Hỏi giá cá rồng

Thảo luận trong 'Các vấn đề xung quanh cá Rồng' bắt đầu bởi Amoro, 23/9/08.

1. Amoro

Amoro Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    Cho mình hỏi 1 em KLHV khoảng ~20cm bi giờ giá khoản bao nhiêu vậy các bạn,ở đâu bán luôn nghen (mình coi các shop trong ABV thấy hok có giống này).Em HV của ba mình vừa ra đi sắp tới sn ba mình nên tính mua lại cho ba mình.Thax các bạn đã xem tin

2. nganhaco

nganhaco Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Khen cho người con có hiếu..!..Sinh nhật ba tặng cá rồng chắc ba bạn sẽ vui lắm..!... KLHV và Cao Lưng KLHV không khác biệt mấy về giá cả..!..Nhưng chất lượng sẽ khác nhau nhiều..!..Bạn nên mua Cao Lưng KLHV để tặng ông già sẽ hay hơn...Giá cá nhỏ size khoảng 18cm là 4,5 triệu. Mua ở cửa hàng Hồng Anh của A.Mạnh Long..Nếu không biết lựa cá thì nói anh Long lựa giùm luôn...!...Biết đâu khi nuôi lớn cá càng ngày càng đẹp, ba bạn lại càng thương bạn hơn..!..Chúc may mắn..!

3. nicholas_1083

nicholas_1083 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    30
    giá một em cao lưng KHV hiện nay ở thế giới cá cảnh và tiệm anh mạnh long khoảng 320$.còn loại KLHV thì nằm ở mức giá 270$.thiết nghĩ nên mua cao lưng sẽ tốt hơn vì giống cá cao lưng bây giờ chất lượng rất tốt,nếu gặp em nào gen tốt và chịu lên màu vẩy thì cũng 7/10 với QB đó bạn.

4. manhlong

manhlong Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    372
    cao lưng hv giá bên cưa hàng mình là 4t500 ngàn đồng.cảm ơn các bạn