HOÀNG KHUYÊN ĐÃ CÓ CHỦ MỚI

Thảo luận trong 'CHIM VÀNH KHUYÊN - Chim Khoen (Zosteropidae)' bắt đầu bởi ôphốc, 19/8/08.

1. ôphốc

ôphốc New Member

Thích đã nhận:
    0
    =)) Chim hoàng khuyên đã đc chuyển về tay một tay chơi nổi tiếng ở đất hà thành .:-S Đó là anh " Minh dòm" . b-( .Anh Minh cũng sở hữu 1 chú khuêyn như thế nhưng màu ko = nhưng lại hơn chú hoàng khuyên kia ở cặp chân và đôi mỏ .để sở hữu con haòng khuêyn này anh Minh mất 1 số tiên khá lớn

2. the-centaur

the-centaur Well-Known Member

Thích đã nhận:
    40
    đại loại chính xác là bao nhiêu vậy bác chúc mừng người chủ mới nhé em đó đẹp quá hàng độc có phải là hàng xách tay từ Trung Quốc về ko vậy mình nhìn em nó giống khuyên bên trung quóc lắm vì có lần được em ảnh rồi.Xin chúc mừng!!!!

3. minhquan85

minhquan85 Member

Thích đã nhận:
    4
  4. chaomao

chaomao Well-Known Member

Thích đã nhận:
    57
    Con này nhà bạn thành huyền thoại sống là phải roài vì từ trước đến giờ em mới đc nhìn thấy em khuyên đẹp như thế này nằm mơ cũng ko thấy . Mong sao thỉnh thoảng chủ chú chim này post lên cho anh em chiêm ngưỡng , chỉ vài tháng nữa là biết ngay hehe

5. honsoi1980

honsoi1980 Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Thèm quá. Ko biết khi nào mới xắm được một e như thế đây. E nhà cũng có 2 rìa cánh màu trắng, không biết khi nào trắng hết 2 cánh đây. Hi.hi................

6. thanhlinh_81

thanhlinh_81 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    18
    Không biết anh Minh dòm nhà ở khu vực nào,hi vọng thỉnh thoảng xách em hoàng khuyên ra Tăng cho anhem mê chim chiêm ngưỡng.

7. anh_hung908

anh_hung908 Moderators

Thích đã nhận:
    1,354
    Nhuộm khéo quá. Sao ko nhuộm nốt chân và mỏ đi...................................

8. thangHaiPhong

thangHaiPhong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    con này nhìn như nó bị dột biến zen thì thôi nhìn thì chẳng chê vào đâu được nhưng ko biết tiếng líu của nó thế nào

9. ôphốc

ôphốc New Member

Thích đã nhận:
    0
    hoàng khuyên đó hiên đang là huyền thoại sống của giới chơi chim hà thành .tại hà nội cũng như các tỉnh lân cận chưa có 1 chú khuyên nào có thể sánh ngang tầm với Hoàng Khuyên đó đc .hiên tai nó đang là số 1 .và cũng phải rất rất lâu nữa mới có thể xuất hiên chú khuyên sánh ngang đc với nó >Xin chúc mừng chủ nhân của Hoàng khuyên 1 lần nữa

10. trungdung

trungdung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    con này có đôi chân và cái mỏ hơi bị nghi ngờ anh em xem lại con này ở hà nội lâu chưa nếu mới thì chưa nói lên điều gì

11. ky_ky

ky_ky Member

Thích đã nhận:
    8
    Hôm nay tôi và nhiều AE có mặt ở tăng bạt hổ đã được chiêm ngưỡng em nó..phải nói là quá đẹp đúng là HOÀNG KHUYÊN.

12. the-centaur

the-centaur Well-Known Member

Thích đã nhận:
    40
    Phí quá phí quá mấy hôm nay ko lên tăng bạt hổ rồi .Tiếc quá hôm nay mà ra có phải được xem ko thế chủ nhân của chú này là ai vậy bác .Người này có hay ra Tăng Bạt Hổ ko vậy

13. ky_ky

ky_ky Member

Thích đã nhận:
    8
    em hoàng khuyên này hiện anh Minh(dòm) đang là chủ nhân.Sáng nay em hoàng khuyên cũng có mặt ở quán cây đa,rất mừng là hiện nay tại THỦ ĐÔ ta đang sở hữu rất,rất nhiều em khuyên phải nói là độc đáo,hiếm,lạ,đẹp......