hien tuong ca rong cua em

Thảo luận trong 'Kỹ thuật và kinh nghiệm nuôi cá Rồng' bắt đầu bởi tuantrocpha, 1/9/07.

1. tuantrocpha

tuantrocpha Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    cho e hoi cac bac ti? con ca rong cua e khoang nua thang nay no cu boi duoi day be thinh thoang no lai boi tren mat nc, no an it lam no cu co rau vao be nhu muon thoat ra ngoai thinh thoang no co ve nhu tim kiem 1 vat gi do. e tuong no doi cho an no cung ko an, e thay no van boi loi bt chi ghet moi toi cu boi len lai boi xuong. ghet qua............ cac bac thu xem nhu vay co hien tuong gi ko? cam on cac bac nhieu.........~X( ~X( ~X(

2. phamvuthien

phamvuthien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    78
    có khi nào cá của bác bị nhát ko,bác thả vào mấy em ba đuôi hau cá sặc,hồng vịt nhỏ coi nó co dí ko,nó bơi sát đáy em nghĩ nó sợ gì đó,còn lý do nữa ko biết có đúng với bác ko,vì cá nhà em lâu lâu cũng hay bị,là bật máy lạnh nó nằm sát hồ nhưng cũng tí xíu quen bơi lại như cũ(mấy con la hán,ko phải cá rồng)

3. tuantrocpha

tuantrocpha Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    em co nuoi chung voi hong ket, trc day no co vay dau bay gio no do don the, thinh thoang e van dua voi no co sao dau luc dau e cung nghi nhu bac nhg kiem tra moi vat xung quanh thi ko co gi khac ca, the moi la chu no cu boi xuong day be nhu tim 1 vat gi do e chi so no bi xe mat, kho qua tung doi cho an nhg ong eo ko an. :crying: