hội cu gáy chán quá máy bác xem

Thảo luận trong 'Nơi thành viên chia sẻ kinh nghiệm' bắt đầu bởi Trunghieu pham, 2/6/14.

1. Trunghieu pham

Trunghieu pham Well-Known Member

Thích đã nhận:
    351
    trong diễn đàn này là máy bác cao thủ và có tiền viết bài nên được các anh em trong hội ùa nhau mà xem, đánh giá còn tụi em mới vào chơi cu chưa biết viết cả tháng trời củng chẳng có con ma nào xem có phải diễn đàn này dành cho những người có tiền, có tiếng, chứ diễn đàn không tao ra nhung cuộc giao luu hay địa điểm nào đó để gặp mat giao luu không ?

2. hungcaonguyenda

hungcaonguyenda Well-Known Member

Thích đã nhận:
    371
    Ban dung nghi vay minh cung moi vao thui nhung neu ban hoi nhung cau dung trong tam va co ich thi nhieu nguoi tra loi ban de y ky phan duoi nhung thanh vien da xem va cam on chu

3. lam ba long

lam ba long Member

Thích đã nhận:
    70
    ma củ đánh ma mới Bác chưa nghe sao?????Bác gáy nghe được thì thôi còn Bác gáy nghe k xuôi lỗ tai, chướng con mắt....thì cu gáy già nó gù hội đồng cho Bác bể non luôn......
    nếu Bác cu non ngoan cố chống trả thì cu già nó đánh đồng đội cho bác te tua rồi thương tật bể tiếng mãi mãi....cố gắn mà gáy gù ít thôi mấy bác cu non ak...

4. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    như một quán mới mở liệu bác có dám bỏ công, bỏ tiền đến ăn khi thấy cách tiếp khách, đồ nghề gọn gàn sạch sẽ chưa vừa ý....đến khi ăn rồi bác có dám đánh giá không..chổ thâm tình mới dậy dc...bác cứ làm tốt đi...cứ nghĩ tiêu cực thì mãi k tiến dc...quán cóc có thương hiệu. khách vip phải lưu tâm thôi....thân chào