[Hà Nội] Rủ rê mua chung Tép ong huế

Thảo luận trong 'Cá - Ôc - Tép với bể thủy sinh' bắt đầu bởi tigker, 28/5/14.

1. tigker

tigker Member

Thích đã nhận:
    15
    Chào các bạn,

Mình có ông bạn ở Đà Nẵng đang làm cửa hàng thủy sinh. Hôm trước mới được biệt thôi lên contact bạn ấy hỏi xem có tép tiếc gì không và được báo là không có tép.

Nhưng ông bạn ấy nhiệt tình bảo là cần thì ông ấy ship ra cho. Ông bạn ấy sẽ ra trại và chọn tép cho mình. Theo lời ông ấy nói.

Ông ấy báo giá sẽ là : 3k/1 con mua lẻ, 2k/1 con nếu mua số lượng. Chỉ ship từ 200-300 con. Tiền ship từ ĐN ra HN mất tầm 150k-200k. Có khả năng tép chết dọc đường.

Mình thì không cần nhiều đến, mình cũng chỉ cần 50-100 em thôi là đẹp (bể bé mà) nên rủ rê anh em nào có thích ngắm ong* thì hùa vào với mình để ông bạn ấy ship.

*mình nói ngắm ở đây là vì không biết tép khi nhận hàng đã được thuần chưa hay vẫn hoang dại nên có khả năng die cao (theo 1 số anh em nói chứ mình mới chơi tép).

Ai có nhu cầu thì inbox không thì comment số đt ở dưới nhé, mình chủ động liên lạc cho tiện.

p/s : Mình chả biết là có cấm ghi giá tép hay gì gì đó ở bài viết ra sẽ bị làm sao không nhưng mua chung nên mình cứ minh bạch.

2. daiviet

daiviet Member

Thích đã nhận:
    13
    nếu đủ lượng thì e xin đăng kí 30 em, thử sức xem sao nhưng thấy đợt vừa rồi ae cũng rầm rộ lắm cuối cùng die hết thì phải

tigker thích bài này.
  3. tigker

tigker Member

Thích đã nhận:
    15
    Thế hả, bác đăng ký đầu tiên đó, chắc chả ai muốn thử rồi =)).

4. phan tu

phan tu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    47
    Bác chủ ko biết anh em trên diễn đàn đã cấm mua bán tép tự nhiên ah.

tigker thích bài này.
  5. tigker

tigker Member

Thích đã nhận:
    15
    Thật sự mình không biết, mình post bài và cũng được BQT duyệt bài rồi mới cho đăng hay sao ấy mà.

Nếu sai mong BQT xóa bài dùm.

6. doxuanhai

doxuanhai Banned

Thích đã nhận:
    9
    nếu đủ lượng thì e xin đăng kí 30 em, thử sức xem sao nhưng thấy đợt vừa rồi ae cũng rầm rộ lắm cuối cùng die hết thì phải