Hồ Của Mình nè

Thảo luận trong 'Hỏi đáp về hồ cá' bắt đầu bởi AquariumSG, 15/7/08.

1. AquariumSG

AquariumSG Member

Thích đã nhận:
    0
    Mấy Bác Nào ở Sài Gòn muốn setup lại hồ liên lạc số này nhé 0903.734.924

2. myconcai

myconcai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    hi

hồ bạn thiếu đá sống ,bạn cần chất thêm nhiều đá sống vào mới bắt mắt,nếu bạn nuôi cá thia xanh thì ko nen bỏ rong nho vào hồ làm gì,chỉ 3 ngày thôi rong nho của bạn sẽ tan ra thành nước thôi ,chúc hồ bạn ngày càng hoàn thiện hơn,theo mình nghĩ thì bạn chưa đủ trình độ để đi setup hồ cho người ta đâu ,cố gắng học hỏi thêm đi,chúc bạn ngày càng khôn ngoan hơn.thân chào ,

3. zocazi

zocazi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Hồ bạn đẹp , bố trí gọn gàng (máy móc và ống nước giấu thật kỷ) . Có nuôi KC mà sao nhìn ko thấy hải quì đâu cả? Nhìn ảnh đầu tiên có cảm giác như dòng chảy còn yếu . Hồ bạn theo mình thấy thì hơi thiếu đá sống , rong nho hình như mới nên ko thấy có nhánh nhỏ mọc vươn ra, một số san hô dưới đáy hồ ko nở... Chúc hồ ngày càng đẹp hơn (kể cả những hồ mà bạn setup cho người khác).

4. AquariumSG

AquariumSG Member

Thích đã nhận:
    0
    [/QUOTE]theo mình nghĩ thì bạn chưa đủ trình độ để đi setup hồ cho người ta đâu ,cố gắng học hỏi thêm đi,chúc bạn ngày càng khôn ngoan hơn.thân chào ,[/QUOTE]
    :laughing::laughing::laughing:Cám ơn lời góp ý của Bạn,nhưng trước khi góp ý,mình có thể dùng từ ngữ nhẹ nhàng và hay hơn nhé chút nhé =))Chưa biết thì đừng nên phát ngôn bừa bãi

5. AquariumSG

AquariumSG Member

Thích đã nhận:
    0
    Thank cám ơn Bạn ,Lời góp ý của Bạn thì đúng là bạn đã từng trải,đúng là dân nhà nghề có khác

6. bluedolphin258

bluedolphin258 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    hồ sắp xếp đc đấy nhưng mà SH sọ để cheo leo rất dễ ngã, một số bụi nở vẫn chưa tốt !!!

7. sanho

sanho Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    hồ của bạn setup bao lâu rồi? Có máy lạnh ko? Nói thật bạn đừng giận. Hồ setup khá, gọn gàng. hai bên hông hồ nên xếp cao thêm 1 tí nữa là đẹp. Nhưng chất lượng nước chưa hoàn hảo. Nhìn san hô sọ nở là biết liền.