Haffmaner của nttuanbnd

Thảo luận trong 'Cá chọi , cá đá - Bettas của thành viên' bắt đầu bởi nttuan_bnd, 17/10/06.

1. nttuan_bnd

nttuan_bnd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    66
    Các bác cho em spam xía vô tí nha. Thấy các bác nuôi beta đẹp, em máu quá nuôi thử vài con này xem sao :D
    Bác nào thả chung beta Halfmoon với con này của em không? Chắc chắn từ halfmoon trở thành crown tail :D

2. coi77

coi77 Còi xương thể bụ

Thích đã nhận:
    3,789
    Lão tuấn này ác quá! Ai lại nuôi cá mồi để chúng nó oánh nhau te tua thế này!!

3. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Ông Tuấn... sao lại nuôi la hán chung với cá chọi thải vậy? Ông không quý trọng con la hán đó là tui bắt về cho cá rồng ăn đó. Ông nuôi kiểu gì mà đến cả tháng roài mà nó vẫn bé tí thế, không to bằng con cá chọi.
    Đây không phải cá Hm đâu mà ông pót bài vào đây. Chán

4. rua

rua CLB Thủy sinh Hà Nội

Thích đã nhận:
    73
    bác tuấnbnd nuôi kiểu gì kỳ vậy. Cá của bác chắc là để dành cho cá rồng măm nhỉ???
    bác mua HM cho ăn xem, biết nhau liền

5. nttuan_bnd

Thích đã nhận:
    66
    Lại sì pam phát nữa :D.
    @GHT: Ông tưởng con LH này bé à? gấp đôi hôm ở nhà ông rùi đấy. Trong bể nó rượt cá chọi như điên. Sáng nào cũng phải vớt 1 con chọi bị mất bộ lòng ra khỏi bể đấy [-(

6. jeambone

jeambone Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4,760
    Theo em nghĩ Bác nuôi cá bằng Photoshops quá, hoặc cá mồi.Các bác khác xem có khả thi không

7. gamblerhn

gamblerhn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    30
    Thật là dã man, dã man.
    Thay mặt những người bảo vệ động vật, tôi cực lực lên án cách nuôi cá của đồng chí Tuấn Bờ đê, yêu cầu đồng chí ngừng ngay việc nuôi cá như vậy và sám hối 1 tuần.

8. GoldenCanary

GoldenCanary Cappuccino...

Thích đã nhận:
    6,181
    Có lẽ đây là cách để la hán mau sung?
    Dù sao thì GC vẫn thấy thương mấy chú cá xiêm quá, tuy hàng thải nhưng nhìn vẫn đẹp, vây đỏ thân xanh trông rực rỡ ghê!

Thế này... Tội quá!

9. pvhau

pvhau Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    0
    Ái cha...Cá Bác đẹp vậy mà đối xử tàn nhẫn thế!~X( . Em cũng nuôi được một bầy xiêm, chăm sóc chúng hàng ngày! Bầy này nhiều quá nên em cho mấy người bạn. Người nào nuôi thì cho, chứ cho nhầm người cho la hán ăn thì tội nghiệp chúng lắm! Cá mình nuôi từ nhỏ mà! Bác đừng cho cá la hán xơi chúng nữa nhé.

10. nttuan_bnd

Thích đã nhận:
    66
    Chết thật, kiểu nuôi của tui bị nhiều người phê phán quá. Rút kinh nghiệm, rút kinh nghiệm :D. Bọn này mới về lộng lẫy lắm, đuôi to rộng đàng hoàng và bi giờ bọn nó te tua lắm rùi, có con mất cả mỏ :(. Nhóc lớn nhà tui thì kiếm 2 lọ thả 2 con vào đó (cấm có ai sờ vào 2 lọ đó của nó :D) rùi chạy khoe khắp nơi :D. Thằng nhóc nhỏ nhà tui thì cứ bo lấy bể cá cá đó đòi bắt, muốn thằng đó ăn nhanh thì cứ ôm nó ra đấy là nhất :D.

11. lahansaigon

lahansaigon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    62
    Bác Tuấn bờ và đê ơi!!!E đang cần 1 vài e cá như trên để cho con King Kamfa của e nè!!!Bác coi có cách nào gởi vào dùm e nhá!!!Làm như vậy đỡ hơn là cho sống chung với La hán của bác GHT!!!!(he..he..spam tí)
    E thấy mấy chú trên xanh xanh đỏ đỏ mấy thằng nhỏ nó ham mà.....e cũng khoái,bác Tuấn cũng thế,hic............
    Ủa,nó tên là haffmaner hả bác Tuấn và các bác????(hic.....chuối wá!!)

12. xxxbopy

xxxbopy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    232
    Ông Tuấn này làm gì mà ác lắm đâu, chỉ là .......... Dã Man thôi chứ các bác! Em spam chút!

13. moonwarior

moonwarior Active Member

Thích đã nhận:
    8
    ~X( a di đà phật,amen,alah,tội lỗi, tội lỗi:crying: :crying: :crying: :crying: :crying:

14. nữ_nhân_ngư

nữ_nhân_ngư Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    thế này thì thảo nảo con kim hồng nhà bác lại chả béo,:laughing: nhìn ảnh xong em hiểu ngay ra vấn đề:laughing: