Gửi anh em nuôi khuyên

Thảo luận trong 'CHIM VÀNH KHUYÊN - Chim Khoen (Zosteropidae)' bắt đầu bởi adam_hn, 15/11/08.

1. adam_hn

adam_hn New Member

Thích đã nhận:
    0
    Kính gửi các Bác và anh em có cùng sở thích nuôi khuyên.Mình là thành viên mới tham gia diễn đàn,mình cũng đã theo dõi rất nhiều các bài viết của mọi người.Nhưng theo quan điểm của mình tất cả các anh em có cùng sở thích và đam mê nuôi khuyên hãy cùng nhau giúp đỡ và chia sẻ những kinh nghiệm chính từ bản thân mình để làm sao cho phong trào nuôi chim Khuyên ở Hn nói riêng và các tỉnh nói chung luôn phát triển mạnh mẽ.Đó là điều thực sự cần thiết và sẽ có những bài viết thực sự bổ ích để cho tất cả mọi người học hỏi.Và hãy chia sẻ kinh nghiệm như một nghệ nhân...trong Sài Gòn nhé.Và làm sao cho diễn đàn của mục vành khuyên càng phát triển nhé.Có gì em nói không đúng mong các bác bỏ qua cho em nhé

2. Linh_tran

Linh_tran Member

Thích đã nhận:
    0
    Nghệ nhân Sài Gòn không sống ở ngoài bắc thì sao có kinh nghiệm nuôi khuyên ngoài Bắc được ....pó chiếu bác này.....nhưng mà ý bác thì tôi hiểu ......kha`kh`kha`

3. adam_hn

adam_hn New Member

Thích đã nhận:
    0
    Linh Trần ơi! dù Nghệ nhân SG không sống ở bắc thì sao có kinh nghiệm nuôi khuyên ngoài Bắc được....Nhưng Bác Cao Niềm đã chia sẻ những kinh nghiệm rất quý giá về cách chữa cho chim bị đi ỉa.Không phải ai cũng chia sẻ như nghệ nhân đó đâu.Chính vì vậy mình muổn tất cả mọi người hãy chia sẽ kinh nghiệm nuôi khuyên của mình đã thành công trên diễn đàn mà.Làm vậy thì diễn đàn của mình ngày càng tốt hơn rất nhiều

4. trần hào nam

trần hào nam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Anh em ở ngoài Bắc cũng vậy thôi, có khác gì trong Nam đâu. Có điều đồng chí ko chịu tìm hiểu, khai thác. Chứ trên diễn đàn đã có rất nhiều bài, kinh nghiệm để đáp ứng nhu cầu tìm hiểu và giải đáp những thắc mắc của anh em rồi má