Hắc he - 50k/con ai mua chung với mình nha

Thảo luận trong 'Vườn chim' bắt đầu bởi haylangthang, 30/6/13.

1. haylangthang

haylangthang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    130
    Có bạn thanh lý 5 con (1trống 4 mái) giá 200k. Nhiều quá mình ko nuôi hết, mình có 1 em trống rồi, bạn nào cần alo 0928 922 911 nha, mình để 1 hoặc 2 con mái lại thui :)

Liar.q thích bài này.
  2. hansonca

hansonca Well-Known Member

Thích đã nhận:
    273
    ở đâu vậy anh ! 1 trống 2 mái được ko ? ........................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................

Liar.q thích bài này.
  3. Lam Vu Nguyen

Lam Vu Nguyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    473
    Vậy kiếm trống ở đâu ra để ghép bác haylangthang???????????????????????

Liar.q thích bài này.
  4. haylangthang

haylangthang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    130
    bạn đó bán 5 con ( 1 trống 4 mái ), chỉ bán cả bầy. mình mua thả aviary cho vui thôi, chứ ko quan trọng chuyện sinh sản. mình đang có 1 con trống rùi, bạn nào lấy 1 trống 2 mái đi, mình lấy 2 mái :)

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:05 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:02 AM ----------

mà hình như cút nó giống già, đâu nhất thiết 1 cặp nhỉ, có trống dc roài ( hok bik chính xác hem, anh em đừng chém )

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:06 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:05 AM ----------

chắc bạn này hiểu lầm, ý là mình lấy 2 con mái, còn bạn cần lấy 1 trống 2 mái

Liar.q thích bài này.
  5. Liar.q

Liar.q Member

Thích đã nhận:
    1
    Em ở biên hòa cần mua cặp hắc he ai có bán không nhỉ ? Lh 0916030321 nha xin cám ơn.........................................................................50 char @@