Hoàng Mai khuyên Club

Thảo luận trong 'Quán Cafe Khuyên' bắt đầu bởi the-centaur, 16/4/08.

1. the-centaur

the-centaur Well-Known Member

Thích đã nhận:
    40
    Có bác nào nuôi khuyên , và đam mê khuyên thì hãy lập một hội khuyên HOÀNG MAI đi em cũng thấy ở quận mình nuôi khuyên nhiều đấy, mà chả bác nào lập một cái hội để anh em gặp gỡ cả.Các bác hãy tham gia nhiệt tình nhé
    Bây giờ bắt đầu lên danh sách nhé
    1. A_a_A
    2. mienxaocuabe
    3. the-centaur
    4. minhvinhtuy
    5. garung
    6. Linhchichchoe
    7. hanhct
    8. tuan1391978
    9. Hảixồm
    10.VuThuyDuong
    danh sách sẽ được MOD cập nhật trang đầu

Nội quy tham gia HM.C:
    Mình có một đề nghị đóng quỹ hội
    Anh em nào đi off thì đóng 50k, mỗi lần off thì trừ tiền vào tài khoản 50k của mỗi người .Khi nào hết tài khoản của ai đó thì thủ quỹ sẽ thông báo đến người ấy đóng tiếp 50k. ý kiến em là như vậy mong các bác đồng tình vì mỗi lần off thế này ko thể để một người trả được vì vấn đề kinh tế mà

Rất Mong Các Anh Em Hưởng Ứng

Các bạn đi ra đường Giải Phóng rồi rẽ vào đường Nguyễn An Ninh đi hết đương Nguyễn An Ninh thì bạn rẽ phải ra đường Trương Định đi thêm 1 đoạn bạn rẽ trái vào đường Nguyễn Đức Cảnh
    Đi hết đuờng Nguyễn Đức Cảnh bạn tới 1 Ngã tư rồi hỏi người dân ở đó đường ra Đền Lừ là họ chỉ ngay ý mà
    Ra tới hồ thì bạn gọi điện cho mình 0904104215 hoặc tìm đến quán Cường Râu là ra ngay hehe nói hơi dài dòng nhỉ vì nhà bạn ở xa nên chỉ đương cũng khó
    Hehe mình vẽ tạm cho bạn bản đò nè xấu nhưng coi tạm thì cũng biết đường
    các bác đừng chê nhé em vẽ tạm bằng trình Paint của máy tính

Last edited by a moderator: 11/11/08
    hoaphuly thích bài này.
  2. A_a_A

A_a_A Mod Vành khuyên

Thích đã nhận:
    154
    Thế quê ông ở đâu đấy , nhà tôi ở Minh Khai stress he he . Hom nào ra đền lừ nói chuyện nhỉ . Chỗ đấy đepk mê hồn mà cafe lại ngon

tranductai thích bài này.
  3. trung66b

trung66b Member

Thích đã nhận:
    3
    he he.......hay wa các bác cho em tham gia với.em ở Mai Động,thế là lại có hội rùi

tranductai thích bài này.
  4. mienxaocuabe

mienxaocuabe Well-Known Member

Thích đã nhận:
    107
    heheh tôi nhà ở lĩnh nam gần cầu thanh trì, hôm nào anh em minh alo cái nhỉ gặp gỡ làm quen , đây là số của tôi có gi gọi nhe903448 891

5. tinibuon

tinibuon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    23
    hiii em ở Vĩnh Hưng nè,nhưng ko có thời gian ở nhà nhiều toàn ở cửa hàng thôi,có gì cho e góp vui với ??rất thích chim nhưng nhiều việc quá vừa học vừa làm vẫn chưa có được chú khuyên nào ưng ý cả,bác nào ở hoàng mai có con nào hay hay send e con ??

6. umbro

umbro Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    anh em ơi,hô hào hò hét nhiều làm chi cho mệt.chốt hạ là hôm nào gặp nhau đi.đỉa điểm,thời gian bác nào đứng ra tụ tập kêu gọi anh em .đền lừ cho gần nhà mọi người mà nên vào ngày nghỉ ý cho thời gian được thoải mái nhé.

7. svxd

svxd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    119
    mấy ông Hoàng mai CN ra công viên cho nhanh đê :D có mấy cao thủ khuyên cho ae giao lưu đấy (chaomao , minhhieubf , anhhung908 ...)

Last edited by a moderator: 18/4/08
  8. mienxaocuabe

Thích đã nhận:
    107
    heheh hội hoàng mai giao lưu gặp gỡ nhau rồi sẽ ra công viên gặp các bác nhé các bác chịu khó chờ tụi này nhanh thôi hehehe, các bạn để lại số dt đi thì mới dể chứ online có lúc nào cugnx gặp đâu , nhớ gứi số dt nhé ,

9. mienxaocuabe

Thích đã nhận:
    107
    anh em thống nhất là vào tối chủ nhật này ra hồ đền lừ nhé vào cái quán cà phê to nhất bên hồ nhé nhớ nhé bà con, anh em gặp gỡ uống nước rồi hôm nào mang chim đi duợt

10. the-centaur

Thích đã nhận:
    40
    sáng mai chủ nhật có bác nào rảnh ko xách chim qua tăng bạt hổ để dượt chim cho vui

11. khoenkhoen

khoenkhoen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    310
    Sáng mai em phải ra caphe cây đa rồi ...................

12. the-centaur

Thích đã nhận:
    40
    chán wa' sáng nay chỉ có mỗi tôi với cả anh A_a_A ra tăng bạt hổ thôi nhưng mà cũng có mấy chú trên đấy mang chim ra hôm nay buổi sáng trời ko nắng lắm nên chimm cũng ko được căng hôm nào rảnh thì anh em mang chim lên đấy cho vui
    Chiều nay tầm 4h30 mấy anh em mang chim ra đền lừ ko chiều nay tôi với anh mienxaocuabe ra đấy ngồi dượt chim đấy co j` liên lạc nha' 0904104215 tôi tên Vũ

13. mienxaocuabe

Thích đã nhận:
    107
    chiều nay anh em hoàng mai ,gặp mặt làm quen với nhau , anh em tới đông đủ nhé,và thống nhất hàng tuần sẽ tới địa điểm ở hoàng mai dựot nhé,4gio30 có mặt nhé bà con

đây là ảnh của mien xao cua be cac bac post anh lên để bà con biết mặt nhé ,

không được rồi hic chán quá,hiccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccc

Last edited by a moderator: 20/4/08
  14. mienxaocuabe

Thích đã nhận:
    107
    đã tìm được địa điểm dượt chim ở hồ đền lừ , vùa thoàng mát lại đẹp, anh em ở hoàng mai và ở mọi nơi k hác đến tham gia cho vui nhé

15. the-centaur

Thích đã nhận:
    40
    chỗ nào vậy anh Thụ chỗ hôm nọ anh em mình ngồi à em thấy chỗ đấy cũng được đấy có j` chủ nhật anh em sáng mang chim ra đấy hoặc ra tăng bạt hổ nhé
    em thấy chúng ta lập một hội chơi khuyên ở hoàng mai là hợp lý đấy thỉnh thoảng mình còn mang chim đi dượt chứ .Còn trao đổi kinh nghiệm nữa các bác nào ở quang khu vực Hoàng Mai cố gắng đi cho đông vui nhé

16. trung66b

trung66b Member

Thích đã nhận:
    3
    hic hic........bé khuyên của em vừa bị con mèo óanh chén mất.hic hic tiếc wa buồn đứt ruột luôn

17. khoenkhoen

khoenkhoen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    310
    Cho em hỏi Hồ Đền Lừ có phải gần Linh Đàm ko ? Mấy hôm có việc đi qua Hồ Linh Đàm nhìn có mấy hàng caphe ở đoan giưa nhin đep quá . Chỗ đó mà treo chim thì tuyệt . Hình như là quá caphe Trà Hoa Viên

18. mienxaocuabe

Thích đã nhận:
    107
    hic chỗ bọn mình ngồi cũng được vũ à nhưng ra chỗ vĩa hè nào gần hàng nước thì hay hơn mà nó sáng , nó mới hay, chủ nhật anh em HoàngMai ra chỗ đó nhé buổi sáng nhé tầm muời giờ nhé,ở hoàng mai lắm ngừoi nuôi chim lắm mà tham gia đi nhé

19. the-centaur

Thích đã nhận:
    40
    ok thoi nhung ma` sáng chủ nhật ra ngôi` vỉa hề dưới đền lừ em sợ hôm đấy nắng lắm xuống đấy xem chỗ nào ko nắng thì mình ngồi nha ok có gì phone cho nhau nha

20. duongtm

duongtm Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    319
    Khu Đền Lừ ở đường Tam Trinh, chính xác là đối diện với trạm 220kV Mai Động. Từ đấy đến Linh Đàm còn xa :D :D :D