HÀ NỘI BÁN GÁY TA(SẬM TÍA) VỰC LÊN LÀM MỒI GỐC VĨNH PHÚ PHÚ THỌ!

Thảo luận trong 'Hàng quá hạn mua bán' bắt đầu bởi girlquayfa, 12/9/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. girlquayfa

girlquayfa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    342
    [​IMG][/url][​IMG][​IMG][/IMG]tình hình dạo này công việc bù đầu!nên em cho đi cơ số tổng cộng 5 em gáy mộc dở ,và một vài em mồi vì ko chăm hết! gáy chính tay em bẫy bằng mồi lồng!gáy già rừng , gáy ta( sậm tía) được bắt bẫy ở vĩnh phúc ,phú thọ,hà nội! tuyệt đối không phải mã sẻ miền nam hay phấn hồng thường có nhiều !về cái này ai chơi gáy lâu và có kinh nghiệm ở miền bắc đều biết cũng như về nước chơi cũng như mức độ hiếm của nó! bác nào chưa biết có thể đi thực tế và học hỏi! về tuổi lồng đều từ 6 tháng cho đến 14 tháng cả! nay muốn cho các em về chủ mới! giá từ 700- 1.2 triệu tùy từng em cụ thể (sắp nổi ,làm mồi, nước chơi,bài bản,âm giọng...) mà em đã nghe ở rừng! tất cả tật lỗi cũng như đực mái đều sẽ hoàn lại tiền! và nhà còn nhiều các em gáy đấu ,mồi! về gáy mồi bác nào có thiện chí sẽ được dẫn đi đánh thử !và thương lượng giá cả!Thân
    lh:01698331982 d/c:số 51 ngõ 67 nguyễn văn cừ long biên,hà nội!video em quay dàn gáy nhà em[video=youtube;Ff4I3Mxw4tw]http://www.youtube.com/watch?v=Ff4I3Mxw4tw[/video]
    ---------- Bài viết thêm vào lúc 11:58 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:35 AM ----------
    để dễ dàng hình dung về nhận biết em sẽ up thêm một số ảnh cho anh em dễ hình dung đầu tiên là em gáy ta( sậm tía) tiếp đến là mã sẻ và mã ngỗng các bác có thể nhìn vào độ đậm nhạt của phần quy cánh sẽ dễ dàng nhận biết! thân

Last edited: 12/9/12
    ladylovez, quybeo and hoanglamcusi like this.
  2. tapchoicu

tapchoicu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,458
    Hôm bắc rủ đi bẫy ở TỪ Liêm mà ko biết có tin nhắn, chán thế, mai em qua ngắm, đc giá thì bắt vì kinh tế khó khăn mà.upppppppppppppp

Last edited: 12/9/12
    girlquayfa thích bài này.
  3. girlquayfa

Thích đã nhận:
    342
    vâng ạ! mời bác ghé qua chơi! và giao lưu ạ! em thì chủ nhật nào cũng đi bẫy cả ! còn các ngày thường bận bù đầu!đâm ra phải cho mấy em ra đi!hic

4. Katabani

Katabani New Member

Thích đã nhận:
    1
    sax lại là ông em. trước bảo xem để cho anh con nào mộc mà hay hay thì nhất quyết kêu em ko bán.chú chê anh ít tiền à. giờ mày đăng bán mà cũng ko thèm gọi anh 1 tiếng. chú mày tính sao đây.

girlquayfa thích bài này.
  5. girlquayfa

Thích đã nhận:
    342
    hj tại giờ em với ông già dạo này bận! ổng cũng ko nuôi nữa đâm ra phải bán thôi!kể cả mồi cũng phải bán! chứ trước dỗi dãi nuôi được thì em ko có bán mà!anh thông cảm !mà này anh là ai vậy sao nhìn nick lạ thế có phải cách đây 3 tuần anh sang bắt em gáy đấu gù chồng ko? hay anh là anh bắt 2 em khách! :-S

6. cucuom

cucuom Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,422
    Kính nể Bác này, đang chơi cu như thế mà từ bỏ luôn được.
    Nếu là em thì bỏ từ từ, giữ lại cặp mồi thỉnh thoảng đi gác cho đỡ nghiền.

7. girlquayfa

Thích đã nhận:
    342
    hi bận quá ko chăm hết nên em cho chim mộc dở đi thôi bác à!còn mồi chai thì sống nuôi chết chôn ạ! chứ em ko bỏ cu gáy! mà em hôm gì em với thành gặp bác ở bên khu đất gần chùa láng bác nhớ ko! hic nghe thấy có thổ đồng vác mồi đi ngay vậy mà bác nhanh tay thế! làm anh em lại phải vất vả xuống tít như quỳnh bẫy! hôm đó bẫy hụt mất một em do lồng lụp lởm quá!^^ hic

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:28 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:18 PM ----------

mà nghe bác nói con đó đồng diều ! nó đã gáy chưa ạ! bác có thể quay video hay chụp hình em đó lên cho em được ngắm tý!và con mồi thu phục được nó!để em coi tướng tá ra sao mà tài dữ vậy!

8. quang_khai

quang_khai Member

Thích đã nhận:
    45
    chào anh.em vừa nt cho anh.hn anh đi bẫy cu anh gọi em nhé.đuôi dt của em la 8882.hẹn gặp anh sớm nhất

9. AirSupply

AirSupply Well-Known Member

Thích đã nhận:
    86
    Không biết có bạn nào đã từng đi bẫy cu bên Chèm chưa nhỉ? Mình thấy bên đó có người cũng thỉnh thoảng sang bẫy mà chiến lợi phẩm được nhiều phết đấy!

10. cucuom

cucuom Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,422
    Thì ra là em ah, em cũng đam mê quá đấy nhỉ rất chịu khó đi xa.
    Con Bổi anh bắt nó vẫn giẫy lắm em ah, anh có up ảnh bên Box cu gáy đó.

11. girlquayfa

Thích đã nhận:
    342
    uh mình cũng bẫy mấy lần ở đó rồi! nhưng dạo này nhiều súng hơi đâm ra ko đi khu đó nữa!

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:46 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:25 AM ----------

yên tâm mình thì vẫn đi nhưng giờ bận nên hơi ít đi! nhưng có chim hay ở đâu mà ngon ngon tý thì có bận cũng đi!hehe ! à khi nào đi thì mình sẽ alo trước 1 ngày! thế nhé !hẹn gặp bạn vào thời gian sớm nhất!

12. quang_khai

quang_khai Member

Thích đã nhận:
    45
    vâng cám ơn anh.co j báo trưoc 1 ngày là ok rồi.

13. tapchoicu

tapchoicu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,458
    Còn gáy bán ko bác ơi, em chưa lấy đc lương nên chưa có xiền, ko giám qua bác bắt chim rồi.......uppppppppppppppp

14. nbthanh88

nbthanh88 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    149
    anh ơi còn con nào e mua tất có gì PM inbox e với nhé !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.