Hải phòng- em cần mượn em mi Mái để thuần em trống nhà em

Thảo luận trong 'CHIM HỌA MI ( Garrulax canorus )' bắt đầu bởi dacthang, 24/4/10.

1. dacthang

dacthang Member

Thích đã nhận:
    13
    Em có 1 em mi trống, nuôi đến giờ cũng khá thuần rồi. Bác nào có em mi Mái nào cho e mượn mấy hôm để em ốp cho em mi nhà em sổ giọng ra với. Chứ đi mua thì nhà em nhiều chim lắm rồi, nhà lại chật, e chỉ mượn mấy hôm rồi gửi lại thui. Giá cả, đặt cọc thế nào cứ cho em biết nhé. Số đt của e 0986 02 03 30 em ở Hải Phòng. Rất mong anh em giúp đỡ để phong trào nuôi chim phát triển. Nhà e ở Hoàng Văn Thụ nhé. Các ơn các bác đã quan tâm

2. Mi Thanh Xuân

Mi Thanh Xuân Well-Known Member

Thích đã nhận:
    80
    ôi zời ơi ông ơi tầm này chỉ có quen biết may ra mới cho mượn thôi chứ ở đời có lắm loại người mà chẳng biết được đâu tốt nhất là mua một em mà dùng tôi khuyên chân thành đấy

tiencuong thích bài này.
  3. moc

moc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    115
    Mình đang dư con mái ở một mình nè, nhưng mình ở trong SG lận, nên chắc là khó cho bạn quá :) nếu ở cùng TP thì có lẽ tốt hơn rồi. Hehe

4. Maidungcp

Maidungcp Well-Known Member

Thích đã nhận:
    147
    bác này vui tính nhỉ thế thì khác gì thuê cave đâu hihihi nếu nhà bác chật thì xem bác nào gần nhà mà mượn chứ ở xa thì khó đấy bác mà gần nhà em thì em cho mượn ngay vì em đang cần gửi mài đi cho đỡ nhức đầu gần chiến thì lấy mái về ốp hai hôm là chơi ngay thôi chúc bác sớm tìm được cave cho em nó nhé

5. kieu_dong

kieu_dong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    62
    bác này ví chim như vậy lằm em nổi hết da gà. chắc từ giờ không giám nuôi chim mái mất, nuôi chim mái mà như nuôi cave trong nhà như vậy thì toi luôn hehehe

6. kieu_dong

kieu_dong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    62
    em hkuyên bác tốt nhất là mua lấy một em mái mà chơi. nuôi mi là phải có mái đi kèm thì chơi nó mới sướng. nếu nhà chật mà khi nào nuôi chán pm cho em em tình nguyện nuôi hộ cho hihihi