận súng ống lởm quá.yêu cầu sư phụ mượn súng băn lại đi.người nào ko biết lại tưởng sh nhựa chụp nhoè nhoẹt ảo tung chảo

8. phuongdien

Thích đã nhận:
    36
    Anh em mình nhìn ảnh thì thấy ảo, chứ bác ý U50 rồi bác flameangel ạ! Bác ý phải nhìn vậy mới chuẩn được!hoho..

---------- Post added at 12:05 PM ---------- Previous post was at 11:47 AM ----------

Bác ý chụp anh bằng máy đt chứ nói súng ống bác ý lởm bác ý lại cúi xuống chạnh lòng bây giờ!

Last edited: 28/11/11
  9. FlameAngel

Thích đã nhận:
    116
    Lanbatong, nhìn thử hộ anh xem cây màu tím ảnh dưới cùng chú có tỉa được cành nào không, thèm muốn chít đây =P~

10. habacninh

habacninh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    22
    Người Bc đó thiếu nhựa thế thì "súng" cũng ỉu sìu à...khà ...khà. Vui thôi chứ tối qua e qua rồi có tận mắt mới thấy được kho báu của "Alibaba". Vè đến nhà mà mồ hôi "lưỡi" vẫn chảy ra ầm ầm!

11. aquang7032

aquang7032 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    56
    ĐẸP QUÁ
    CHO EM XIN THÔNG TIN VỀ BỂ ĐI ANH ƠI
    ĐÈN ĐÓM, KÍCH THƯỚC, DÂN CƯ TRONG BỂ

cavelaem thích bài này.
  12. lanbatoong

Thích đã nhận:
    103
    cây tím đấy em cũng thèm lắm cơ mà tỉa dc cành đấy xong sợ bác ấy tỉa tay em luôn mất:((

13. FlameAngel

Thích đã nhận:
    116
    :-S, định sử dụng hai món là "Tửu" và "Sắc" để đưa bác này vô tròng nhưng mà khó quá, hình như là ko ưa hai món này :laughing:

14. thiaxanh

thiaxanh Member

Thích đã nhận:
    3
    không biết anh em nghĩ thế nào, theo mình hồ này cỡ tháng nữa đi nguyên hồ. Các anh cược gì em cũng cược

cavelaem thích bài này.
  15. habacninh

habacninh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    22
    Bc nhầm đấy món thứ hai hơi bị máu đấy... (nói nhỏ)...

16. phuongdien

Thích đã nhận:
    36
    Mong bể bác ý sống thì anh em còn có san hô mà chơi tết chứ mong san hô bác ý mà chết thì từ giờ đến tết không có san hô mà chơi đâu đồng chí à! :D
    Hay làm tý cá độ nhỉ? Em đang định làm bể 2m mất tầm 50 củ! Đồng chí thích tớ chơi với đồng chí!

17. lanbatoong

Thích đã nhận:
    103
    anh cứ khéo vùi dập tài năng.ngày ngày em thắp hương cho san hô bác ý phát triển để em còn đến tỉa.bác bảo nửa tháng đi nguyên hồ thì hà nội này chả của hàng nào còn san hô mà bán cho bác đâu.mà bác nhìn cảm quan thế nào hay vậy,bác ấy còn chưa post thông tin bể cơ mà

18. thiaxanh

thiaxanh Member

Thích đã nhận:
    3
    Đọc diễn đàn nhiều mình thấy nhiều đồng chí cho 1 đống san hô rồi ra đi từ từ, gia cát dự hồ này cũng vậy. Có gì các bác bỏ qua, em là em cứ oánh phủ đầu để anh em phấn đấu.

19. cavelaem

Thích đã nhận:
    70
    cảm ơn bạn vì đã cảnh báo cho mình , nếu bạn đã thương thì thương cho chót chỉ cho mình tại sao ? và làm như thế nào để nó không chết ? Trước cách đây 1 tháng cũng có người nói như bạn nhưng họ chỉ được cho mình nên nó chưa chết giờ bạn lại nhìn được vấn đề thì bạn chỉ cho mình nhe.

20. Trung_kimma

Trung_kimma Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    547
    Thì đã bảo từ hôm qua súng rỉ mà lại,đem bán đồng nát đi lấy tiền mua san hô tiếp bác cave ơi.

---------- Post added at 10:28 PM ---------- Previous post was at 10:25 PM ----------

Một tháng thế là còn lâu đấy,em sợ còn không qua được 30 ngày nữa,bác chuẩn bị bể lọc to tý nữa là vừa=))=))=)),em chạy nhanh ko vỡ đầu

---------- Post added at 10:30 PM ---------- Previous post was at 10:28 PM ----------

Bác chẳng xem kỹ gì cả đã bảo là hàng TungCua gỉ xét hết rồi đang bán thanh lý đấy.:laughing::laughing::laughing:

---------- Post added at 10:42 PM ---------- Previous post was at 10:30 PM ----------

Bác lại lăn tăn rồi,1 tháng vừa qua chưa chết,tháng tới sẽ chết,nếu ko chết sang năm hay tết tây đen cũng chết=))=))=))chém thế mới là chém.San hô của bác mà sống ae mất một đối thủ tranh cướp san hô==> mất vui,cơ mà em mong san hô của bác sống để thi thoảng qua ngồi ngắm tý cho đỡ thèm,khiếp nhà có điều kiện mua gì mà khiếp thế,toàn em chân dài,ước ...ước gì ..........b-(b-(b-(

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

Ăn thua gì bể 2m mà mất những 50 củ,tớ biết có bể hơn 2m mà chỉ có mất nửa xiền thôi nhá,vẫn đẹp nong nanh nhá.