helo

Thảo luận trong 'Hướng dẫn sử dụng diễn đàn' bắt đầu bởi duybeo, 12/12/06.

1. duybeo

duybeo Well-Known Member

Thích đã nhận:
    33
    bác admin cho em hỏi sao em không sữa bài vít của mình được vậy .hichic.hi`nh như cái bản vbb này bị lỗi hay sao ấy

2. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    Sửa làm sao được khi đã quá thời gian 10 phút, với khoảng thời gian này người viết có thể xem lại và suy nghĩ để chỉnh sửa, vì vậy nếu cần sửa gì thì PM để mình sửa giúp nhé

3. conlele

conlele Well-Known Member

Thích đã nhận:
    84
    @Bác tienbm: Chắc là bạn ấy muốn sửa ngay cái bài trên này đấy bác tienbm ạ! Viết gì có 1,5 dòng mà sai tùm lum.
    @duybeo: Diễn đàn ABV này chỉ cho phép chúng ta có 10 phút để sửa bài. Sau 10 phút bài sẽ "đông cứng" lại luôn. Do vậy: 1. Suy nghĩ kỹ càng và diễn đạt mạch lạc, rõ ràng, chính xác khi viết. 2. Chọn chức năng [Xem trước bài viết] trước khi gửi bài. 3. Đọc kỹ bài viết đã gửi ngay sau khi gửi ==> Lúc đó bạn có 10 phút để chỉnh sửa (bằng cách nhấn và tab [SỬA CHỮA].

Mình có dịch 1-2 bài từ tiếng Anh sang tiếng Việt. Nội dung 1-2 trang màn hình cũng phải làm theo cách đó thôi, bạn duybeo ạ! Chúc bạn luôn vui vẻ với ABV.:) :) :)

4. duybeo

duybeo Well-Known Member

Thích đã nhận:
    33
    Ác thế

@conlele:Bác này nói vậy tội cho em chết em viết tắt cho nha ấy mà.hic vậy là từ bây giờ viết bài phải suy nghĩ cho thật kĩ,đễ ghi bậy không sửa được là chết.hichic.Thank các bác nhiều nha.

5. caotang

caotang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Có cố gắng lắm đó bạn duybeo, cần phát huy tiếng Việt hơn nữa....Chúc bạn thành công!