Hà Nội - Tìm chỗ mua đèn

Thảo luận trong 'Ánh sáng' bắt đầu bởi Kobevn, 13/8/07.

1. Kobevn

Kobevn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Em đọc trên diễn đàn thấy các bro nói là mua ở 29 PĐP, có người lại bảo là 25 PĐP. Thế là sao ạ, với cả ở Hà Nội còn chỗ nào bán đèn nữa ko ạ? Xin các bro có kinh nghiệm giúp đỡ em, xin cám ơn! :blushing:

2. rongden

rongden Member

Thích đã nhận:
    1
    Bạn có thể ra hàng Đậu để mua mình thấy ở đó có bán nhiều lắm,nhwng nhớ khảo giá trước rồi hãy mua nhé,ở đó hay nói thách lắm

3. Do_Zung

Do_Zung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    33
    bạn ra chợ Mơ rất nhiều giá cả phải chăng.lên anh Hải đen Yên Phụ.Còn nếu ko có nữa thì ra bất cứ hàng cá nào có bán cây thì sẽ có đèn....

4. Kobevn

Kobevn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Nhưng hình như ở các cửa hàng cá ko có đèn Osram hay Jebo thì phải, mà Do_Zung cho mình biết địa chỉ của anh Hải đen đc ko?

5. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Bạn có thể đặt hàng trực tiếp qua mạng tại đây:Cửa hàng cá cảnh thủy sinh Lợi Yến.
    Nhà Hải đen cũng trên Yên Phụ nhưng không thành viên nào chỉ cho bạn đâu vì cửa hàng Lợi Yến được ABV bảo hộ mà.
    Giá phụ kiện của Lợi yến cũng rất phải chăng bạn à, không đắt hơn Hải đen đâu.

6. agent_224

agent_224 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Cửa hàng của bác Lợi Yến này em thấy ít online trả lời lắm ạ, không biết có đặt được không đây.

7. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Khi các bạn đặt hàng thì chủ cửa hàng sẽ chuyển hàng, còn trả lời hay không thì chỉ có các bạn biết vì Lợi yến hay trả lời qua Pm. Vừa rồi nhà Lợi yến đã chuyển 1 bể đúc (hàng đặt) mà không thấy trả lời bài viết, lười thế là cùng.