Hóc Môn : CHIAHUAHUA ĐÓN TẾT VS VALENTINE ( GIÁ TỐT HÀNG KHÁ ĐẸP )

Thảo luận trong 'Hàng quá hạn mua bán' bắt đầu bởi thapbat, 29/1/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thapbat

thapbat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    93
    Lâu quá không mua bán gì , này sắp tết với ngày lễ tình nhân . Mình bán 1 cặp chihuahua màu vàng kem , chó đã sổ lại chưa chích , chó khoảng gần 2th đang lên tai . Chó mõm ngắn đầu to ( hình vs clip không rõ vì mấy em quá quậy , ae tới xem sẽ thích , không tốn công ae đi xa vì mình bán hàng nào ra hàng đó ) . Chó ăn uống khá mạnh ( ăn toàn hạt royal ) . 2 chó cái nhé ae

---> Giá ra đi 1 pé là 2tr2 ( fix tiền chích , ae nào muôn tự tay mình chích thì bắt về sớm ùi mang đi chích luôn , tại tình trạng bây giờ có khá nhiều nơi lấy sổ giả rồi gắn vào con chó người mua vì sợ tốn 100k , vs lại nguyên nhân dẫn đến tình trạng lấy sổ giả là do họ có quá nhiều chó , có con quá xấu mà chích thì vừa tốn tiền chích vs thức ăn nên họ làm sổ giả ) . Bắt 2 con có giá siêu tốt cho ae luôn ( call nha )

Clip hơi mờ ( đt đưa cho bạn gái xài nên xài đt sida , ae tới xem sẽ thích ) Đoạn 0.50 tới 1.10 giây sẽ thấy rõ khuôn măt ) nhưng còn tối quá
    [video=youtube;uorJUa_HK0k]http://www.youtube.com/watch?v=uorJUa_HK0k[/video]

==> Địa chỉ 147 tân hiệp Hóc Môn ( tới chợ Hóc Môn gọi mình ra rước ) Số đt 0122 919 64 45 ( Ae đừng nhắn tin nha vì mình bận đủ thứ nên không có time trả lời . Cám ơn ae tới xem và ủng hộ .

2. thapbat

thapbat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    93
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.