[ Hà nội ] HN bán 2 bể 30, đá da voi

Thảo luận trong 'Dành riêng cho: Cá cảnh - Cá biển - Thuỷ sinh' bắt đầu bởi hunghungbeta, 13/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hunghungbeta

hunghungbeta Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    Dạo này nhiều việc quá ko có thời gian chăm sóc nên em bán lại 2 bể cubic 30 mới set đc 2 tháng như trong hình, không có lọc vs đèn nhé. Cư dân có bên trái 20 đến 30 mún đỏ, bên phải có 12 em ngựa vằn và 1 em bống vàng, ốc táo đỏ có khoảng 2 300 chú. Ngoài ra em có 30 40 cân đá da voi.
    bố cục ban đầu:

bây h đây ạ, bể bên trái dùng nc lá bàng nên vàng nhé

ốc táo đỏ

Đá da voi

Giá là 350k 1 bể. Bác nào lấy cả 2 bể thì em tặng luôn 1 đèn 60 2 bóng minjiang đang dùng cho 2 bể này luôn.
    Đá 30 40 cân em ko nhớ rõ nhưng trc mua về set bể 1m2 mà chưa có thời gian, em mua 500k nay bán lại 350k thôi ạ. Bác nào lấy tất tần tật thì giá là 1tr chẵn tặng thêm em rồng này

em tên Hùng 0946150360. Nhà em ở lê thanh nghị, HBT, HN. các bác nt gọi điện em đưa địa chỉ cụ thể. Bác nào qua trc thì lấy, em k gạch đá ạ

2. tapchoicu

tapchoicu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,458
    Bạn cân nhắc lại giá nhớ. đá da voi tính ra 350/40 = > 8k/kg đó, bể giá 350k là kính bao nhiêu bạn. chúc bạn bán nhanh. Đá rẻ mình qua xúc.

huykeo thích bài này.
  3. hoangthien_nd

hoangthien_nd New Member

Thích đã nhận:
    4
    cubic 30 kính 5 giấu keo xiết cạnh mới cứng giá 150k, nền và đá 200k, cộng lại là 350k đúng không bạn

4. hunghungbeta

Thích đã nhận:
    6
    mình k nhớ rõ, mua trên HHT khi đó là 13k 1 cân tổng hết 480k, mình mua về để xếp đúng bố cục cho bể 1m2. bể 30 thì luôn là kính 5 bạn nhé. Thanks bạn

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:09 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:07 PM ----------

1 bể lũa 1 bể đá bạn ạ. ai lấy hết 1 lượt thì mình tặng luôn 1 bao cát trắng 15 cân nữa nhé. mình k có thời gian nên bán bớt đỡ chật nhà

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:10 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:09 PM ----------

1 bể lũa 1 bể đá bạn ạ. ai lấy hết 1 lượt thì mình tặng luôn 1 bao cát trắng 15 cân nữa nhé. mình k có thời gian nên bán bớt đỡ chật nhà

5. shnahk

shnahk New Member

Thích đã nhận:
    9
    Cho e hỏi bể này thì a dùng lọc j và lọc ntn ạ? Nhìn bể cubic iu quá cơ :))

6. hunghungbeta

Thích đã nhận:
    6
    dùng 1 cái lọc tràn nhỏ ở góc bể bạn nhé ...........................................................................

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.