Hội CVK Hale tham gia thi khuyên HP (gấp) và công khai tài chính

Thảo luận trong 'Quán Cafe Khuyên' bắt đầu bởi Ha Huy, 22/7/10.

1. Ha Huy

Ha Huy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    250
    Kính gửi anh chị em Hội viên Hội CVK Hale - Hà Nội, được ủy quyền của Ban Chấp hành Hội, xin thông báo tới toàn thể anh chị em 2 nội dung:

1 - Chủ Nhật tới (25/7/2010), Hội CVK Hale Hà Nội sẽ tham gia Hội thi tại Hải Phòng, đề nghị anh chị em nào có nhu cầu tham gia thi và cổ vũ KHẨN TRƯƠNG đăng ký cho anh Nguyễn Trung Hùng (Chủ tịch) để bố trí xe.
    Dự kiến thời gian xuất phát khoảng 5h sáng Chủ Nhật, địa điểm tại Cafe cạnh Hồ Hale;

2 - Thứ 7 (ngày 31/7/2010) lúc 9h sáng mời toàn thể các anh chị em Hội viên đến Cafe Hale để dãi chim và để bác Chủ tịch công khai tài chính Hội thời gian 6 tháng đầu năm 2010;

Số ĐT anh Hùng: 0904189898

Trân trọng thông báo

Last edited: 22/7/10
  2. TuLai

TuLai Member

Thích đã nhận:
    8
    Em ko phải hội viên Hale nhưng muốn đăng kí đi cùng để tham gia thi tại HP ko bít có được ko nhỉ ;))

dinhcoc and Ha Huy like this.
  3. hanhct

hanhct Member

Thích đã nhận:
    45
    31-7 e đi Đà Nẵng rồi, có thông bao gi các bác cứ thông báo lại sau họp trên điễn đàn nhé! e cam on

4. buom_luon

buom_luon New Member

Thích đã nhận:
    1
    hay quá bọn e ở giảng võ đang muốn đi mà chưa bố chí được xe nhân tiện ae hale đi thi cho bọn e nhập hội với, xin đăng ký các bác 9 xuất đi cổ vũ và dự thi bác nhé. bác ơi em làm doanh nghiệp tư nhân nên thứ 7 vẫn phải đi làm chỉ nghỉ được mỗi chủ nhật thôi tiếc quá không ra giao lưu được với các bác vào ngày mai được. Hẹn bác HÙNG 5 giờ sáng chủ nhật bọn em có măt tại quán cafe nhà anh và nộp lệ phí luôn anh nhé , thân

dinhcoc thích bài này.
  5. khuyen_nho

khuyen_nho New Member

Thích đã nhận:
    16
    Úi giời.....ông bạn làm tôi giật hết cả mình , tôi cứ tưởng có tin buồn hay điều gì xẩy ra ở trong CLB mình mà phải họp gấp nhanh đến như thế , lần sau ae chủ động một chút để mình còn thu xếp công việc . đợt này mình bận việc lắm nên rất ít có thời gian ra sinh hoạt với ae được, chim thì thay lông ae có gì thông báo cho nhau nhé..!

Last edited: 24/7/10
  6. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    ken_vill thích bài này.