HN - Lại cần mua bình CO2 2-3kg + xin ít bèo Nhật Bổn

Thảo luận trong 'Dành riêng cho: Cá cảnh - Cá biển - Thuỷ sinh' bắt đầu bởi phucnm, 18/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. phucnm

phucnm Well-Known Member

Thích đã nhận:
    154
    bác nào có bình Co2 độ 2-3kg ko sài thì nhắn em nhé, mới cả tự nhiên thích bèo Nhật, bác nào có hàng thì cho em xin mấy cái nhé, thanks các bác

2. trumbuonlaulc

trumbuonlaulc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,127
    trc mình có nhiều, nhưng mà đợt rồi cho hết, chỉ còn ươm dc 4 cây. bạn thích thì tặng 2 cây, cây nhỏ lắm nhé. k xin dc ở đâu thì qua mình cho mang về ươm lấy giống thôi.

phucnm and dunghien_ like this.
  3. phucnm

phucnm Well-Known Member

Thích đã nhận:
    154
    ok thanks bác, từ giờ đến cuối tuần em ko kiếm đc thì chạy qua bác (cuối tuần em mới đi xa xa đc :) )

4. bachikho

bachikho Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,005
    Ô thế vẫn chưa kiếm được BÈO nhật ? Ku alexhung có nhiều lắm mà. Hiiiiiiiiiiii

5. alexhung

alexhung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    380
    bèo của e k fai nhật mà là của vn ạ, e k rõ nguồn gốc, thấy ku darkmon bảo là nhật =))
    cuối tuần a Phúc sang nhà a Thiện e đu vs, đến nhà aT kiểu j cũng đc mời nc ngọt :D

6. phucnm

phucnm Well-Known Member

Thích đã nhận:
    154
    à em kiếm đc bèo Nhật roài các bác, địa chỉ là ở đầm sen ven hồ Tây, hôm qua đi qua thấy nhảy xuống xúc luôn mỗi tội ko mang gì đựng nên đc có mấy cái, có gì các bác qua đấy khai thác nhé, trên map là cái chỗ Đầm Đông ý ợ

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:32 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:28 AM ----------

https://maps.google.com/maps?hl=en&ll=21.070304,105.820313&spn=0.015858,0.01929&gl=vn&t=m&z=16

tuanbk thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.