Họa mi bị nấm phá lông

Thảo luận trong 'Bệnh viện dành cho chim Hoạ mi' bắt đầu bởi ybdamleo, 10/4/13.

1. ybdamleo

ybdamleo Hội cu gáy ABV Đăklăk

Thích đã nhận:
    375
    Mình có một em mi đang hót ngon lành cho ăn thị bò và thịt chuột sống cho sung ai ngờ em nó bị sùi vẩy chân như bị nấm ăn và chuyển sang ngứa ngáy phá lông:crying. Qua diễn đàn xin có cao nhân nào biết cách chữa tri chỉ giáo giúp mình xin cám ơn.

phambinhan thích bài này.
  2. ybdamleo

ybdamleo Hội cu gáy ABV Đăklăk

Thích đã nhận:
    375
    đợi mãi không có cao nhân nào chỉ giáo mình tự tìm thuốc điều trị cho em nó được rồi, đúng là có bệnh phải vái tứ phương hèn chi làm nghề bác sĩ lại mau giàu đến như vậy. ai có nhu cầu thì hỏi mình không giấu đâu vì thuốc có bán ở tiệm thuốc tây chỉ cần 2,5 viên là hết tận gốc không quá 5.000 VNĐ

3. bachtungnguyen

bachtungnguyen Member

Thích đã nhận:
    1
    mình có em mi bị sùi vảy chân nhưng lông ko viêc gi. ban có cách nào chưã cho em nó hộ minh ko

4. trandoanket

trandoanket Member

Thích đã nhận:
    2
    đợi mãi không có cao nhân nào chỉ giáo mình tự tìm thuốc điều trị cho em nó được rồi, đúng là có bệnh phải vái tứ phương hèn chi làm nghề bác sĩ lại mau giàu đến như vậy. ai có nhu cầu thì hỏi mình không giấu đâu vì thuốc có bán ở tiệm thuốc tây chỉ cần 2,5 viên là hết tận gốc không quá 5.000 VNĐ

5. tuanlamsir

tuanlamsir New Member

Thích đã nhận:
    0
    mình cũng có con bị bệnh như chim bạn, thuốc gì vậy bạn ơi chỉ mình với! thank

6. trinhnamphong

trinhnamphong New Member

Thích đã nhận:
    0
    mình cũng có 1 em như vậy cứ lên lông đuôi đầy đủ là lại vat thế nó mới chán chư chi giúp mình với nhé