Gửi BQT diễn đàn!

Thảo luận trong 'Thông báo - Hoạt động - Góp ý' bắt đầu bởi hungphamngoc, 6/12/11.

1. hungphamngoc

hungphamngoc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,736
    Hôm nay vào diễn đàn xem bài. Mình phát hiện 1 tình tiết: Mod Truongsumo bây giờ ở dưới nick chỉ ghi là "thành viên uy tín" chứ không ghi là mod nữa nhưng ra ngoài chuyên mục thì vẫn ghi là mod. Không biết có sự nhằm lẫn gì không?
    Qua đây, mình cũng xin góp ý cùng BQT là nếu có tuyển mod mới hoặc điều chỉnh cơ cấu tổ chức thì cũng nên thông báo cho các thành viên biết vì những lần trước mình thấy AE trên diễn đàn tự phát hiện rồi lập topic gửi lời chúc mừng. Cái này không hay! Nên chăng, BQT nên mở 1 topic thông báo để qua đó AE nắm bắt, chúc mừng ... kể cả việc thay đổi cũng nên công bố rõ ràng để AE khỏi thắc mắc. Xin cảm ơn!

2. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Trước đây anh Trường là thành viên uy tín rồi lên làm mod mà bạn.
    Còn ai có chức năng mod của diễn đàn cũng có thể thay đổi được chữ này, vì vậy anh Trường có thể thay đổi từ ngữ dưới tên nic tùy theo sở thích bạn ạ.

CN.HUY, Duc Long, truongsumo and 3 others like this.
  3. Được&Mất

Được&Mất Active Member

Thích đã nhận:
    177
    Đọc bài viết của anh hungphamngoc ,vậy là theo tui thì chắc Trường cảm nhận dc vai trò của mình kg còn thích hợp ở đây nữa rồi , kg biết BQT họp và bàn ra sao nữa ... thật đáng tiếc khi diễn đàn phải mất đi 1 người Mod tâm huyết như Trươngsumo . tiếp theo vấn đề của a hungphamngoc và củng là vấn đề chung của tất cả ae ,là cuộc thi gà tơ đã dc BTC thống nhất đến đâu rồi , để ae còn biết mà lo chuẩn bị nữa .Thank's tui chỉ đưa ra vài ý kiến cá nhân thôi !!!!!!!!

Last edited: 6/12/11
    Duc Long, truongsumo and longhiep like this.
  4. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    BQT chưa đưa ra bất cứ điều gì là anh Trường không làm mod trên ABV nữa, vì vậy mong các bạn không nên hiểu khác đi.
    Cuộc thi gà tơ sẽ do Smod DucLong phụ trách trả lời các bạn trong box gia cầm trong thời gian sơm nhất có thể.

CN.HUY, hoangtydo, Duc Long and 2 others like this.