Help me... hepl me!!!

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi kelangdu3, 16/12/07.

1. kelangdu3

kelangdu3 Active Member

Thích đã nhận:
    2
    Cá nhà em vì hăng quá húc đầu vào thành bể, sau đó lằm im dưới đáy bể, em đã bắt ra ngoài và cho thêm xục khí vào rồi, now no phải bơi ngửa lên, kô biết có cách nào cứu chữa ko? Mong các Pro chỉ dùm!!!??? Thank!

2. trannhan90

trannhan90 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    Cá bị choáng ngất. Bây giờ bạn chuyển qua hồ nhỏ . Chứa nước ít hơi ngập con cá . Thả oxy ( 24/24 )Nhỏ thêm vài giọt vitamine rồi chờ đợi.Chúc cá bạn mau trở lại bình thường

3. kelangdu3

kelangdu3 Active Member

Thích đã nhận:
    2
    Cám ơn Pác trannhan90 nhe! Em cung làm như Pác chỉ rồi, cũng may là nó vẫn chưa die, now nó chỉ nằm và thở thôi, kô biết có qua được không?

4. TamTháiTử

TamTháiTử New Member

Thích đã nhận:
    0
    help me

nếu ai là dân chơi cá la hán pro thì cho minh` nick chat để có một số vấn đề mình cần hỏi :x .Thank

5. vuthien

vuthien Active Member

Thích đã nhận:
    0
    bạn vào trang thapbatlahan.com trong đó có mục hỏi đáp. bạn thắc mắc gì ẽ được giả đáp:laughing: [-( :laughing: :laughing:

6. BLACKDRAGON

BLACKDRAGON Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    mua nón bảo hiểm cho nó đội đi chắc viêm so nao rồi,để cá tịnh dưởng vài tuần đi bạn ơi hút quá mạnh nên chắc đau quá,cho ăn uống oxy loc bình thường đi xem vài tuần có đở ko