HN1 - Bán gáy Mái Bạch Đề, mỏ hồng

Thảo luận trong 'Dành riêng cho: Lĩnh vực chim cảnh' bắt đầu bởi BigBird, 13/6/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. BigBird

BigBird Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8,921
    1 con do chim nhà ghép đẻ ra LỨA 1 đc 10 tháng tuổi, chim Mã Phấn, dáng dấp đẹp, đã đầy đủ cườm, gáy gọi giọng Kim pha, có 1 móng biên Bạch Đề trắng tinh, 1 móng Hậu Bạch Đề hơi lem đen 1 chút, mỏ phớt hồng, có 1 lông trắng nhỏ ở mặt, chưa đẻ, ko tật lỗi, 70% là Mái. Về có Đực căng là có thể bắt đầu ghép đc rồi. Xem hình ảnh lúc non do cặp Bố mẹ tuyển chọn đẻ LỨA 1 ở đây: CLICK HERE Giá 600k, tel: 01662989111

Ảnh mới chụp hiện thời

Bạch Đề móng biên

Bạch Đề móng hậu hơi lem đen

Lông trắng nhỏ ở Má

Mỏ phớt hồng

1 con ghép đẻ LỨA 2 mới đc gần 7 tháng, đang bắt đầu lên cườm, chim Mã Phấn, dáng dấp đẹp, có 4 móng Bạch Đề, 4 móng còn lại phớt Hồng, mỏ Hồng nhiều, có ít lông trắng nhỏ gần mắt, gáy gọi giọng Kim pha, ko tật lỗi, khả năng là Mái rất cao, khoảng 2 tháng nữa mới hoàn thiện Cườm đầy đủ. Xem hình ảnh lúc non do cặp Bố mẹ tuyển chọn đẻ LỨA 2 ở đây: CLICK HERE Giá 1500k, tel: 01662989111

Ảnh mới chụp hiện thời

Chim chưa đẻ nên mình ko dám khẳng định 100% là Mái, nếu ko phải là cave chân dài tới nách mà là Đực thì các bác đừng chửi nhé :D Gáy mình nhốt trong Hộc nên ko chụp ảnh rõ đc. Bác nào có nhu cầu qua xem trực tiếp là tốt nhất

2. tapchoicu

tapchoicu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,458
    Up phụ anh Long, mấy em bổi lỡ đợt 1 đi hết chưa anh? Mấy em mái ta đẹp quá.

BigBird thích bài này.
  3. vqcuong

vqcuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    42
    giờ mới biết cu gáy mái bán cũng giá cao thế, trước đến h em tưởng mái chỉ trả về với tự nhiên hay tệ hơn nữa là bán thịt kiểu gần bách thảo thôi.

BigBird thích bài này.
  4. Vô duyên!
    ooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

5. BigBird

BigBird Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8,921
    2 em Chân dài đã theo Zai về phương trời khác. Nhờ mod đóng giúp em topic lại ạ. Tks all!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.