Hỏi gì đáp nấy: TY-HN-GĐ....

Thảo luận trong 'Chuyện khác - Chúc mừng - Thư giãn' bắt đầu bởi cafesôngtrăng, 4/8/07.

1. cafesôngtrăng

cafesôngtrăng Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    10
    Anh ơi đêm qua em mơ thấy con .... chó....I-|
    Em bị bồ đá ....:crying:
    Em bị mất bóp ....:confused:
    Buồn người yêu.....=((
    Vợ giận , chồng giận, người yêu hờn~X( ~X( ......

Hãy gởi câu hỏi, tâm sự của bạn vào đây, sẽ được tư vấn tận tình, hoàn toàn miễn phí....:x =P~
    Với kinh nghiệm 10 năm .... nghe tư vấn cafesôngtrăng sẽ làm các bạn thỏa mãn, vơi đi nỗi ưu phiền.
    Bài này với ý nghĩa trong sáng lành mạnh, thành viên không được dựa vào đây hỏi những vấn đề vớ vẫn, tục, quá lố BQT sẽ xóa không cần thông báo trước. Vui lòng suy nghĩ kỹ trước khi post bài

Last edited by a moderator: 4/8/07
  2. Cuội

Cuội Well-Known Member

Thích đã nhận:
    847
    SôngTrăng ơi mình muốn nhậu quá mà ngặt nỗi cái ông bác sĩ ác miệng ổng kêu cái bao tử của mình có vấn đề nặng: sì lỗ mọt và tróc men :sick: :sick: :sick:
    ác thiệt mình chẳng biết làm sao bi giơ. nhiều lúc tấp vô quán làm vài ve với bạn bè về hôm sau nó hành điên lắm ~X( ~X( ~X( ~X(
    Giá mà thay được cái bao tử bằng cái bao tử heo nhỉ .... thì không những riêng mình mà còn nhiều dân lai rai khác đỡ khổ nhỉ b-( b-( b-( b-( b-(
    Phù chán thật #:-S #:-S #:-S

3. cafesôngtrăng

Thích đã nhận:
    10
    Hiện nay y học chưa thể ghép bao tử heo cho người nên giải pháp cho bạn là:
    1-Quên tay bác sỹ đó đi, có việc thì làm, có tiệc thì nhậu. Hôm sau mà nó hành thì cho nó tạm nghỉ một thời gian dùng liệu pháp "tự kỹ ám thị" (lẩm nhẩm trong miệng : bao tử ta tốt, không đau, không đau). Hoặc:
    2 - Cứ ghé vào quán làm vài ve với bạn bè, sau đó gia nhập đội "li vơ phun" để cứu em bao tử.
    Thân mến!
    P/s: nhớ báo cáo kết quả để CFST ghi vào y bạ nhằm tư vấn cho những người sau:D

4. minhphong

minhphong Làm ít nói nhiều

Thích đã nhận:
    187
    Vậy là anh Cuoi được CFST tư vấn lần đầu đấy. hihi

5. akira

akira Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    BÁc sông trăng ui! Cho em hỏi cái nì. Số là em có dzợ òi nhưng có cô bé bên CFST thích em. Em phải làm sao đây? Hình như bác cũng bit cô nì thì phải :D :D :D .

6. cafesôngtrăng

Thích đã nhận:
    10
    Bạn hãy đem tình yêu của vợ & cô bé đó lên bàn cân, nếu thấy bên vợ nặng hơn thì quên cô bé đó đi, ngược lại thì bỏ vợ, đến với cô bé đó. Giải pháp này hơi nhẫn tâm nhưng có một số cái lợi:
    1-Bạn không mang tiếng ngoại tình
    2-Cô bé đó không bị thất tình nên sẽ làm việc tốt (Cám ơn bạn nhiều!)
    3-Vợ bạn sẽ không bị đau khổ khi chồng phản bội (vì li dị rồi mà)
    4-....?!?! Cái này sẽ PM nghen:D

7. minhphong

Thích đã nhận:
    187
    Có 1 trường hợp em cần anh Hiếu tư vấn nếu có thêm lần sau biết mà ứng phó. Chuyện như thế này :
    Hôm thi betta em để ý có 1 chị tóc vàng vàng, nhỏ nhắn xinh xinh. Không lo làm nhiện vụ mà cứ liếc nhìn hoài chị ta hoài, lát sau tới phiên đấu giá cô ta chịu chơi đấu mấy con betta, trong bụng nghĩ thầm chị phục vụ này sao có thú mê cá dữ thế, định sáp lại làm quen. Ai ngờ chưa dứt suy nghĩ thì MC Golden canary thông báo vợ ông chủ quán đã trúng giá ........, giựt bắn người luôn. Hic hic, nếu lúc đó mà bấm bụng tới làm quen trước khi biết thì sau đây nhể. Em cần tư vấn gấp để nếu có trường hợp tréo ngoe như thế biết cách xử lý tình huống ngay.
    P/s : Lúc về mà trong bụng cứ tức anh ách, thằng cha chủ quán xấu thế mà có bà xã dễ thương thật, hận đời không công bằng. Hết ạ.

Last edited: 4/8/07
  8. hovaten

hovaten CLB Thủy sinh Hà Nội

Thích đã nhận:
    3,243
    spam

Tìm loại này nhá , uống rất tốt cho bao tử đó Becherovka . với mức độ tây tây vẫn ko hại bao tử

9. cafesôngtrăng

Thích đã nhận:
    10
    Bạn không nói cụ thể "ý đồ" ứng phó của bạn theo chiều hướng nào nên CFST xin đưa ra 2 hướng:
    1-Vì lỡ để ý (hay có tán tỉnh chút đỉnh) nhầm vợ chủ quán (hay mai mốt là vợ thằng bạn) nay cảm thấy ăn năn hối hận nhưng không dám bày tỏ (sợ mất mặt, sợ bị wúynh...) thì .... thôi, "sống để bụng, chết mang theo". Rút kinh nghiệm, lần sau nhớ điều tra nhân thân của đối tượng trước khi kết!
    2-Lỡ yêu rồi, bây giờ dứt bỏ khó quá! Thì sau đây là một cách "đánh thành có định" rất hiệu quả. Trước tiên, bạn không được bày tỏ ý đồ gì với thành mà phải tìm mọi cách kết thân với địch. Rủ rê địch đi chơi, nhậu nhẹt,.... nói chung là ăn chơi nhiều vào. Thậm chí còn tìm một số em gái mà mình quen biết nhờ tán tỉnh địch. Rồi tìm cách báo tin cho thành. Từ đó, ta đẹp dần lên trong mắt em, còn địch thì trở nên xấu xa.....
    Trở lại vấn đề của bạn. Hôm đó bạn chỉ liếc liếc thôi thì chưa nghiêm trọng lắm. Nếu có lỡ đến làm quen & tán tỉnh thì phải "nương theo chiều gió ngay, quay qua khen chị trẻ quá, em cứ nghĩ chị chỉ 20. Rồi quay qua khen chủ quán khéo chọn, khéo chăm vợ nên chị trẻ mãi. Đảm bảo khi đó cả hai sẽ sung sướng mà quên hết những gì cậu đã nói trước đó. Khi họ đang trong cơn đê mê thì cậu phải ngay lập tức áp dụng chước 36 "tẩu vi thượng sách"
    Thân mến!

10. minhphong

Thích đã nhận:
    187
    Hay quá, nói toàn bên vực đội nhà không hà. Kỳ quá, kỳ quá.
    Em nói thật, không có ý định tán gì đâu ( mới định làm quen thôi mà ), tại hết hồn ông chủ quán có chị nhà trẻ xinh quá mà thôi. Mà chết rồi, lỡ khai ra mai mốt có off ở dưới đó chắc ông chủ quán không cho iem vào là chít. khà khà
    Cho iem hỏi thật, anh có học qua khóa tâm lý hay sao mà trả lời nhanh, hay thế ạ.

11. cafesôngtrăng

Thích đã nhận:
    10
    Tốt, tốt, bạn đang áp dụng rất tốt các phương pháp trên.
    Ây da, học thì không có, chẳng qua là "luôn luôn lắng nghe, lâu lâu mới hiểu" thôi!:D

12. akira

akira Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    Chắc xài phần mềm trả lời tự động đó anh MP ui. Giờ hắn đang pha cafe :laughing: .