HN_Cuối năm dọn dẹp cho đi nốt 1 mi 1 chòe than 1 cu gáy

Thảo luận trong 'Hàng quá hạn mua bán' bắt đầu bởi thiennhienxanh, 30/1/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thiennhienxanh

thiennhienxanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    74

Chào ae diễn đàn!
    Mới nhập hộ khẩu đc mấy e yến hót nên ko chơi mi và chòe nữa nên cho lên đường nốt vì ko chăm đc.
    1_Mi mộc dở gần 5 tháng lồng gốc Điện Biên bộ khá to, giọng tốt trong trẻo ko khàn khê, sắp xong lông rồi, e nó đẹp từng centimet nhé, ko tật lỗi dù là nhỏ, xách lồng chỉ nhảy nhẹ nhàng, khôn và khéo. Hôm nay ấm nên đã bắt đầu bắn ầm ầm, xùy mái bắn lại bất cứ lúc nào nhé. Tắm táp (rất chịu khó tắm) Giá ra đi: 1tr4 cả lồng giả Côn Minh đang nuôi e nó như trong hình (e này cách đây gần 5th mình bắt mộc tinh chim ko trên Điện Biên đã 1tr2 rồi nhé)
    2_ Chòe than bắc, chim rừng Cúc Phương bắt từ lúc mới biết mổ, nay đã đc 1 năm rưỡi tuổi lồng. E này có vẻ gấu, chân dài tới nách, đuôi lúc nào đuôi cũng đánh tanh tách, trời rét thỉnh thoảng hót sổng, lúc căng thấy xòe như đúng rồi, hót chuyện thì cả ngày. Sâu dế đút thoải mái, tám táp quá ok, ko tật lỗi nhỏ luôn. Giá ra đi: 1tr3 cả lồng chòe hàng kỹ ko nan đáy đã vào dầu ngon lành.
    3_ Cu gáy bắc chim bẫy đấu già rừng gốc Hòa Bình, mộc dở 6 tháng lồng, mã nâu, to cao đẹp zai, e này mới xách về cách đây gần 1 tháng, nhà có mấy e mồi rồi nên ko chơi mộc dở nữa mặc dù chưa có e bổ 3 nào. Giọng chuẩn "thổ" ko pha tạp và bổ 3, đang giai đoạn cuối của thay lông nhưng ae xách về chơi tết vẫn ok. E nó cũng chẳng có tật lỗi j cả. Giá lên đường: 1tr3 cả lồng như trong hình.
    Tất cả giá bán đều có fix nhẹ để ae lấy may, chỉ fix khi ae nhiệt tình, ko bớt qua online và điện thoại, đến sát tết mà ko bay thì sẽ giữ lại chơi tiếp, cam kết đúng như nội dung miêu tả. Ae vui lòng call: 0928.269.111 (mình ở gần Ngã Tư Sở) Cám ơn tất cả ae ghé thăm top pic!

2. Phonglong

Phonglong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    65
    Cho đặt gạch em mi đi. Cuối tuần qua xem bạn nhé.....................................

Thanks

3. thiennhienxanh

Thích đã nhận:
    74
    Mi và chòe đã bay, còn e gáy mời ae xúc nốt cho rộng rãi nào!

4. thiennhienxanh

Thích đã nhận:
    74
    Còn e gáy, lên để em nó bay nhanh nào...............................................!

5. thiennhienxanh

Thích đã nhận:
    74
    Thông báo close top pic! Các e nó đã ra đi, chúc cả nhà năm mới An Khang Thịnh Vượng!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.