gủi ae con gà tre nọc xem cho vui

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi minhtientn, 23/10/12.

1. minhtientn

minhtientn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    600
    chào ae xem con này đổ mái được không mùa trước làm 8 x thay lông,đổ mái bửa nay ae trong xóm rủ bắt đá chơi, giền quá dí bắt đá gà đạp mái không có nuôi nên không dám đá nhiều, chỉ xổ 1 triệu trong triệu ngoài làm 2 x nửa con đầu đá đúng 3 chân=kg đá bể hộp số con kia dảy chết gà không bị cây cựa, chồng độ con sau nhẹ hơn 1 chấm đứng canh đá trúng 1 chân con kia ăn 1 cặp bể bọng + ói không biết đá trúng đâu nữa hihi đúng là 1 ngày mái mắn, bến đá em nó chỉ có đứng canh và báp từ chân nhưng được cái đá cựa lúc cán,bửa nay ăn không bị cây cựa nên về thả mái tiếp ae xem em nó đổ mái được không nha, hình em nó đay 1k05g [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] không biết em nó lai gì luôn hihi

2. nghia_it

nghia_it Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,647
    có thể PM cho mình xin số fone đc ko Tiến ? ................

3. minhdinhvn

minhdinhvn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    78
    Gà tốt quá. Muốn kiếm mua 1 con như này về nuôi nhỉ:)

4. Taiga

Taiga Well-Known Member

Thích đã nhận:
    877
    Gà tốt quá nếu như tui là chủ gà bên kia tui chạy con này ko đá hehe

5. minhtientn

Thích đã nhận:
    600
    hihi gà đang thay lông tơi tả lông củ hèm ah + đang thả mái không có nuôi hôm nay hứng ae trong xóm rủ đá chơi nên bắt đá đại chứ đạp 1 bầy mái có miếng bin nào đâu nên bên kia thấy gà đang thay lông củ hèm + xanh lè xanh lét nên họ thèm thui chứ chạy gì hjhj may mắn làm 2 phát đả đời đang thay lông mà đá phong độ như ngày nào hihi

6. chunggalai

chunggalai Member

Thích đã nhận:
    15
    Anh có thể nt cho em xin sdt được không Anh tiến.số em là 0939111422.thank a

7. minhtientn

Thích đã nhận:
    600
    chào ae sao không ai bình lựng hết dậy em hỏi thiệt con nọc như thế là ok chưa?

8. nhulai

nhulai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    125
    Gà này mà làm nọc gì anh, để đi đá kiếm lúa chứ làm nọc chi uổng vậy.

9. khuongpham

khuongpham Well-Known Member

Thích đã nhận:
    565
    Uả sao lúc trước mình với thằng bạn hẹn đá bạn nói bây giờ bán gà kiếm tiền thôi bỏ đá gà rồi mà? Mình có con gà khét bông đồng trạng mới làm 1x thử cựa thôi, muốn cho con điều của bạn làm thêm 1x nữa ko? hehe.

Last edited: 24/10/12
  10. themilami

themilami Member

Thích đã nhận:
    20
    con này ác quá a ơi, chia sẽ lại cho e được ko? nhìn ghiền quá, cho e sdt a nhe

11. gà may trường

gà may trường Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,738
    bình lựng nè: con gà thay lông chưa đủ , cắt mồng xấu quắc, khóe miệng sâu mặt như con gà quỉ . hiiiiiiiiiiiii
    đã là gà nọc rồi mà không có chỗ để chê lấy gì để bình lựng. heeeeeeeeeeeeeee

Last edited: 24/10/12
  12. minhtientn

Thích đã nhận:
    600
    chắt bạn nhằm ai đó với mình rồi hihi......................................

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:02 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:00 AM ----------

hihi tại mình củng mới chuyển qua đổ gà tre chơi thôi nên kinh nghiệm chưa nhiều với lại gà đá thì sao cũng được còn gà nọc thì mình kém lắm phải đẹp vs hay thì đổ gà con mới thích nuôi nên mình không biết con gà như vậy đũ tiêu chuẩn làm nọc không hjhj

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:04 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:02 AM ----------

mình sở thích là đổ và nuôi gà thôi bạn ơi còn đá thì ít lắm hứng thì bắt đá chơi vui với ae trong xớm chứ không có đá chuyên nghiệp hj

Thiện Bảo Lộc thích bài này.
  13. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    em có cặp gà nòi đẻn, do uống kháng sinh quá nên em nó đẻn, lai chắc là 25, mặt râu, mái thì vàng chân xanh, con trống thì bứom cú, chân thao điểm, cha nó giỏi, mẹ gan trắng, chân vuông rãnh mà đang tính cản chơi gà tre xem sao, nhưng không có chỗ cản, cản ở nhà nó ra tùm lum, đợi con tre nó già già mang đi sút coi bộ có lý.

14. minhtientn

Thích đã nhận:
    600
    gà tre dể cản mà anh thiện bỏ em nó vào cái bội sắt cảng như nuôi chim củng được mà khi gà ấp thì lấy em trống ra là ok rồi,hj mà nuôi nhiều gà củng cực em củng vậy đổ tè le ra mà chổ nưô không đủ sức củng buồn hj

Thiện Bảo Lộc thích bài này.
  15. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    không mấy con gà tre nó xoi bội với con gà nòi mệt lắm., băng gà mái này là con của con bướm cú và mái gan trắng, bé teo được gần 1 kg, đuôi nhỉnh lai, chân đẹp, mặt râu, mòng râu. con bướm cú mòng chà xấu quắc luôn.

16. minhtientn

Thích đã nhận:
    600
    làm gì sói anh thiện cảng gà không có chuồng cảng ah ?mòng chà sau xấu anh em thích nhất là gà mòng chà đó nhìn nó sang làm sao hjhj

17. khuongpham

Thích đã nhận:
    565
    Bạn vs người này là 2 người àh? Nếu vậy thì sr nha!

minhtientn102 minhtientn102 is online now
    Thương Gia Sáng Giá

Tel: 0986544476

Hjhj chào bạn nha! Gà mình thứ nhất! Khi chuyển qua buôn bán thì mình ko bao giờ đá gà nửa mình giải nghệ rồi, chỉ đổ gà bán kiếm chút đỉnh tiền nuôi vợ con thôi hjhj, thứ 2 gà mình gần 1k5 đả lọt chạng rồi, thứ 3 gà này, mới 6 7 tháng cựa mới bắp thì sao mà đá được, hjhj mình hân hạnh được giao lưu bên top bạn c0n gà lai đẹp lắm, nêu bán thì để giá được thì mình xúc lun , jao kiếm chút đỉnh tiền cơm gạo hjhj

18. minhtientn

Thích đã nhận:
    600
    chào bạn nick bên chợ tây ninh khác nên mình không nhận ra, thứ 2 mình lên đây chỉ để giao lưu chứ không bưôn bán, hjhj thứ 3 không có đá chuyên nghiệp hứng lúc nào thì bắt ae trong sớm cùng nhau đi đá, dù là gà đang thả lang hjhj thứ 3 mình không có tiền để đá lớn chỉ xổ vài triệu đổ lại thui,thứ 4 mình đổ gà bán đó là sự thật hehe ,,,,,,,,,,,,,, bạn cho mình hỏi bạn ở hoà thành và thường xuyên đá gà bạn biết 2 người này không 1 quý mụn ở phước điền lúc trước làm trọng tài bên miên, vs ông hiệp xe tải trong thanh hòa không ông đó đá gà củng lớn tiền !

19. khuongpham

Thích đã nhận:
    565
    2 người này mình chả biết ai hết , muốn đá thì alo hẹn gà đá thôi chứ cần gì phải biết người này người kia cho mệt vậy.
    Bổn gà mình mình tin tưởng thì chơi thôi .
    Bây giờ nói gà đá bên miên nghe cho oai chứ thật ra bên đó đá lấu 500, 1tr đầy. ở hòa thành bây giờ đá 50, 100tr thì đầy ra ngày nào chả có.

20. minhtientn

Thích đã nhận:
    600
    dậy cho mình sory nhé mình không đá tiền mình chỉ đá cho vui thôi hjhj còn chuyện nửa mình lên đây chĩ để ae giao lưu cho vui thui còn chuyện đá đấm thì mình không bàn tới hjhj còn chuyện mình hỏi bạn là mình hỏi thử bạn biết 2 người đó không thôi gì củng thường xuyên đá ở dân tân, còn 1 chuyện nửa mình không biết ý bạn nói là gì nếu thiện chí nc giao lưu chơi thì mình tiếp , còn sừng xỏ chuyện đá gà thì sỏy nhé bạn tìm nhầm người gì mình không phải chuyên nghiệp về đá đấm mình chơi gà với 1 mục đích là nuôi gà là dame 2 đá gà để giải trí 3 đổ gà để bán thân!còn bạn đá 100 200tr thì không liên wan tới mình hehehe còn bên miên thì mình chỉ vào bồ koi chơi thôi và thấy 10tr là giá thấp nhất 500 là bồ nào đá dậy ta