Gửi anh ADMIN

Thảo luận trong 'Thông báo - Hoạt động - Góp ý' bắt đầu bởi dantol, 11/8/13.

1. dantol

dantol Banned

Thích đã nhận:
    40
    mấy anh cho em hỏi ,em phải up bao nhiu bài mới dc là thành viên chính thức của diễn đàn,và muốn xem mình đã up bao nhiu bài bằng cách nào, có thể cho mình làm thành viên chính thức luôn dc kô,mong nhận dc hồi âm sớm từ các anh,thank nhìu

2. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Chỉ cần 10 bài viết là bạn có thể trở thành thành viên của diễn đàn, cũng khó mà làm thành viên của diễn đàn được khi mà chất lượng bài viết như link dưới đây.
    http://www.aquabird.com.vn/forum/showthread.php?t=111524
    Có những người chỉ cần viết 1 bài đã là thành viên bạn ạ, nhưng bài đó nâng cao được chất lượng diễn đàn cơ.

3. hoquockiet

hoquockiet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    354
    thành viên chính thức hay là thành viên uy tính,thành viên dưới 10 bài gì củng vậy thôi anh à,hồi trước em củng viết nhei6u2 như anh để được làm thành viên chính thức đấy,nhưng giờ đây nhìn lại mấy bài viết của mình mà thấy nản,em củng là 1 thành viên tích cực nhưng những bài viết của em không có giá trị thì củng vậy thôi,còn nhiều người chỉ là thành viên bình thường nhưng mỗi bài viết của người đó đều là những kiến thức bổ ích.như anh viết nhiều bài mà chỉ toàn là đấu chấm người đọc sẽ thấy ngán khi thấy mấy bài viết đó đấy,anh nên xem lại mình trước khi đăng bài này nhé

Last edited: 8/12/13