Hà Nội cần mua thần tiên Xanh và Platium Sz to

Thảo luận trong 'Hàng quá hạn mua bán' bắt đầu bởi [Mr].WacWac, 30/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. [Mr].WacWac

[Mr].WacWac Well-Known Member

Thích đã nhận:
    60
    Vâng chẳng biết nói sao với các bác nữa thật là bất đắc dĩ khi e lại phải lập cái topic này lần 2 trong năm 2012 này. Sau những cái chết đau thương ko kể 13 em Platium và 3 em xanh to thì bể em h chán quá e định đến hè sẽ khôi phục lại nhưng thật sự nhìn dân tình sắm cá chơi tết rồi nhìn CLB ít người thảo luận rôm rả thấy tủi thân quá. Vậy e quyết định mạo hiểm khôi phục lại đàn cá của mình ngay trong mùa đông lạnh giá này hiện tại e đã sắm lại đc 1 số loại rồi e rất cảm ơn A Tuấn, A Công, Bạn Trinh đã giúp e hoàn thành 1 nửa tâm huyết của e. Hiện tại e còn thiếu 3 loại sau :
    1. Thần tiên xanh
    2. Platium
    3. Hắc thần tiên
    Rất mong muốn bác nào hiện đang sở hữu 3 loại này SZ to nếu có ý định bán kỉ niệm thì e xin phép đc mua lại và ghi nhận tình cảm của các bác. Đây là số đt của e bác nào có xin sms trực tiếp cho e 09 7777 4645 e tên Nam. Xin chân thành cảm ơn !

2. Thiên Tử Buồn

Thiên Tử Buồn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    47
    upppp cho bác chủ tìm được thần tiên đẹp ....................................................................................................................................................................................................

3. [Mr].WacWac

[Mr].WacWac Well-Known Member

Thích đã nhận:
    60
    thank 2 bạn nhiều ko có ai bán à T____________________________________________T

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.