[ Hà nội ] Hà Nội-Ship TOÀN QUỐC: ATERMIA tăng màu cho Tép cảnh & cá bột đây........

Thảo luận trong 'Dành riêng cho: Cá cảnh - Cá biển - Thuỷ sinh' bắt đầu bởi DUONG_DIAMOND, 16/6/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. DUONG_DIAMOND

DUONG_DIAMOND Thương nhân

Thích đã nhận:
    57
    Chào các bác, tình hình là em nhập dòng sản phẩm này về để sử dụng và bán cho khách nuôi cá đĩa bột & GUPPY bột (hoặc tẩm bổ cho cá giống).
    LINK:http://www.diendancacanh.com/forum/...n-không-thể-thiếu-trong-điều-kiện-khắc-nghiệt

Em và khách hàng thấy sản phẩm này rất tốt vì cá lớn nhanh và lên màu rất đậm, dù cá mới hơn 2 tháng đã đậm màu hơn cá bố mẹ. Mới đây thằng bạn em mang về cho TÉP RC[/B] ăn thì cũng thấy bầy TÉP lên màu rõ rệt. Qua đó, em mạnh dạn giới thiệu tới các bác dòng sản phẩm cao cấp này. Trứng tôm sấy khô nên các bác biết nó bổ thế nào rồi đấy:D, cho ăn ngay ko cần ấp, rẻ & dễ bảo quản, không đục nước
    * BAO BÌ

* HŨ NHỎ: 100k/hũ cho ăn mệt nghỉ
    Em nhận free ship cho các bác mua về dùng thử nhé, đảm bảo các bác dùng là mê ngay
    Áp dụng cho Tôm Tép cảnh, cá cảnh lớn nhỏ ji ji cũng oke hết nhé...
    Các bác không tin hả??? S....thử coi:)))D

2. hoangmaihn

hoangmaihn Active Member

Thích đã nhận:
    44
    vo lý tép con đòi đỏ hơn bố mẹ thế bố mẹ nó không an à ma không lên mầu
    hay bố mẹ nó xxx hát chích nhiều lên bi yếu
    bác nói ro xem nào hình cụ thể nữa
    giờ người ra dung tảo spi mua lọ có 300d/1 viện cho an nhiều tép lên mầu nhiều quá thành thâm thâm bẩn bẩn xx khỏe

3. DUONG_DIAMOND

Thích đã nhận:
    57
    Trời mình cho guppy bột ăn. Sau hơn 2 tháng màu nó lên tím hơn cá bố mẹ. Cặp mình ép là grass tím nhé. Còn bạn mình mua tép RC loại 2 màu nhạt nhạt ý. Vô tình nó nuôi cả guppy nên cho cá vs tép ăn chung ATERMIA. Kết quả như m trình bày đó. Lên màu rõ rệt. Mình tin ko thua ji thức ăn chuyên biệt đắt đỏ cho tép đâu. B ko tin m tặng cho bạn dùng thử. Chứ thực sự b ko đọc kỹ đã nhảy dựng lên cũng kỳ lắm. Nhìn rõ nhứng chữ m cố tình viết hoa ấy. Anyway thk y!!!

4. hoangmaihn

hoangmaihn Active Member

Thích đã nhận:
    44
    trước mình cung dùng đạng như này nhưng khộng giống của bạn
    làm da vị chế vào đồ thức an cho cá đĩa với rồng nhưng thử 1 lần rồi thôi vì no khá đát so với tim bò +tao spi+tép gạo làm thành viên nhỏ đóng đá cho an dần

5. DUONG_DIAMOND

Thích đã nhận:
    57
    Đúng rồi thức ăn thủ công tự chế có giá rẻ hơn chứ. Dân m vô s sáng tạo lắm mà. M chỉ so sánh giá thành với thức ăn đóng gói chuyên biệt cho tép đó. Toàn vài trăm k 1 hũ ko à. Còn sản phẩm của mình có thể nói là thức ăn tuyệt vời cho miền bắc, nơi ko có bobo, loăng quăng, trùn chủ giá cao. Tiếc là khách hành của m tập trung hết bên dd cc. Chắc họ ngại phải sign up bên này. Cx mong các b có mua sp này dùng thử cho xin ý kiến phản hồi

6. Beobeo

Beobeo Member

Thích đã nhận:
    18
    Mình định dùng thử. Bạn có freeship ra Đào Duy Anh ko bạn? Nếu có thì cho mình 1 hũ 45g nhé.

7. DUONG_DIAMOND

Thích đã nhận:
    57
    Bạn cho mình sđt liên lạc nhé
    ...........//////////..../......

8. DUONG_DIAMOND

Thích đã nhận:
    57
    Upppppp. Thk các bác vừa ủng hộ. Phiền các bác cho em xin vài cái feedback sau khi sử dụng nhé. Vì đây là sản phẩm mới và ưu việt nhất do Đài Loan sản xuất. E cũng vừa mới xin đc độc quyền miền Bắc 4 tháng nay và quảng cáo chủ yếu bên ddcc , nên chắc hẳn bên aquabird mình còn ít ai bít. Rất mong chất lượng vượt trội, tiện sử dụng và giá thành rẻ sẽ đc các b ưu ái trong thời gian ko xa. 1 lần nữa em chân thành cám ơn các bác ạ

9. ĐờiCười

ĐờiCười Well-Known Member

Thích đã nhận:
    109
    Bao tiền 1 túi 120g hả bác loại bánh là 150g hả bác. Nếu ok em thử 1 túi xem thế nào

10. dungsr

dungsr Member

Thích đã nhận:
    11
    có 1 cái bất lợi là hạt của nó nhỏ quá, bể nào có dòng chảy mạnh chút là nó bay khắp bể nếu bị chìmm nhìn như bụi vậy, có thể bị cuốn vào lọc, hoặc nhỏ quá thì bị lọt xuống nền. Còn nếu để nổi trên mặt nc thì tép nào bơi lên ăn được, e nghĩ có loại nào hạt to hơn thì tốt hơn.

11. DUONG_DIAMOND

Thích đã nhận:
    57
    dạ 1 túi lớn là 270k, mỗi túi lớn em chia làm 3 lọ nhựa nhỏ, mỗi lọ nhỏ 100k ạ
    đúng là nuôi tép khắt khe hơn nuôi cá thật
    nhưng em nghĩ dùng sản phẩm này làm thức ăn phụ cho tép tăng màu thì cũng ko ảnh hưởng nhìu lắm, hơn nữa nếu ai nuôi cá thì đây là điều quá hoàn hảo rồi ạ
    thk bác góp ý

Last edited: 18/6/13
  12. DUONG_DIAMOND

Thích đã nhận:
    57
    upppppppppp lên cho các bác tiếp tục ủng hộ
    em vẫn nhận free ship nhé

13. Beobeo

Beobeo Member

Thích đã nhận:
    18
    Hôm nọ lấy của cửa hàng về cho cá bột ăn rất ok. vote cho cửa hàng 1 phiếu.

14. DUONG_DIAMOND

Thích đã nhận:
    57
    Cám ơn anh zai ủng hộ
    đây bằng chứng cá ăn ATERMIA lên màu nó phũ phàng như thế này đây

FULL RED HTD: cá 2 tháng tuổi, vây lưng cao, màu đậm, tương lai đỏ đẹp hơn nữa
    [video=youtube;IzWGT_9ALrQ]http://www.youtube.com/watch?v=IzWGT_9ALrQ&feature=youtu.be[/video]

Last edited: 20/6/13
  15. DUONG_DIAMOND

Thích đã nhận:
    57
    Cám ơn các đã nhiệt tình ủng hộ. Sản phẩm atermia của Đài Loan đã bay khá nhiều trong 1 thời gian ngắn. Tuy nhiên em là độc quyền duy nhất tại miền Bắc nên số lượng bao nhiu cũng có. Các bác nhập trên 10 túi vui lòng call em để có giá tốt nhất ạ. Em cám ơn các bác

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.