[ Hà nội ] HN Lại có đợt Lũa đẹp đợt 2 đây các bác

Thảo luận trong 'Dành riêng cho: Cá cảnh - Cá biển - Thuỷ sinh' bắt đầu bởi BoBoDaica, 28/3/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. BoBoDaica

BoBoDaica Banned

Thích đã nhận:
    52
    Như đợt trước đã hết sạch hàng trong 1 ngày,rất cảm ơn ae,đợt 2 này mong ae tiếp tục ủng hộ vì 1 điều là Giá rất hợp lý và hàng đẹp nhé...LH 0902341617...số 62 ngõ 505 Trần khát chân ngay dưới chân cầu vượt mới xây
    Ms1..180k
    Ms2..180k
    Ms3..140k
    Ms4...120k
    Ms5...100k
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG][/IMG]

---------- Bài viết thêm vào lúc 07:10 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 06:58 AM ----------

upppppp thêm ảnh MS6 nhé các pr.....180k
    [​IMG] [​IMG][/IMG]

---------- Bài viết thêm vào lúc 07:11 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:10 AM ----------

upppppp thêm ảnh MS6 nhé các pr.....180k
    [​IMG] [​IMG][/IMG]

---------- Bài viết thêm vào lúc 07:14 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:11 AM ----------

..CHÚ Ý............HÌNH ẢNH 1 VÀ 3 LÀ MS1 NHÉ CÁC BÁC....HÌNH ẢNH SỐ 2 Ở GIỮA ẢNH 1 VÀ 3 LÀ.... MS2...NHÉ CÁC BÁC

mj_meo thích bài này.
  2. iThienVu

iThienVu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    31
    bác chủ chịu khó khi up ảnh thì đo đạc qua chút về kích thước dài,rộng,cao để anh em có cái tư duy sơ bộ xem có hợp với bố cục trong bể không, vì đôi khi chênh vài cm là đã không đặt vừa hoặc đặt ko đẹp rùi...

cũng đang quan tâm nên up cho bác.

BoBoDaica thích bài này.
  3. nhat-cv

nhat-cv New Member

Thích đã nhận:
    10
    ms3 vừa bể bao nhiêu bác,có fix giá nữa không?em đang quan tâm...........

4. BoBoDaica

BoBoDaica Banned

Thích đã nhận:
    52
    mã s3 đó chỉ để đc bể r40 trở lên bác ah...giá mình đưa ra hợp lý nên có mã nào fix đc mình sẽ trả lời luôn trên này bác ah....mã đó đúng giá 140k bác nhé...kt như hình thì R55...D36...C32...nếu quay kiểu khác vẫn có thế đẹp của nó là D55 R32 bác ah,cục đó để đc rất nhiều tư thế
    [​IMG][/IMG]

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:44 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:37 AM ----------

Ms1 và s6 đã bay nhé các bác,em có ảnh để dễ nhận thấy ah...thanks các bác nhiều ah

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:45 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:44 AM ----------

MS1 Và Ms6 đây ah
    [​IMG] [​IMG][/IMG]

5. BoBoDaica

BoBoDaica Banned

Thích đã nhận:
    52
    upppppppppppp con sờ cup50 .........................................................

6. mj_meo

mj_meo Active Member

Thích đã nhận:
    30
    tôi éo xem được hình ông bạn ơjjjjjj hjj chúc ông bạn đắt khách nhé................................................................

7. BoBoDaica

BoBoDaica Banned

Thích đã nhận:
    52
    thanks ông bạn,hôm nọ thanhngabk về lô Ali thái tôi ra ôm đc 2 con chuẩn lắm ông ah OB và abino firefish

8. mj_meo

mj_meo Active Member

Thích đã nhận:
    30
    ờ hôm nay tôi xin cây ở 87 Quán Thánh cũng được ngưỡng mộ mấy con đó rồi có khi cũng máu làm mấy đôi cho nó đẹp......:))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

9. BoBoDaica

BoBoDaica Banned

Thích đã nhận:
    52
    upppppppppppppppppppppppphats ngày đầu tháng nào.........................................

10. BoBoDaica

BoBoDaica Banned

Thích đã nhận:
    52
    Ms4 và Ms5 lại bay tiếp ah.....thanks ae đã ủng hộ nhiều nhé

---------- Bài viết thêm vào lúc 01:13 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:54 PM ----------

Ms4 và Ms5 cũng bay nốt rùi,bác nào lấy số 1 và 3 em fix nhiệt tình luôn nhể

11. tép riu

tép riu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    45
    bể em 1m2. nuôi tép rc thì có khúc nào phù hợp không bác???

BoBoDaica thích bài này.
  12. ndl

ndl CLB Thuỷ sinh Hà Nội

Thích đã nhận:
    4,862
    Lũa này đẹp ở chỗ nào hả các bác ????????????????????????

BoBoDaica thích bài này.
  13. BoBoDaica

BoBoDaica Banned

Thích đã nhận:
    52
    Bể 1m2 của bác 2 cục đó đều để tep đc,cục thứ nhất bác để dáng cây đa tép sống dưới chân nhìn đẹp chưa kể có một ít cây nhỏ tôn nên rất đẹp....................khúc thứ 2 có nhiều nhánh và 1 hốc tep có thể trú đc chưa kể để các tư thế khác sẽ có các rẽ loằng ngoằng bò ra nhìn ổn.....đấy là ý kiến của em,bác nhìn hình có thể suy nghĩ thêm xem ntn....thanks bác mong ae luôn ủng hộ
    [​IMG] [​IMG][/IMG]

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:25 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:18 PM ----------

[​IMG] [​IMG][/IMG]

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:30 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:25 PM ----------

Đẹp hay ko do mình nhìn ra và ví dụ như gốc em mô tả giống cây đa đó bác,Bác có thể buộc ráy nhỏ phần trên cành nhô ra phía dưới thân bác bố trí ít dương xỉ nhìn cũng đẹp,miễn sao mình làm nó giống cây đa ý bác,còn khúc dưới mình có thể để nguyên xi như vậy khi cho vào nền bể phân đen nhìn rất nổi,nếu co tep rc đỏ thì càng đẹp....hehe em chỉ nói theo suy nghĩ của mình thui còn vẫn là ở các bác nhé.......có gì ủng hộ em

14. b_c_c

b_c_c Well-Known Member

Thích đã nhận:
    222
    cái này làm sao mà trả lời pro đc.......
    htrc em nhặt đc 1 khúc gỗ lúc về quê, dài 80 rộng 40, con vợ e nó còn bảo thằng điên, mang về.chật nhà, e vứt ra đường mà ko mất,xe rác nó cũng ko khiêng hộ, lại mang vào nhà ngồi.trông thợ xây buồn buồn đăng.vống lên 2.củ......
    vậy mà nó bay về Móng.Cái luôn hsau với giá 2 củ 1 ( vì.e nói đùa là bán hộ thôi,có cho thêm cốc bia không, đầu dây bên kia nói thế gửi chú 1 lít lấy lộc ).......
    Thế đấy........ rất chi là điên ( vợ e quay sang chửi thằng mua, nhưng tay nó.vẫn.cầm tiền,..... tối bọn e đi ăn lẩu nướng với mấy ae trong hội thủy sinh, mọi người bảo đm.... đời rất vui...)

Giang_HN and BoBoDaica like this.
  15. BoBoDaica

BoBoDaica Banned

Thích đã nhận:
    52
    Kiểu nỳ chắc anh em chúng ta điên hết con mẹ nó rồi nhể bác B-c-c haha,cuộc đời đôi khi cũng mong đc lúc điên như vầy bác nhể

---------- Bài viết thêm vào lúc 04:28 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 04:27 AM ----------

Kiểu nỳ chắc anh em chúng ta điên hết con mẹ nó rồi nhể bác B-c-c haha,cuộc đời đôi khi cũng mong đc lúc điên như vầy bác nhể

16. BoBoDaica

BoBoDaica Banned

Thích đã nhận:
    52
    uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

17. tép riu

tép riu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    45
    hôm nào về quê nhờ bác nhặt hộ em 1 khúc lũa bác nhé:)

18. BoBoDaica

BoBoDaica Banned

Thích đã nhận:
    52
    còn 2 mã này fix nhiệt tình cho ae ko lăn tăn nhé
    [​IMG] [​IMG][/IMG]

19. BoBoDaica

BoBoDaica Banned

Thích đã nhận:
    52
    uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbb

20. BoBoDaica