Hình ảnh phẩu thuật cá rồng mắt,răng, hàm,đuôi đao càng)

Thảo luận trong 'Các vấn đề xung quanh cá Rồng' bắt đầu bởi AroWaniA, 20/11/07.

1. AroWaniA

AroWaniA Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Bên dưới là hình ảnh của bác sĩ , Ark chuyên nghiệp đang phẩu thuật làm đẹp Rồng.Cắt mỡ mắt,tước đao(càng),xẻ đuôi cho bung xòe rộng,mài hàm móm trề,Nói chung là làm đẹp.hihihi có cái mới hay,có cái tuy không mới lạ.....nhưng chắc hữu dụng sau này......tớ thấy hay hay gửi lên đây cho các bạn tham khảo,khi có sự cố xem thực hành dỡ run tay.
    Trước tiên chắc chắn là phải gây mê,
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Last edited by a moderator: 20/11/07
  2. sat ca

sat ca Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    nhìn mê wá không bít ở tp có ai chuyên đi chăm sóc cá rồng như vậy không ???????

3. honganh

honganh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    nhìn chuyên nghiệp quá . Mấy chỗ kia còn hiều nhưng cái vụ mài hàm thấy o ổn lắm (mài là mất luôn) , hihi, hình như đang chỉnh nha cho em nó thì phải.

4. AroWaniA

AroWaniA Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Nghe đồn trên này có cao thủ chuyên phẩu thuật cá rồng ác lắm satca dò hỏi thử xem chắc không lạ mặt đâu.hihihi,tớ thì tự chăm sóc có bề gì.Lổi tại tớ có đau cũng do mình :p,chứ giao cho người khác nhìn họ hành con cá thấy xót xa lắm,có bề gì cũng khó xử......hihihi.Tốt hơn hết cá mình thì mình chăm,học hỏi thêm trên này với những đàn anh thật sự kinh nghiệm đã trãi qua,học hỏi ứng dụng thực hành đúng phương pháp,may ra củng cố được kinh nghiệm......Chứ đừng nghe theo thầy lang,thầy bùa cá die tiền mất mà hận mang đó bạn.....chúc cá bạn may mắn.

5. Traitimcodon

Traitimcodon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    Cám ơn bạn AroWania đã chia sẽ.

Đúng như bạn nói, cá của mình phải tự tay mình chăm sóc. Chưa làm thì còn nhát tay, cứ học hỏi Anh/Em trên mạng, bạn sẽ dạn tay hơn cho cục cưng của mình. Mong bạn AroWania tiếp tục đóng góp những bài sưu tầm hay và bổ ích cho diễn đàn.

6. Hoangbao3105

Hoangbao3105 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Kiểu này thì mấy nữa phải cho "em hồng" nhà mình đi sửa đuôi thôi.Người người ,nhà nhà đi thẩm mỹ mà

7. ca ca ca

ca ca ca Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Nghe đồn trên này có cao thủ chuyên phẩu thuật cá rồng ác lắm satca dò hỏi thử xem chắc không lạ mặt đâu.hihihi,tớ thì tự chăm sóc có bề gì.Lổi tại tớ có đau cũng do mình ,chứ giao cho người khác nhìn họ hành con cá thấy xót xa lắm,có bề gì cũng khó xử......hihihi.Tốt hơn hết cá mình thì mình chăm,học hỏi thêm trên này với những đàn anh thật sự kinh nghiệm đã trãi qua,học hỏi ứng dụng thực hành đúng phương pháp,may ra củng cố được kinh nghiệm......Chứ đừng nghe theo thầy lang,thầy bùa cá die tiền mất mà hận mang đó bạn.....chúc cá bạn may mắn.

8. sowhatvn

sowhatvn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    cha ca ca ca này toàn lặp bài của người khác kô thế? câu bài ah?
    Thấy hình trên mà thấy thích ghê bữa nào lấy con cá ghẻ em ra làm thí nghiệm :d mà cái vụ cà hàm em thấy sao sao đó, sao mà nó chữa hô móm dc? cái hàm nó dầy lắm, cà cà mấy cái xi nhê gì dc. Sưng mỏ em nó bỏ ăn là khổ

9. tram

tram Active Member

Thích đã nhận:
    0
    bài hay quá , chắc phải rạch đuôi em long thử quá , nhưng pác cho em hỏi làm như vậy đuôi em nó có xòe bự thêm nhiều ko?

10. lanngoclan

lanngoclan Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    5
    Ba cái chuyện" Làm Hàng" ở người thì đã vô thiên lủng, ở cá thì có các loại hồng két, tài phát, nay thấy ở Hông long thật thú vị , nhà mình còn nghèo nhưng bạn nào khéo tay vác mấy em chân ngắn ra thử nghiệm nâng lên cấp hàng độc thì chân dài chắc gì theo kịp...ngâm cứu thôi!!!