Help em vời,JBL huhuhuhuhuhu

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi bogey, 20/10/07.

1. bogey

bogey Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Em hiện đang là sinh viên,vừa rồi có tậu 1 em khoảng 2 ngón về,nhưng do chi wa tay nên em ko đủ tiền mua JBL cho bé nó ăn,nên em đang cần mua lại hộp thức ăn này còn bao nhiêu cũng đc,khoang 1/2 hay 1/4 hop cũng đc,hoặc là bác nào muốn hùn với em mua về rồi chia đôi cũng dc,giá 1 hộp JBL ngoai thị trường là 140k thì phải,mong nhận dc hồi âm mấy anh

2. quanbao

quanbao Well-Known Member

Thích đã nhận:
    49
    Cẩn thận đấy bạn, JBL bây giờ giả nhiều lắm, coi chừng mất tiền như chơi.
    (Khi mua bạn nhớ cào nhẹ một góc nào đó cái nhãn bằng giấy của nó thử xem, nếu không rách thì trả đi đừng mua. Nếu rách thì mở hộp để xa mũi một chút, ngửi có mùi thơm nhẹ thì khả năng là hàng thật, đây là king nghiệm của mình, thân).

3. morebaby

morebaby Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Bạn đến tiệm cá songlong trên đường Lý Chính Thắng (Gần L.C.T với Nguyễn Thông) hướng từ ngã tư Nguyễn Thông xuống 100m bên trái, ở đó có bán JBL lẻ, 1/2 lạng 35.000đ (mua lẻ phải chịu mắc tí hehehe) về cho e nó ăn, mình cũng có 2 e nhỏ cho ăn như vậy châu chữ lên đều đều, 1/2 lạng chắc con của bạn ăn mất tháng mới hết đó. Chúc cá bạn mau đẹp.

4. huy820810

huy820810 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Mình còn 2/3 hộp JBL nhỏ đây, mua của Hồng Anh, cá đã lớn nên ăn loại này ko thích hợp nữa, bảo dảm chất lượng bạn phone hay nhắn tin cho mình để lấy nhé, giá bèo thui (lấy tiền mua thức ăn :D). 0903703100

5. chimcong30

chimcong30 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Bạn nào biết cách phân biệt jbl thật chỉ mình ,với nếu có hình minh họa thì quá tuyệt, mình mua 2 hộp jbl rồi mà đều là giả mất 480k mà ko đc đò thật tức quá

6. SANGSAIGON777

SANGSAIGON777 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    trước khi ban 5 mua JBL thì bạn nên hỏi chủ cửa hàng có hàng mẩu kô ? sau đó bạn xem hạt thức ăn có bóng bẩy màu đỏ đô kô,hạt thẳng đứng kô bị cong nhé,mùi thì ngửi dề chịu thôi.Đây là chút kinh nghiệm của mình khi mua jbl thật đó

7. yeubelam

yeubelam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    51
    Các bác sang quá trời ! mua JBL cho cá ăn :( thế mà bảo là SV hic hic .. thôi mua tim bò cho nó ăn đi chàng SV ơi !

8. thekingx

thekingx Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Ở gần nhà mình mua JBL cho cá bột 2 ngón ăn nè, 1 bịt nhỏ 12k. cho nó ăn 2 tuần nay rùi thấy cũng lên tốt lắm