Hội chơi chim xa nhà đê

Thảo luận trong 'CHIM VÀNH KHUYÊN - Chim Khoen (Zosteropidae)' bắt đầu bởi linchung, 7/5/08.

1. linchung

linchung Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Em là người Hà Nội nhưng bởi học xây dựng nên hay phải đi lắm, cứ một thời gian lại mới được về nhà vài ngày, yêu chim lắm nhưng mà không có thời gian mấy nữa, giờ gặp diễn đàn này thấy anh em vui quá mới thấy tiếc ngày trước không học xây dựng có phải đỡ mệt không, được ở nhà còn giao lưu học hỏi với các anh em cùng sở thích, niềm đam mê, có bác nào hay phải đi làm xa như em nhưng cũng yêu thích chim chóc cá cảnh như em thì thành lập hội để dù đi đâu về đâu nhưng vẫn liên lạc học hỏi giao lưu với nhau về kinh nghiệm chơi chim chóc cá cảnh, mỗi khi về nhà thì còn có chỗ mà đi chơi cho vui có bác nào ủng hộ thì liên lạc nhé

2. duongtm

duongtm Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    319
    Gia nhập hội chơi chim gần nhà ấy, khi nào về còn có người mà chơi với. Hội chơi chim xa nhà, khi ông về thì những ông khác lại đi rồi, chơi với ai??? Mỗi năm gặp nhau 1 lần vào dịp tết thì dợt chim gì.

Muốn liên lạc thì liên lạc với những ông chơi chim gần nhà ấy, xa nhà thì chim cò gì mà trao đổi. Vài lời thực tế, đừng giận nhé

3. tinibuon

tinibuon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    23
    híc bác học xd a???k bao nhiêu??e k46 nè mải chơi chim quá (và chơi nhiều thứ nữa) giờ vẫn chưa ra được trường nè bác ơi khổ thân bác quá như em ko ra được trường nhiều lúc vẫn thấy vui vì được đi cùng anh em

4. svxd

svxd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    119
    :)) cũng dân 46 đây , 46KD3 . có ae xây dựng nào nữa không nhỉ

5. cuoptrengianmuop

cuoptrengianmuop Super Moderator

Thích đã nhận:
    425
    Có K39 Đại học Xây Dựng Hà Nội đây các bác. Có được tính không nhỉ?

6. tinibuon

tinibuon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    23
    hiii vui quá vui quá có khi hôm nào anh em gặp nhau tí đi toàn dân xd cả khakha em là 46qd

7. svxd

svxd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    119
    :)) tinibuon sáng CN ra công viên nhé , có bác cuoptrengianmuop đấy .

8. anh_hung908

anh_hung908 Moderators

Thích đã nhận:
    1,354
    Hàng xóm của xây dựng đây có được tính ko.....xin vào hội cho chim em nó xách dép học hỏi chim các anh với